ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.6) *ไม่มีซ่อนเนื้อหา*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 08, 2016, 01:13:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babyfinger28

ทำให้อยากแล้วจากไป ว่าแต่ทำไมพลถึงเป็นเถ้าแก่ใหญ่ได้ละครับ ::Thankyou::

artmanna

น่าติดตามครับ เรื่องนี้เกาะจอรอติดตามเลยทีเดียว มาสั้นจริงๆเลย  ::Angry::

Sc0019

::Shy::
รออ่านอยู่ตลอดนะครับ สู้ๆมาลงไวๆนะคร้บ

kopXIIII

1ปีผ่านไปจากตอนที่ 5
เห็นบางอย่างพอเดาเบาะแสได้บ้างแล้ว
น่าสนุกจริงๆ
รอติดตามต่อไปอยู่ครับผม

akkarak

ฮุฮุ ช่วงล่าแต้ม!   เอ้ย ช่วงสะสมพลังสินะ งานนี้พระเอกเราจะจู่โจมนักข่าวสาวสวยในรูปแบบไหนนะ  ::Bloody::
สาวสวยๆแบบนี้ จัดเต็ม!!! ::GiveMe::
ขอบคุณครับ

toey_pv

เจ้าของโชว์รูม นี่เด็กเยอะแน่นอน ไม่รู้ พลจะไปถึงขั้นไหนแล้ว รอติดตามนะครับ

peddo

เห็นว่าเมียสั่ง รีบเข้ามาคอมเมนท์ เพราะเห็นใจมาก ขนาดไม่ยอมไปทำการบ้าน เนื้อเรื่องสุดยอดมากเลยครับ เสียดายไม่ได้อ่านตอนคุณพลระดมลูกน้องเป็นร้อย น่าจะทำไซด์สตอรีอ่านกันได้เป็นปี ขอบคุณครับ

attawit2524

::Glad::ว๊าวๆตอนใหม่ๆ น่าจะมีแบบฝึกพลังบาปให้พาว์เวอร์อัพรอล้างแค้นบ้างน่าจะสนุกนะครับ ::Fighto::

bluenavy

ขอบคุณครับ รอรับความสนุกที่กำลังเพิ่มขึ้นครับ

kabyala

ออร่าสีเหลืองที่เปร่งออกมาจากนักข่าวคงไม่ใช่ออร่าของจีวรนะครับ@_^ แซวเล่นครับ ขอบคุณครับคิดถึงอยู่ครับ

monsterlover