ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กฎของห้องหนังยาว+โพสหนังใหม่ห้องไหนดี 25/12/62

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 26, 2016, 02:45:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนนี้ห้องหนังได้แยกหมวดหมู่หนัง ออนไลน์ ฝรั่ง เอเชีย เพื่อความสะดวกในการค้นหาแล้ว
กระทู้ใหม่ๆยังสามารถโพสหน้าหลักห้องหนัง18ได้เหมือนเดิมนะครับ เดี๋ยวพอเก่ากระทู้ตกม็อดจะย้ายให้เอง
หรือจะไปโพสตามหมวดหมู่เลยก็ได้ไม่ว่ากัน

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1.ตอบกระทู้อย่างมีสาระ ควรแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนัง ติชม คิดไม่ออกตอบ "ขอบคุณ" เฉยๆก็ไม่ว่า
ห้าม เล่นแต่อิโมเปล่าๆ ตอบตํ่ากว่า5อักษร ตอบไร้สาระ คนแรก 555 ddd ดี ชอบ สวย(แบน3เดือน)

2.โพสไม่เกิน5กระทู้ต่อวัน หมวดเดียวกันโพสกระทู้เดียวรวม3เรื่องก็ได้ และควรตั้งชื่อกระทู้ นักแสดง รหัสให้ชัดเจน เวปฝากไฟล์ควรเป็นเวปที่โหลดง่ายๆ เช่น One2up Openload Mega 4share Mediafire Zippyshare เป็นต้น

3.ถ้าจะโพสเพื่อโปรโมท เวป หรือบล็อคของตัวเอง อนุญาติให้ทำได้ แต่ให้แค่โพสเดียวและนานๆครั้ง

4.ยังอนุญาตให้ซ่อนลิ้งได้อยู่เพื่อเรียกรีพลายกำลังใจ รอจนกว่าจะมีผู้มีนํ้าใจมีจิตสำนึกในการตอบแบบเมื่อก่อนถึงจะยกเลิกซ่อนข้อความ

5.อนุญาตให้ครบลิ้งได้1ชั้นขอเป็นลิ้งที่ไม่เด้งเยอะมากและดูหรือโหลดได้จริง
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

เหลียงฟุ่ย

รับทราบครับผม กฏง่ายๆไม่น่าเหลือบ่ากว่าแรงนะครับทุกคน ::Thankyou::

worachat

มากคนก็มากความ ดังนั้นควรจะมีกฏระเบียบขึ้นมาเพื่อให้เกิดความเรียบร้อย และเราทุกท่านควรปฏิบัติตามกฏระเบียบเพื่อไม่ให้เกิดความวุ่นวาย ขอบคุณครับ

pongsan

เริ่มตั้งแต่โพสต์นี้เลย!...รับทราบ ปฏิบัติครับ! ::Fighto::

guflook

water