ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonane

กระตุ้นให้อยากอ่านยุเรื่อย ผมก็ยิ่งอยากอ่านยุ ::Angry:: ::Angry::

aey3699

รออ่านอยู่ครับ ท่านปราณี เราได้อ่าน ขอบคุณมากครับ

totento

เป็นอีกเรื่องที่คอยติดตามอ่านอยู่ครับ

mdock

มีเตือนด้วย 555 ขอบคุณครับ กว่าจะครบ 7ภาคคงอีกยาว ::Glad:: ::Glad::

newblogspot

อยากให้แต่ละตอนยาวกว่านี้อ่าครับ ขอร้อง

whitebag

::Reader::ไม่รู้เป้าหมาย แอสโมดิอัส ต้องการให้พระเอกทำอะไร แต่รู้ว่าเป้าหมายของเราคือเรื่องท่านแน่นอน เย้

resistance

รอลุ้นนะครับ ว่าเพื่อนเก่าจะเป็นตัวแทนของบาปไหน หรือเป็นแค่เหยื่อที่โดนประทับตราวิญญานของตัวแทนบาปอื่นเฉยๆ

8blackcross8

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกขอบคุณผู้แต่งอย่างมากครับ

eveden

หายป่วยแล้วหรอครับ แข็งแรงๆนะครับ writer

จากตอนที่แล้วเรื่องนี้ท่าจะผูกปมไว้เยอะ ดูท่าทางเพื่อนเก่าของพระเอกเราจะเป็นตัวแทนของสัก Sin
รอลุ้น ชวนติดตามครับ

v340

ขอบคุณครับ ชอบเนื้อเรื่องครับน่าติดตาม  50 % ก้อยังดีครับแก้ลงแดง ::Sobad::

amtorff73

ซ่อนได้โหดสมใจจริงๆเลยครับ
ทั้งเนื้อเรื่องหลักและเรื่อง 18+ น่าติดตามมากครับ ลุ้นให้แอบคิดและลุ้นให้กระฉูดในเวลาเดียวกัน
ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

arsenyo

จะเป็นอย่างไรหนอ จะเป็นอย่างไร

nikkyp

น่าติดตามมากๆเลยครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ตอนก่อนๆ ไม่ได้เม้นเลยครับ

80241624

แนวนี้น่าติดตามมากคับมีจินตนาสูงมากทำไห้เรื่องน่าอ่านมาก

shadow5

ต้องเข้ามานั่งกดรีเฟรชทึกครึ่งชั่วโมงแล้วแบบนี้

ขอบคุณมากนะครับ รอลุ้นๆๆศึกชืงเจ้าปีศาจบาปตนไหนจะโหดก่ากัน