ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่ #002 แปลโดยนายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, มิถุนายน 21, 2016, 04:34:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

นักเสียวมือใหม่ ประสบกามตอนนี้ +1 แล้วครับ
ค่าประสบกามคงจะขึ้นพร้อมๆกัน กับคนแปล
ตอนนี้แปลเป็นตอนที่ 2
ค่าประสบการแปลก็ +1 เช่นกัน 55555

199
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

slimslots

ขอบคุณครับ มีทำเป็นแบบโหลดด้วยไหมครับ ชอบเรื่องนี้มากครับ นานมากแล้ว น่ารักดี  ::Glad::

maguza

nekki

Gunitle

ขอบคุณครับ 400กว่าตอนจะกี่ปีเสร็จ5555 ติดตามเรื่อยๆครับ

drof666

css001

bull-shit

viperer

ขอบคุณคับ...ลายเส้นนี้แบบสมัยโดจินยุคแรกๆเลยนะเนี่ย 555+

ya00022449

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย