ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบบการค้นหา

เริ่มโดย negazero, มิถุนายน 25, 2016, 11:48:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

negazero

เข้าเว็บมาตั้ง 4-5 ปีแล้วผมขอตั้งคำถามเรื่องปัญหาสักหน่อยคือว่า มีปัญหาเรื่องการค้นหากระทู้คือค้นหาขั้นสูงสุดแล้วแต่ไม่มีส่วนบอกว่าค้นหาในฟอรั่มใด (ฟอรั่มเรื่องเสียว, คลิป, รูป เป็นต้น)  อยากให้แก้ไขเรื่องจุดนี้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

HypN♥s

เด๊่ยวค่อยๆให้ admin ปรับแต่งนะครับ ตอนนี้คงจะเหนื่อยหนัก ::Oops::

Admin

อ้างจาก: negazero เมื่อ มิถุนายน 25, 2016, 11:48:54 หลังเที่ยง
เข้าเว็บมาตั้ง 4-5 ปีแล้วผมขอตั้งคำถามเรื่องปัญหาสักหน่อยคือว่า มีปัญหาเรื่องการค้นหากระทู้คือค้นหาขั้นสูงสุดแล้วแต่ไม่มีส่วนบอกว่าค้นหาในฟอรั่มใด (ฟอรั่มเรื่องเสียว, คลิป, รูป เป็นต้น)  อยากให้แก้ไขเรื่องจุดนี้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ฟังชั่นนี้มีอยู่แล้วครับ แค่คุณเปิดใช้งานมันก่อน

ค้นหา -> ค้นหาขั้นสูง -> "กรุณาเลือกบอร์ดที่ต้องการจะค้นหา หรือทั้งหมด"