7 Sin : Lust (EP.5) *มีซ่อน*

• 601 ตอบ
  • 5427 อ่าน
*

ออฟไลน์ GoderSoul

• Full Member
  • **
  • 170
  • 634
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 PM »
โครกก.กก.ก.กก.. ” ดูเหมือนว่ากระเพาะอาหารของผมจะส่งเสียงร้องได้ถูกเวลา เพราะนอกจากจะทำให้ผมได้สติแล้ว ยังใช้อ้างกับเหมยได้ด้วย

สงสัยพลจะหิวแล้วแหละ แฮะๆ ” ผมรีบทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อน

อ้าว พลหิวก็ไม่บอก งั้นเหมยขอไปล้างตัวก่อนนะ แล้วเราค่อยลงไปหาอะไรกินกัน อ๋อ มีห้องน้ำอยู่ด้านนอกด้วยนะ หรือพลจะเข้ามาอาบกับเหมยก็ได้ คิกๆ

เหมยลุกขึ้นเก็บชุดชั้นในกับเสื้อผ้าของเธอที่กระจัดกระจายอยู่บนที่นอนและพื้นห้องมาถือไว้ จากนั้นเธอก็เดินตัวเปลือยเปล่าเข้าห้องน้ำไป
ผมลุกขึ้นมานั่งที่ปลายเตียง พลางคิดทบทวนถึงคำพูดของแอสโมดิวส์ที่ว่า พลังของผมจะไม่มีผลกับคนที่เป็นตัวแทนเหมือนกัน
งั้นที่ผมกระฉูดน้ำรักเข้าไปเต็มร่องของเหมย แต่กลับไม่มีตราโผล่ขึ้นมา แถมยังไม่สามารถควบคุมเธอได้อีก ก็เแสดงว่าเหมยเป็นตัวแทนแห่งบาปเหมือนผมงั้นหรือ….
แล้วตอนที่เธอสัมผัสโดนแก่นกายผมที่ลานจอดรถล่ะ ทำไมผมถึงสามารถควบคุมระดับความใคร่ของเธอได้ ยึ่งคิดผมยึ่งสับสนไปหมด

“ ตืดดดดดด ตืดดดดดด ตืดดดดดด ” เสียงของอะไรบางอย่างสั่นอยู่ที่ด้านหลังผม
เมื่อหันไปดูก็พบว่ามันคือโทรศัพท์มือถือของเหมยที่ผมเห็นเธอหยิบขึ้นมาเล่นตอนทานข้าวที่ร้านอาหารเมื่อวาน
ตอนนี้มันกำลังสั่นไม่หยุดอยู่ที่หัวเตียง

ผมนั่งคิดอะไรต่ออีกสักพัก โทรศัพท์เครื่องนั้นก็ยังไม่หยุดสั่น
ผมลุกขึ้นและเดินไปที่โทรศัพท์เพื่อจะหยิบไปให้เหมยที่ห้องน้ำพลางคิดสงสัยว่าเป็นใครกันนะที่โทรมา
เพราะถ้าไม่มีเรื่องสำคัญจริงๆคงไม่มีใครโทรมาไม่หยุดแบบนี้
ขณะที่ผมหยิบเครื่องขึ้นมาดูและพบว่าไม่มีเบอร์แสดงไว้ ก็พอดีกับที่เหมยเปิดประตูห้องน้ำออกมาพอดี
เธอผงะเล็กน้อยที่เห็นผมถือโทรศัพท์ที่กำลังสั่นของเธออยู่

เออ…. ใครโทรมาเหรอพล ”  เหมยทำหน้าตื่นๆ ตัวของเธอพันไว้ด้วยผ้าขนหนูเพียงผืนเดียว
ร่างกายที่ยังไม่แห้งมีหยดน้ำเกาะอยู่ทั่ว ทำให้เหมยดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบจนผมเกือบลืมที่จะบอกเธอเรื่องโทรศัพท์

ไม่รู้ซิ ไม่มีเบอร์บอกไว้หน่ะ กำลังจะเอาไปให้พอดีเลย ” ผมบอกเธอไปตามที่เห็น
เหมยทำสีหน้าตกใจขึ้นมาเพียงชั่วครู่ ก่อนที่จะทำสีหน้ากลับมาเป็นปกติ และเดินมาหยิบโทรศัพท์ไปจากมือผม
เธอมองหน้าจอโทรศัพท์แต่ไม่ได้กดรับสาย ทั้งๆที่มันกำลังสั่นอยู่

ขอบใจมากนะ พลยังไม่ได้อาบน้ำไม่ใช่เหรอ ไปอาบเลยสิ เดี๋ยวเราจะได้ไปหาอะไรกินกัน
 เหมยดันหลังผมให้เดินเข้าห้องน้ำก่อนที่เธอจะเดินออกจากห้องนอนไป ทิ้งให้ผมยืนตัวเปล่าอยู่คนเดียว

ผมเดินออกจากห้องน้ำเพื่อไปเก็บเสื้อผ้าที่กองอยู่ตรงปลายเตียง จากนั้นก็มองหาผ้าเช็ดตัวไปทั่วห้อง เพราะเหมยไม่ได้ให้ผมไว้ซักผืน
เมื่อไม่รู้ว่าจะหาได้จากที่ไหนผมจึงตัดสินใจที่จะเดินไปถามเหมย

ในตอนนั้น ผมลืมเรื่องต่างๆไปหมดเนื่องมาจากความหิวที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ อยากรีบออกไปหาอะไรกินให้ไวที่สุด
เพราะตั้งแต่ได้พลังของแอสโมดิวส์มา ก็เหมือนกับผมต้องใช้พลังงานเพิ่มมากขึ้น ทำให้รู้สึกหิวบ่อยกว่าปกติ
ตัวผมในตอนนี้นั้นกินเก่งกว่าแต่ก่อนมากๆ ไม่รู้ว่าพลังของแอสโมดิวส์จะช่วยรักษารูปร่างให้ผมด้วยไหม

ผมเปิดประตูห้องนอนออก ก็พบกับเหมยที่กำลังถือโทรศัพท์แนบหูยืนอยู่ใจกลางกลางห้องนั่งเล่น
เธอยืนนิ่งเงียบไม่พูดไม่จาจนผมรู้สึกแปลกใจ รอบตัวเธอเปล่งแสงสีเหลืองอ่อนออกมาจางๆ ถ้าไม่สังเกตุให้ดีก็จะไม่สามารถมองเห็นได้
แต่ที่โทรศัพท์ของเหมยนั้นต่างออกไป แสงสีเหลืองนั้นเปล่งสีเข้มจนเห็นได้ชันเจน….

เหมย! เป็นอะไรหน่ะ เหมย! ” ผมเดินเข้าไปใกล้ๆ ลองเรียกชื่อและเขย่าตัวเธอ แต่เธอก็ไม่ได้ตอบกลับ ยังคงยืนนิ่งถือโทรศัพท์แนบหู
ผมถือวิสาสะดึงโทรศัพท์ออกมาจากมือของเธอ และก้มลงมองดูที่หน้าจอมือถือที่กำลังเปล่งแสงสีเหลืองเข้มเพื่อจะหาสาเหตุที่ทำให้เหมยเป็นแบบนี้
และสิ่งที่ผมเห็นบนหน้าจอโทรศัพท์ก็ทำให้ผมตะลึงทันที
ผมเห็นตราสัญลักษณ์ลักษณะคล้ายกับที่ปรากฎบนตัวของพยาบาลแก้วหลังจากผมหลั่งน้ำเชื้อเข้าไปในตัวเธอ

เพียงแต่ว่า…. ที่ผมเห็นครั้งนี้มันปรากฎเป็นรูปกบ

…. ดูเหมือนว่าจะมีคนมากวนพอดี.... เอาเป็นว่า... ทำตามที่บอกก็แล้วกันนะ…. ลาก่อนที่รัก!   ตืด! ตืด! ตืด! ตืด!
มีเสียงผู้ชายดังออกมาจากโทรศัพท์ ก่อนที่สายจะตัดไปพร้อมๆกับสัญลักษณ์และแสงสีเหลืองที่หายไปพร้อมกันด้วย

หืม…... อ้าว! พล มายืนทำอะไรตรงนี้หล่ะ นี่ยังไม่ได้อาบน้ำอีกเหรอ ” เหมยเหมือนคนที่พึ่งจะได้สติ และเธอเหมือนจะจำเรื่องเมื่อสักครู่ไม่ได้เลย

อ้อ พลจะมาถามเหมยเรื่องผ้าเช็ดตัวหน่ะ เหมยไม่ได้ให้พลมา…. ” ผมพูดถึงจุดประสงค์ที่เดินมาให้เธอฟัง แต่ไม่ได้พูดถึงเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อสักครู่

เอ้า! เหมยลืม แหะๆ ขอโทษนะ เดี๋ยวเหมยจะไปหยิบให้ ” เธอแลบลิ้นและเอามือเคาะหัวตัวเองด้วยท่าประจำตัว 

ผมชะล่าใจที่ไม่ได้ซักถามเธอถึงสิ่งที่เกิดขึ้น และอาจจะเป็นเพราะผมยังไม่รู้จักพลังของตัวแทนแห่งบาปดีพอ
ทำให้ผมปล่อยเธอหันหลังและเดินไปที่ระเบียงซึ่งมีราวตากผ้าอยู่ เพราะคิดว่าเธอจะไปหยิบผ้าเช็ดตัวมาให้ผม

ซึ่งในขณะนั้น ผมไม่ได้รู้ตัวเลยซักนิด….

ว่าจะได้เห็นเธอทำท่าประจำตัวเป็นครั้งสุดท้าย….

ผมยืนมองเหมยเลื่อนประตูกระจกออกและเดินออกไปตรงระเบียง แต่เธอเดินผ่านผ้าราวตากผ้าไป และปลดผ้าขนหนูออกจากตัว
สีหน้าของเธอดูตื่นตระหนกขึ้นมากระทันหัน ผมรู้สึกถึงความผิดปกติขึ้นมาทันที

พะ พล!! เหมยบังคับตัวเองไม่ได้เลย ร่างกายมันขยับไปเอง พล!! นี่มันอะไรกัน! ช่วยเหมยด้วยยย!!

เหมยร้องตะโกนให้ผมช่วย น้ำตาเธอเริ่มไหลออกมา รอบๆตัวของเหมยเริ่มเรืองแสงสีเหลืองจางๆเหมือนตอนที่เธอถือโทรศัพท์
แต่ผมไม่มีเวลามาสังเกตุอะไรอีกแล้ว เพราะตอนนี้เธอเดินไปถึงราวระเบียงและกำลังปีนขึ้นไป

เห้ย!!    เหมย!!    อย่า!!

ผมรีบวิ่งไปที่ระเบียงด้วยความรวดเร็วที่สุดเท่าที่สองขาของผมจะพาไปได้ แต่ก็ดูเหมือนจะช้ากว่าเธอ
ทั้งๆที่ระยะจากจุดที่ผมยืนกับระเบียงที่เหมยอยู่ มันไม่ได้ห่างกันมากมายนัก

ชั่วพริบตาที่ผมวิ่งมาถึงระเบียง ร่างของเหมยก็นั่งหันหลังหอยขาอยู่ที่ราวระเบียงในสภาพเปลือยเปล่าเรียบร้อยแล้ว
ผมไม่รอช้ารีบพุ่งตัวออกไปสุดแรงและยืนมือขวาออกจนสุดแขน หมายจะคว้าเอวของเธอไว้

แต่….

มันก็ดูเหมือนว่าจะไม่ทัน….

เหมยหันใบหน้าที่มีน้ำตานองหน้ากลับมา ก่อนที่จะเอ่ยคำพูดสุดท้ายของเธอ....

พล…. เหมยยังไม่อยากตายยย.ยย.ย.ย.ย.ยย.

มันเป็นเสียววินาทีที่ยาวนานจนเหมือนนิรันดร์….

ปลายนิ้วกลางของผมแตะโดนที่เอวของเธอ ก่อนที่ร่างของเหมยจะร่วงหล่นลงไปเบื้องล่าง พร้อมกับเสียงของเธอที่ค่อยๆจางหายไปตามระยะทาง

มีเพียงแค่สัมผัสที่ปลายนิ้วมือของผมเท่านั้น ที่บอกให้รู้ว่าผมไม่ได้ฝันไป….

เหมยยยยยยยยยยยยยยยยย!!! เหมยยยยยยยยยยยยยยยยย!!! ” ตัวผมที่นอนอยู่กับพื้นระเบียงจากการพุ่งตัว ได้แต่ร้องตะโกนเรียกชื่อเธอ ซ้ำๆ เหมือนคนบ้า

ในตอนนี้…. ผมรู้แล้วว่าตราสัญลักษณ์รูปกบและแสงสีเหลืองที่ผมเห็นนั้นหมายความว่ายังไง

.
..

หลังจากที่ผมให้ปากคำจนเป็นที่น่าพอใจกับทางตำรวจ ผมก็ได้รับการปล่อยตัวออกมาเป็นอิสระ
ผมตรงกลับไปที่บ้านและรีบเปิดคอมพิวเตอร์ส่วนตัวเพื่อเสาะหาข้อมูลเท่าที่จะหาได้จากอินเตอร์เน็ตทันที
ในตอนนี้นั้น ผมต้องการรู้ข้อมูลเกี่ยวกับเหล่าบาปตนอื่นๆให้เร็วที่สุด
ถึงแม้ว่าทางตำรวจจะสรุปว่าเหมยฆ่าตัวตาย แต่ตัวผมรู้ดีว่ามันไม่ได้เป็นแบบนั้น
และยิ่งได้รู้ว่าเงินประกันชีวิตของเหมยมูลค่าหลาย 10 ล้านบาท มีผู้รับผลประโยชน์เป็นบริษัทแห่งหนึ่งที่กำลังจะล้มละลายและไม่ได้เป็นกิจการของครอบครัวเหมย
ทางครอบครัวของเหมยที่ทราบเรื่องการยกผลประโยชน์นี้ในภายหลังก็ดูไม่ได้ใส่ใจเท่าไหร่จนผมแปลกใจ ดูเหมือนพวกเค้าจะเอาเวลาไปจัดพิธีศพให้ใหญ่โตซะมากกว่า

ผมมาทราบในภายหลังว่าบริษัทนั้นมีเจ้าของเป็นผู้ชายคนหนึ่งที่ครอบครัวเหมยรู้จักดี นั่นคือ ' บอย ' คู่หมั้นของเหมยที่กำลังจะเข้าพิธีแต่งงานในอีก2สัปดาห์ข้างหน้า
ผมยังได้รู้จากปากพ่อกับแม่ของเหมยอีกว่า ที่เหมยกลับมาเมืองไทยครั้งนี้ นอกจากจะกลับมาดูแลแม่ที่ป่วยแล้ว
ส่วนหนึ่งก็เพื่อที่จะมาแต่งงานกับนายบอยด้วย รวมกับคำพูดที่ผมได้ยินจากโทรศัพท์ก่อนที่เธอจะฆ่าตัวตาย
ทำให้ผมสรุปได้ทันทีว่านายบอยคู่หมั้นของเหมยคนนี้ ต้องเป็นตัวแทนแห่งบาปเหมือนกันกับผมแน่นอน

ผมตระหนักได้ถึงความอำมหิตของผู้ชายคนนี้ ที่ใช้พลังในการฆ่าคู่หมั้นของตัวเองเพื่อผลประโยชน์ได้น่าตาเฉย
ถึงแม้ว่าพลังของผมจะใช้บังคับร่างกายคนได้เหมือนกัน แต่ผมไม่เคยคิดที่จะใช้มันทำร้ายใครเลย
ลำพังพลังของเหล่าบาปก็อันตรายด้วยตัวของมันเองอยู่แล้ว ยิ่งคนที่ได้รับพลังพวกนี้ไปเป็นคนไม่ดีแบบนี้ มันทำให้ผมเริ่มคิดที่จะทำอะไรบางอย่าง

ผมใช้เวลาเกือบทั้งวันหมกตัวอยู่แต่ในห้องเพื่อหาข้อมูลโดยมีแม่บ้านเอาอาหารมาให้ที่หน้าห้องเหมือนอย่างที่เคย
เพียงแต่ครั้งนี้ ผมไม่ได้ใช้เวลาไปกับการเล่นเกมส์ นั่นทำให้ผมรู้ว่า บาปทั้งหมดนั้นมีอยู่ 7 ตน รวมทั้งแอสโมดิวส์ด้วย

ได้แก่….

บาปแห่งราคะ แอสโมดิวส์ 'Asmodeus' ปีศาจที่หลงรักมนุษย์หญิงสาวคนอื่นและฆ่าชายที่จะแต่งงานกับนางทุกคน เป็นปีศาจประจำบาปข้อนี้
สัญลักษณ์แห่งราคะคือ งูและวัว
สีประจำบาปนี้คือ สีน้ำเงิน

---------------------------------------------------------

บาปแห่งความตะกละ เบลเซบับ 'Beelzebub' เจ้าชายแห่งนรกหรือเจ้าแห่งหมู่ แมลงวัน ผู้นำพาโรคร้ายและความตะกละอันไม่มีสิ้นสุด เป็นปีศาจประจำบาปข้อนี้
สัญลักษณ์ของตะกละคือ หมู
สีประจำบาปคือ สีส้ม

---------------------------------------------------------

บาปแห่งโลภะ แมมมอน 'Mammon' ปีศาจแห่งความมั่งคั่งที่ไม่เป็นธรรม เป็นปีศาจประจำบาปข้อนี้
สัญลักษณ์ของโลภะคือ กบ
สีประจำบาปคือ สีเหลือง

บาปแห่งความเกียจคร้าน เบลเฟกอร์ 'Belphegor' ปีศาจผู้ไม่ยอมทำอะไรเพียงแต่บอกให้มนุษย์คอยทำสิ่งเหล่านั้นให้ เป็นปีศาจประจำบาปข้อนี้
สัญลักษณ์ของเกียจคร้านคือ แพะ
สีประจำบาปคือ สีคราม

บาปแห่งโทสะ ซาตาน 'Satan' ปีศาจแห่งความมืดผู้ค่อยล่อล่วงมนุษย์ให้ทำแต่สิ่งผิดบาป เป็นตัวแทนประจำบาปข้อนี้
สัญลักษณ์ของโทสะคือ หมี
สีประจำบาปคือ สีแดง

บาปแห่งความริษยา ลิเวียธาน 'Leviathan' ปีศาจอสรพิษทะเลแห่งนรก เจ้าแห่งการปลอมแปลง ผู้เป็นสัญลักษณ์แห่งการต่อต้านพระเจ้า เป็นปีศาจประจำบาปนี้
สัญลักษณ์ของริษยาคือ สุนัข
สีประจำบาปคือ สีเขียว

บาปแห่งความเย่อหยิ่ง ลูซิเฟอร์ 'Lucifer' เทวดาที่ถูกขับไล่ออกจากสวรรค์
เนื่องจากเห็นว่าตนมีอำนาจเท่ากับพระเจ้าจนก่อสงครามเพื่อจะยึดสวรรค์เป็นของตน เป็นปีศาจประจำบาปนี้
สัญลักษณ์ของอัตตาคือ ม้า สิงโต และนกยูง
สีประจำบาปคือ สีม่วง

ผมสรุปลักษณะต่างๆของบาปทั้งหมดคร่าวๆด้วยข้อมูลที่มี ถึงแม้มันอาจจะไม่ตรงไปบ้างบางอย่าง แต่ก็ยังดีกว่าที่จะไม่รู้อะไรเลย
อย่างน้อยผมก็ได้รู้แล้วว่า นายบอยคู่หมั้นของเหมย เป็นผู้ถือครองพลังของบาปแห่งโลภะ
ถึงผมจะไม่รู้ว่าพลังของบาปแห่งโลภะสามารถทำอะไรได้บ้าง แต่ผมคิดว่ามีคนนึงที่น่าจะรู้

ผมนั่งอยู่หน้าคอมพิวเตอร์ในห้องและหยิบเข็มปลายแหลมทิ่มไปที่ปลายนิ้วชี้มือซ้ายของตัวเอง และเอานิ้วโป้งเค้นเลือดให้หยดลงพื้นห้อง 3 หยด

แอสโมดิวส์…. มาหาผมหน่อย มีเรื่องจะถาม ” ผมพูดลอยๆ พลางหันไปมองรอบๆห้อง แต่ก็พบกับความว่างเปล่า

แอสโมดิวส์…. ” ผมลองเรียกอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ต่างออกไป เพราะอยู่ดีๆผมก็รู้สึกร้อนร้อนวูบวาบที่แก่นกาย จากนั้นก็รู้สึกเสียวไปทั่วทั้งท่อนลำจนต้องก้มลงไปมอง

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2016, 11:23:52 PM โดย GoderSoul »

*

ออฟไลน์ lindor

• Junior Member
  • 280
  • 366
Re: 7 Sin : Lust (EP.5) <50%+ซ่อนโหด>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 01:48:19 PM »
ยิ่งโหดยิ่งอยากอ่าน ขอบเรื่องนี้มากกๆ ครับ

ขอบคุณผู้แต่งอย่างแรงครับ

*

ออฟไลน์ p56789

• **
  • 173
  • 173
Re: 7 Sin : Lust (EP.5) <50%+ซ่อนโหด>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 01:49:43 PM »
ขอบคุณครับ รออยู่นะครับ

*

ออฟไลน์ gritkin

• 469
  • 472
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 01:55:34 PM »
writer โหดเเท้เหลา เเต่ผมก็จะรอเต็มตอนนะครับ ชอบผลงานของคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ f4d3z

• **
  • 57
  • 96
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:01:38 PM »
กำลังตื่นเต้นเลยครับว่าเหมยจะเป็นทาสของใคร ::Glad::

*

ออฟไลน์ cd13579

• Senior Member
  • 627
  • 615
  • ถึงจะไม่หล่อเฟี้ยวแต่เจี๊ยวเรืองแสงนะครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:02:33 PM »
ซ่อนซะเหี้ยนเลยครับ ขออารมณ์จงสถิตกับท่าน
ก็อยากจะทำให้ดีกว่านี้แต่มันก็ยังทำได้แค่นี้

*

ออฟไลน์ pluit00

• Banned!

• **
  • 107
  • 157
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:05:50 PM »
อยากอ่านเร็วจริงๆครับ

ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ toey_pv

• 348
  • 441
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:09:46 PM »
ขอตอบเลยครับ เพราะอยากรู้การเดินเนื้อเรื่อง ของท่านนักประพันธ์ ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้เลยครับ

*

ออฟไลน์ hitochiaka

• **
  • 113
  • 137
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:10:23 PM »
รีบมารอค้วยคนครับ ขอบคุณ

*

ออฟไลน์ titikaka

• Tiny Member
  • *
  • 32
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:10:55 PM »
 ::HeyHey:: ขอบคุณหลาย

*

ออนไลน์ 0909545086

• 378
  • 462
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:18:46 PM »
ยิ่งอ่านยิ่งสนุก ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ tadds

• Senior Member
  • 610
  • 582
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:33:41 PM »
ชอบเรื่องนี้มากกๆเลยครับ

ขอบคุณผู้แต่งอย่างมากครับ

*

ออฟไลน์ manhunter

• Tiny Member
  • *
  • 13
  • 62
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:38:31 PM »
อยากอ่านมากครับผม ♥

*

ออฟไลน์ nano1234

• **
  • 55
  • 88
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:42:12 PM »
โหดๆแบบซาดิสด้วยรึป่าว

*

ออฟไลน์ knightgs

• **
  • 54
  • 87
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 02:43:15 PM »
ขอบคุณครับ รออ่านต่อครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ