ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.5TheEnd ###by จิ๋ว [อิโรติก-เลิกซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 04, 2016, 10:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanee

ผลิตผลงานเสียวๆออกมาอีกนะครับพี่จิ๋ว รอชมอยู่ครับ

pongsan

::HoHo:: นอกจากเรื่องราวโรมานซ์แบบนวลๆแล้ว...ชอบchapterนอกบท โต้ตอบกะคนเบื้องหลัง ::Confident:: ::Ahoo::  กุ๊กกิ๊ก แง่งอนปนขบขัน! ::Cheeky::  น่าร๊ากกกซะไม่มี! ::Bloody::   ขอบคุณน้าาา ::Thankyou::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณมากเลยจ้า ที่ให้ความสนใจขนาดนี้  ::WooWoo:: แค่นี้ก็น่าจะพอไปตอบได้แล้วม้าง  อิอิ

^_______________^ ดีจัยฝุดๆ

Ohiyo s

::Hunger:: ลุ้นตั้งนาน นึกว่าจบใสๆ มีล้อเล่นกันด้วย  ::HoHo:: จบแบบนี้ ใช่เลย  ::Yes!::

ขอบคุณครับ สนุกมากๆเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ตามลุ้นไปกับรี๊ด้วย อิอิ  ::WowWow::

ขอบคุณที่ติดตามจนจบตอนค่ะ   ::Glad::

Jamonly

ชักเริ่มเกลียดคนซ่อนนิดๆละ 55 ช่างคิดช่างหาวิธีกลั่นแกล้งรีดตาดำๆ
ถือเป็นอีกเรื่องที่สนุก มีแวะพักบ้าง มีอุปสรรค์บ้าง ไม่ยิงยาวเหมือนเรื่องก่อนที่อ่านมา
>>ถ้าเราอยากให้คนอื่นไว้ใจก็อย่าไปโกหกเขา<<
ขอบคุณครับ ::like::
ปล.ชักเริ่มงง บางทีก็ซ่อน บางทีก็ไม่ซ่อน บางทีก็มาแบบเนียนเงิบ แบบพิสดารบ้าง เอ๋?....หรือเรางงเอง555  ::Sweat::

จากใจเลยนะคะ  ว่า อย่างน้อยที่สุด ก็ขอหวังแค่ให้รี๊ดเห็นถึงความตั้งใจของเรา เท่านั้นแหล่ะค่ะ

offroad

เบลนี่พูดลองใจเยอะซะจนผู้ชายแทบถอดใจ แต่อยู่ๆถอดเสื้อผ้าซะงั้น

lekyai

สองคนนี้คุยกันสนุกมาก เข้าคู่เข้าขากันดี สนุกมากน่าติดตามเรื่องดีดีอย่างนี้ ขอบคุณครับ

Phoowadol

อ๊ะ!...เปิดอ่านปุ๊บเล่นเอา รีดเกอร์ตกใจหมดนึกว่ามีแค่นี้ ขยับเลื่อนลงมาอีกแหม่ๆ เริ่มยิ้มออกละ ก็ไรต์เล่นแกล้งเอาซะ. ใจหายเลย
จบกันจนได้กับเรื่องนี้บิ้วอารมณ์กันมายาวเลยกว่าจะถึงบทเข้าพระเจ้านาง ตามลุ้นกันจนตัวโก่งอิอิ ขอปรมมือให้เลยรับกับเรื่องนี้มันสมบูรณ์แบบนิยายรักโรแมนติก ดราม่าจริงๆสุดท้ายจบด้วย บทอิโรติค ที่สุดแสนจะเร่าร้อน ถึงแม้นจะไม่รุนแรงแต่ว่ามันช่างเป็นบทรักบทสวาทที่แสนจะโรแมนติกเสียจริงๆ. กับผู้ชายคนนึงที่ไม่ใช่ผู้วิเศษณ์. ตรงคาเรคเตอร์ของตัวละครเลย นี่แอบคิดว่าตนเองเป็น วัชไปแล้วนะนี่เรา เห่อๆ ขอบคุณมากๆครับที่ปั้นแต่งบทประพันธ์ เรื่องนี้มาให้เราได้อ่านสุขเสียว สมใจ อ่านไปทุกตอน มันมีแต่รอยยิ้มจริงๆครับเรื่องนี้. ชอบมากครับ การเดินทางหาความรักครังนี้. ขอบคุณมากครับ ท่านพัดลมจิ๋ว

สิ่งที่ท่านแอบคิด  "แอบคิดว่าตนเองเป็น วัชไปแล้วนะนี่เรา"  คือจุดสุดยอดของจิ๋วแล้วค่ะ
::Shy::   ::Glad::  ::Glad::  ::Glad::  ::Ahh::

อยากให้รี๊ด อ่านแล้วอิน คิดว่าตัวเอง ก็เคยมีความรู้สึก เหมือนตัวพระหรือตัวนาง ในตัวละคร
น่ะค่ะ มีคอนเซปอยู่ว่า เอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ อะไรที่ใกล้ตัว  เคยเจอ เคยรู้สึก
พอมองต่างมุมเป็น 18+ แล้วนั่งอมยิ้ม ไม่มีสาเหตุ   ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ร่วมบ้าไปกับจิ๋ว 55555

ขอบคุณที่่ติดตามผลงานค่ะ ::Thankyou::

blackjack

moderndoc

จบซะแล้วน่าจะต่ออีกหน่อยนะครับ กำลังฟินเลย ขอบคุณมากๆๆๆ

Tea35745

เนื้อเรื่องดีครับ น่าติดตาม แต่ไคลแมกซ์สั้นจัง...

kris02

ชอบครับ ชอบนักเขียนอ่ะ นึกว่าจะตัดจบจริงๆ กะลังเอ๊ะ....แค่นี้เหรอ.....ไม่ต่ออีกหน่อยเหรอ พอมาถึงเนื้อเรื่องจริงๆ ยังไม่อ่านขอมาเม้นท์ก่อน ชอบมากครับ