ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.5TheEnd ###by จิ๋ว [อิโรติก-เลิกซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 04, 2016, 10:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyoyama_enna

ผมคิดไปเอง หรือพอเป็นบอร์ดใหม่แล้วแอบหาจุดที่ซ่อนยากกว่าเดิมน้อ ตั้งแต่ตอนก่อนๆเลยครับ 55555
แต่ชอบงานเขียนของคุณจิ๋วนะครับ ถึงจะซ่อนส่วนไหนก็มีผลต่ออารมณ์ในการอ่าน ทำให้อยากเม้นอยากดูงานที่ซ่อน ถึงไม่ซ่อนก็อยากเม้นให้กำลังใจครับ ชอบความแปลกใหม่ที่รวมทุกรสของงานเขียนเอาไว้ ไม่ได้เน้นสยิวอย่างเดียว ยังมีทั้งอารมณ์และด้านอื่นๆที่กลมกล่อมมาก ผมนี่เป็นแฟนคลับไปเลยครับ

whizper

เนื้อเรื่องแนวนี้ก็น่ารักดีคับ เป็นกำลังใจให้คับ และรอติดตามผลงานเรื่องต่อๆ ไป ขอบคุณคับ

Emmy

102030

ช็อกตั้งแต่มุกต้นเรื่อง (มุกนี้แรง 555)
โดนใจจริงๆ ครับ ขอบคุณครับ​

volxon

พออ่านตอนต้นเรื่องจบ  ::Ahh:: สะเทือนใจมาก
อ่านมาอีกหน่อย  ::Sweat:: มุกนี้ทำตกอกตกใจหมดเยยยยยย

ตอนจบเป็นอีโรติคแบบนิ่งๆอารมณ์gf อ่านแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบเน๊อะ ::WooWoo::
ตอนนี้อ่านแล้วภาพนางเอกลอยเข้ามาเลย ::Bloody::
ผมชอบนางเอกแบบนี้ ตรงดี  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
::Confident:: และกระผมขอให้คะแนนนางเอกตามนี้ฮะ
ไฟหน้า    9  คะแนน (ล้วงเข้าไปควักทั้งสองเต้าออกมานวด ขยำ เค้น นมเล่น ::Glad:: )
ช่วงล่าง  10 คะแนน (ภายใน....รู้สึกแน่นเอียด เบียดครูดข้างในร่องสวาท ::Bloody:: )
เสียง      10 คะแนน ("พี่วัชขา...เบลเรียกพี่วัชน๊าาาา"เสียงออดอ้อนจังเล๊ยย  ::WooWoo:: )

::Oops::

สนุกครับ มีผลงานออกมาให้อ่านอีกนะครับ จะติดตามผลงานครับ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

เรื่องช่างซ่อมรถพึ่งจะผ่านไปเองนะ ติดตามได้ที่ เวลากับวันฝนพรำ
แวะมาช่วยโปรโมท 5555 by padlom

peddo

ชอบลีลา และอารมณ์อ่อนไหวของผู้เขียนนะครับ ผมคิดว่าคุณเข้าใจผู้อ่านได้ดี อาจไม่ต้องยืดยาว แต่มีที่มาที่ไปบวกหักมุมเล็กๆ แนวเรื่องสั้นอ่านสบาย ขอบคุณครับ

olemantu

เรื่องจบได้ตั้งแต่ยังไม่ทันข้ามคืน..เหมือนที่กำหนดไว้ในใจ(คนเขียน) สั้น ๆน่ารัก มุ้งมิ้ง
พอยืดยาวเลยไปจากนี้มันคงไม่ค่อยจะน่ารักเหมือนแบบนี้ ละมั้ง..คราวนี้มันเป็นนิยายอีกแบบที่คอยจะ...(จู๋จี๋)กัน..เท่านั้นเอง..

kaithai

แล้วก็จบไปอีกเรื่องที่ มีสนุก มีหักมุม มีแง่คิด สุข เศร้า หัวเราะ ร้องให้ ตามความเป็นจริงของชีวิต
แม้ว่าไม่ได้ตามแผนที่วางไว้ ว่าต้องเสร็จบนรถก็ตาม อิอิ

ยังมีเส้นทางอีกหลายภาค คงมีสักเรื่องสิน่าที่จะจัดการบนรถ  55555

ขอบคุณมากครับ

พัดลม

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 05, 2016, 09:36:56 ก่อนเที่ยง
แล้วก็จบไปอีกเรื่องที่ มีสนุก มีหักมุม มีแง่คิด สุข เศร้า หัวเราะ ร้องให้ ตามความเป็นจริงของชีวิต
แม้ว่าไม่ได้ตามแผนที่วางไว้ ว่าต้องเสร็จบนรถก็ตาม อิอิ

ยังมีเส้นทางอีกหลายภาค คงมีสักเรื่องสิน่าที่จะจัดการบนรถ  55555

ขอบคุณมากครับ

บอกแล้วว่าให้จัดบนรถทัวไปสักรอบนึง รถปิกอัพอีกสักรอบ ถึงบ้านอีกรอบ ตื่นเช้าอีกรอบ
ไปงานแต่งกลับมาก็อีกหลายๆ รอบ  ::HoHo::
ใครจะกรอบก่อนกันน่ะ
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

ัuffa555

meowmeng

อ้าว ผมนึกว่าจบตั้งแต่ตอนที่แล้ว

จริงๆจบแบบนั้นตอนที่4ก็ดีนะ
เรื่องที่เหลือให้ผู้อ่านจินตนาการต่อไปเอง

ชอบสำนวนและลีลาการเขียน ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ