ตามหา เรื่องเสียว เรื่อง ลิขิตพิศวาสครับ

ตามหา เรื่องเสียว เรื่อง ลิขิตพิศวาสครับ

• 1 ตอบ
  • 627 อ่าน
*

ออนไลน์ man.in.shadow7

• Full Member
  • **
  • 237
  • 2723
มีผู้ใดพอจะมีแบบเต็มเรื่องมั้ยครับ เรื่อง ลิขิตพิศวาส มี 3 ภาค ซึ่งแต่ละภาคจะแต่งโดยนักประพันธ์คนละคน

ถ้าจำไม่ผิด ภาค ภูผา เป็นท่าน Jeang , ภาคอัคนี เป็นท่าน Assasin008  พอดีผมไปตามหาจากในเว็บอืนๆแล้ว แต่ละภาคมันไม่จบตอนน่ะครับ ผมเคยอ่านเลยพอจำได้บ้าง

ใครมีแบบเต็มๆตอนในแต่ละภาค รบกวนด้วยครับผม  

*

ออฟไลน์ code47

• Full Member
  • **
  • 193
  • 227
Re: ตามหา เรื่องเสียว เรื่อง ลิขิตพิศวาสครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2016, 09:59:35 PM »
ผมมี 2 ตอน หาตอนจบไม่เจอครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ