ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnttnt

โอ เจอคู่ปรับตั้งแต่ต้นเรื่องเลย

nawin1357

รู้สึกว่าจะเสพติดเรื่องนี้ซะแล้วล่ะครับ

nooy01

สนุกมากเลยครับ. อยากให้มีออกมาเรื่อยๆ

nooy01

สนุกมากเลยครับ. อยากให้มีออกมาเรื่อยๆ

13thzz

กำลังสนุกเลย รอติดตามอยู่นะครับ

sotimez

อยากเห็นพลังของลูซิเฟอร์จังเลย

seatermite

ชอบรูปประกอบมากครับ เข้ากับเนื้อเรื่องสุดๆ

mnrie

ได้อ่านผลงาน Rewrite แล้ว ต้องกลับมาอ่านฉบับดั้งเดิมเลยครับ

รู้สึกน่าติดตามมาก

เสียดายที่ยังออกมาไม่เยอะ

แต่จะรอติดตามให้ครบทุกบาปนะครับ

หวังว่าจะไม่ปล่อยให้แฟน ๆ ค้างคาาา

starking1

หึยยยใจดำมากกก พระเอกต้องลุยแล้วงี้

aeo2005

KORNsLUFEAR

patkungna01

ขอบคุณมากครับ 

เนื้อเรื่องน่าติดตาม แล้วจะเจอกันไหม ผู้ใช้พลังอ่ะครับ

alasangel

ไม่รู้ว่าจะมีฉากสู้กับตัวแทนคนอื่นๆมั้ยนะ

joker socool

น่าสงสารเหมยนะครับอ่านแล้วแค้นแทนพลเลย

bongzall