ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

larvi-

โธ่ เหมย ไม่น่าเลยนึกว่าตัวชิงนางเอก

amazing

กำลังสนุกเลยครับ ขอบคุณมาก

jaster ja

สนุกมากๆครับ เดี๋ยวต้องมีเอาคืนแน่นอน  ขอบคุณมากๆครับ

yak7384

แล้วจะมีวิธีสู้กับบาปที่เหลีอได้อย่างไร แอสโมดิวส์ช่วยบอกที

pe014789

azidahaka

monsterlover

สนุกขึ้นเรื่อยๆครับ ค่อยๆเฉลยความมากขึ้นเรื่อยๆ

aty13

Mr.D

เขียนได้วันละกี่หน้าครับเนี่ยรวดเร็วมาก เนื้อหายังคุณภาพน่าติดตามตลอด ขอบคุณมากครับ

ัuffa555

ผมอยากเห็นคนใช้ลูซิเฟอร์อะ  มารตัวนี้ ตัวโปรดผมเลย

robest40

ขอบคุณนะครับผม เหมยตายเฉยเลยเสียใจ

pcnktar

ขอบคุณมากครับ รอติดตามตอนต่อไป

wingodin

suezs0000

งืออ เริ่มตายซะและ ต้องติดตามๆๆ

archese

เนื้อเรื่องเริ่มฮาร์ตคอร์แล้วแฮะ  ::Horror::

ภาคนี้จะเน้นที่ภารกิจของพระเอก หรือให้สู้กับที่เหลือไปด้วยครับ?