ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoki Kanji] Seishun Wild Pitch (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 02, 2016, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeberrus

ขอบคุณคับ นางเอกซ่อนรูปนะเนี่ย

phoneee

lifekorn

r00ngar00n

iquizei26

ชอบมากเลยครับ
ขออีกคู่นึงด้วยเน้อ

megazawa

pongharu

nekki

ชอบคุณมากครับ พล็อตเรื่องเยี่ยม แต่ตอนจบนี้รู้สึกค้างคาใจนิดหน่อย

poloxz

::JubuJubu:: ::JubuJubu::
ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่านกัน

evaox

น่ารักดีครับ ใสๆ แต่แอบเอาดอ นะเนี่ย หุหุ

Fatepain

ขอบคุณครับ นักแปล ตอนนี้ ไม่ได้เข้ามานาน มีอะไรให้ทำเยอะ นานจะเข้ามาที

jayyaj

เนื้อเรื่องแนวนี้น่ารักดีครับ ชอบ ขอบคุณครับ