ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 02, 2016, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

อยากเห็นนางเอกตอนปล่อยผมจริงๆ คงน่ารักขี้นมาก

naivenom

whytong

ถ้าทำให้ในที่แบบนี้คงน่าจดจำ บอกรักละ outdoorเลยชีวิตดี๊ดี ใจมากครับแปลสนุกครับ

babyfinger28

ขอบคุณครับได้ฉลองเรียนจบแบบเสียวๆ ::Thankyou::

benzlt22

ghuan

raitos

ตอนจบไม่พีคมากเท่าไหร่ เพราะอยากเห็นนางเอกปล่อยผม แต่ไม่เป็นไรครับสนุกดี ขอบคุณมากคร้าบ

HooH9999

สนุกมากเลยครับจะติดเรื่องต่อไปนะครับขอบคุณมากครับ

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

smudgerr14

kudoshinout

ขอบคุณมากครับ
แต่ผม ชอบอีกคนมากกว่า อยากให้มีอีกตอน จัง