ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสนิยมเรื่องบนเตียงของคุณเป็นแบบไหน ?

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 07, 2016, 12:56:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdkung

อยากให้เพื่อนๆมาร่วมแชร์รสนิยมเรื่องบนเตียง แต่ใครอยากจะอ่านเฉยๆ ไม่กล้าร่วมแชร์ก็ได้นะครับ (แต่จำไว้... ::Angry::)

บางทีสมาชิกในนี้อาจจะมีรสนิยมแบบเดียวกันก็ได้ ใครจะไปรู้ ...

ของผม ผมชอบแนวตื่นเต้น ชอบทำนานๆ โดยเฉพาะการเล้าโลม และชอบให้แก้ผ้าตลอดเวลา ถ้าอยู่ด้วยกันสองคนนะ

แล้วของคุณละครับ เป็นแบบไหน ?

ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

(จิ๋ว)

ฟังดูคุ้นๆ  นะคะ
หนุ่มๆ คงชอบแบบนั้นกันส่วนใหญ่

แต่สาว ๆ ทั่วไปสมัยก่อน มีความรู้เรื่องเพศน้อย มักขี้อาย 
จึงไม่มีรสนิยมเป็นของตัวเอง  ไม่กล้าพูดกลัวจะไม่ดี ไม่งาม 
ไม่อาจบอกความต้องการของตัวเองออกมาได้ 

แม้ว่าสมัยนี้ จะเปิดกว้างขึ้น  แต่ด้วยการอบรมสั่งสอน 
และวัฒนธรรมไทยของเรา
ทำให้สาว ๆ ต้องเงียบไว้ก่อน
อันนี้พูดถึงคนทั่ว ๆ ไป ไม่ได้ชี้เฉพาะเจาะจงกลุ่มคน
หรือกลุ่มอายุที่อยู่ในวัยเจริญพันธุ์นะคะ

ตอบแบบให้คำแนะนำว่า
คุณควรคุยกับคู่ของคุณว่า รู้สึกยังไง ดีไม๊ ชอบไม๊
ชื่นชมเธอว่าดียังไง ชอบตรงไหน  ตอนไหนของเธอ
ต้องถามแบบชวนคุย ไม่ใช่ถามแบบบีบเค้นความจริง
เหมือนแกล้ง ๆ หยอกถาม  ถ้าฝ่ายหญิงยอมพูดเมื่อไหร่
คุณอาจได้รู้ความต้องการ ของอีกฝ่ายได้ เพิ่มความเร้าใจ
หรือหาวิธีที่สุขสมเพิ่มได้

แต่สำหรับป้าจิ๋ว 
ป้าตอบว่า เหมือนเอาตัวละครทุกตัวมารวมกัน
อย่างละนิดละหน่อยละม้างว่ะฮะฮะฮะฮ่า  ::DookDig:: ::DookDig::

ปล. เมื่อเช้างานเข้า ขณะจิ้มคำตอบพอดีเลยต้องจรลีไปก่อน อุอุ   ::Oops::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

อ้างจาก: birdkung เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 12:56:49 ก่อนเที่ยง
อยากให้เพื่อนๆมาร่วมแชร์รสนิยมเรื่องบนเตียง แต่ใครอยากจะอ่านเฉยๆ ไม่กล้าร่วมแชร์ก็ได้นะครับ (แต่จำไว้... ::Angry::)

บางทีสมาชิกในนี้อาจจะมีรสนิยมแบบเดียวกันก็ได้ ใครจะไปรู้ ...

ของผม ผมชอบแนวตื่นเต้น ชอบทำนานๆ โดยเฉพาะการเล้าโลม และชอบให้แก้ผ้าตลอดเวลา ถ้าอยู่ด้วยกันสองคนนะ

แล้วของคุณละครับ เป็นแบบไหน ?

::Hmmm:: ::Dribbling::
เอ่อ ขอเข้าห้องน้ำแป๊บ นึกนานไปหน่อย  ::Shy::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ่า....ของเราเป็นแบบไหนนะ....ครั้งสุดท้ายนี่เมื่อไรนะ....ขอนึกก่อน.... ::Thinking::

ปล.ห้ามแอบบอกกันเองสองต่อสองนะ ::DayDream::

birdkung

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 12:09:53 หลังเที่ยง
อ่า....ของเราเป็นแบบไหนนะ....ครั้งสุดท้ายนี่เมื่อไรนะ....ขอนึกก่อน.... ::Thinking::

ปล.ห้ามแอบบอกกันเองสองต่อสองนะ ::DayDream::

หมายถึงคุณจิ๋วกับคุณพัดลมใช่ไหมครับ 5555

ว่าแต่คุณ HypNos นี่นานขนาดจนจำไม่ได้เลยหรอครับ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

birdkung

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 08:30:26 ก่อนเที่ยง
ฟังดูคุ้นๆ  นะคะ
หนุ่มๆ คงชอบแบบนั้นกัน

แต่สาว ๆ ทั่วไปสมัยก่อน มีความรู้เรื่องเพศน้อย มักขี้อาย  จึงไม่มีรสนิยมเป็นของตัวเอง  ไม่กล้าพูดกลัวจะไม่งาม  ไม่อาจบอกความต้องการของตัวเองออกมาได้ 

แม้ว่าสมัยนี้ จะเปิดกว้างขึ้น  แต่ด้วยการอบรมสั่งสอน  และ.......
เข้านี้แอบตอบไว้เท่านี้ก่อน ไว้ ดึกๆ จะมาใหม่  นะ   ::Oops::

ปกติผมมาดึกๆอยู่แล้วครับ มาทีบอร์ดร้าง T T

HypN♥s

อ้างจาก: birdkung เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 12:19:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 12:09:53 หลังเที่ยง

หมายถึงคุณจิ๋วกับคุณพัดลมใช่ไหมครับ 5555

ว่าแต่คุณ HypNos นี่นานขนาดจนจำไม่ได้เลยหรอครับ
ของผมสูงสุดคืนสู่สามัญ เซ็กซ์หรือไม่เซ็กซ์ทุกอย่างเสมอกัน สาธุ ::Sweat::

hitly

ขอบผมส่วนมากแล้วแต่ผู้หญิงครับ เค้าอยากจัดแบบไหนผมทำตามหมด แต่ที่ชอบจริงๆก็แบบตื่นเต้นๆครับ เช่นในรถ ในออฟฟิส อะไรประมาณนี้ครับ (ผมเคยโดนตำรวจจับขอหาอนาจาร)เพราะเล่นกันในรถ ตรงเส้นกาญจนาครับ โรงแรมห่างไปไม่ถึง 3 กิโล แต่ตอนนั้นมันไม่ไหวแล้วครับ 555

(จิ๋ว)

เขาถามเรื่องบนเตียงก็ตอบสีผ้าปูที่นอนไปก็ได้ค่ะ

ไม่ได้ให้นึกเรื่องอายุสักหน่อย  ::HeyHey::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

birdkung

อ้างจาก: hitly เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 04:40:00 หลังเที่ยง
ขอบผมส่วนมากแล้วแต่ผู้หญิงครับ เค้าอยากจัดแบบไหนผมทำตามหมด แต่ที่ชอบจริงๆก็แบบตื่นเต้นๆครับ เช่นในรถ ในออฟฟิส อะไรประมาณนี้ครับ (ผมเคยโดนตำรวจจับขอหาอนาจาร)เพราะเล่นกันในรถ ตรงเส้นกาญจนาครับ โรงแรมห่างไปไม่ถึง 3 กิโล แต่ตอนนั้นมันไม่ไหวแล้วครับ 555

ชอบแบบเดียวกันเลยครับ แต่ผมไม่เคยโดนตำรวจเรียกนะ 555

birdkung

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 07:35:21 หลังเที่ยง

เขาถามเรื่องบนเตียงก็ตอบสีผ้าปูที่นอนไปก็ได้ค่ะ

ไม่ได้ให้นึกเรื่องอายุสักหน่อย  ::HeyHey::

บนเตียงมีตุ๊กตายางกี่ตัวครับ ?

ผมถามแบบนี้ได้ไหม 555

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 07, 2016, 07:35:21 หลังเที่ยง

ไม่รู้ล่ะ คิดไปนู่นก่อนแล้ว  ::DookDig::

Vinsmoke

ผมชอบแนวสวิงกิ้ง ประมาณว่าอยากเห็นแฟนตัวเองมี sex กับคนอื่น โดยที่ผมร่วมมี sex ด้วย (ผมมองว่าตัวเองออกแนวโรคจิตหรือเปล่า ::Orz::) แต่นั้นคือสิ่งที่ผมคิด แต่ในความเป็นจริงแล้วแทบเป็นไปไม่ได้ เพราะผมมองว่าผู้หญิงส่วนใหญ่คงไม่อยากเปลื้องตัวไปมี sex กับผู้ชายหลายคน แล้วแฟนผมคนนี้ค่อนข้างเรียบร้อยด้วยจึงเป็นเรื่องยากที่จะมี sex แบบนั้น ทำไมผมที่อยากลองมี sex แบบนั้น คือผมมีเพื่อนที่มีรสนิยมแบบนี้ (ทั้งผัวและเมียชอบแบบสวิงกิ้ง) เมื่อฟังจากสิ่งที่มันเล่า แล้วดันมีอารมณ์ทางเพศสูงกว่าปกติ

johnyred59

ผมก็เหมือนกันชอบทำนานๆ ชอบอิสระแก้ผ้ากลางแจ้ง ทำรักในสถานที่outdoor แต่ทำได้แค่มโน เพราะแค่แก้ผ้าเดินในห้องนอนแท้ยังโดนเมียด่าว่า แก่จะเข้าโลงยังเดินแก้ผ้าโทงๆอยู่่อีก กะจู๋มีเท่าปลายนิ้วก้อยยังอยากโชว์ เล่นเอาผมต้องรีบนุ่งผ้าเช็ดตัวทันที ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
    เคยเที่ยวแต่กะหรี่ครับ  เพราะไม่มีเมีย   ส่วนใหญ่จะเลือกกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไป  เน้นอวบๆท้วมๆ  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ผิวคล้ำ  หัวนมดำๆ  หมอยดกๆ   สวยไม่สวยไม่เป็นไรแต่ต้องดูสะอาดๆหน่อย   ก่อนเย็ดกันก็ชอบเล้าโลมดูดนมเลียหี  ให้กะหรี่ดูดควยให้  ตอนเย็ดกันก็ทำกันหลายท่า  แต่จะชอบเสร็จในท่ากวางเหลียวหลังที่ผมจะเย็ดทางด้านหลังให้หนอกกระแทกตูดดังปั่บๆๆๆๆแล้วเอามือเขี่ยที่เม็ดแตดกระตุ้นอารมณ์ให้กะหรี่ไปด้วย  จนกะหรี่ทำหน้าเหยเกเสียวซ่านร้องโอ้วอ้าวๆๆๆๆซี้ดซ้าดๆๆๆๆดังลั่นห้อง