7 Sin : Lust (EP.6) *ไม่มีซ่อนเนื้อหา*

7 Sin : Lust (EP.6) *ไม่มีซ่อนเนื้อหา*

• 325 ตอบ
  • 6413 อ่าน
*

ออฟไลน์ GoderSoul

• Full Member
  • **
  • 178
  • 656
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:13:12 AM »
เหลือบทเสียวของสาอีกนิดหน่อย เนื้อหาของตอนนี้ก็จะจบแล้วครับ
สำหรับตอนหน้า จะเป็นตอนจบของบาปแห่งราคะแล้วนะครับ   ::Evil::
หลังจากนี้เชิญพบกับบาปอื่นๆแทน

----------------------------------------------------

วี๊ดดดด.ด.ด.ด.ด.ด..ด.ด

ปัง!!! ปัง!!! ปัง!!!

เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ!!!!!!

“ ยินดีตอนรับทุกท่านเข้าสู่งานฉลองครบรอบหนึ่งปีของ ‘ Luxuria ’ นะคร้าบบบบบ!!!! ”
พิธีกรประจำเวทีส่งเสียงตะโกนเปิดงานหลังจากที่ดอกไม้ไฟระเบิดก้องไปทั่วท้องฟ้ายามราตรี 
แสงสปอตไลท์หลากสีสันต่างฉายไปรวมตัวกันที่เวที บรรดาผู้คนที่มาร่วมงานต่างส่งเสียงเฮดังสนั่น

“ ก่อนที่ทุกคนจะสนุกไปกับฟรีคอนเสิร์ต เรามาพบกับไฮไลท์ของงานวันนี้กันก่อนเลยนะครับ กับการเปิดตัวเจ้าของบริษัทหนุ่มไฟแรงของเราที่ไม่เคยออกสื่อที่ไหนมาก่อน
ผู้นำพาบริษัทให้  Luxuria  เติบโตจนทำยอดขายได้ถึงหนึ่งพันล้านบาทภายในหนึ่งปี ” พิธีกรหนุ่มผายมือไปตรงกลาง
เสียงดนตรีดังกระหึ่มขึ้นพร้อมกับที่หญิงสาวหน้าตาดีในชุดเดรสสีดำหลายคนทยอยเดินมาหยุดเรียงเป็นหน้ากระดานที่กึ่งกลางเวที
พื้นเวทีเปิดออกเป็นช่องก่อนที่จะมีชายหนุ่มหน้าตาดีค่อยๆโผล่ออกมาโบกไม้โบกมือและส่งยิ้มไปทั่ว

“ ขอเชิญทุกท่านได้รู้จักกับ คุณพลคร้าบบบบบ!!! ” สะเก็ดไฟพุ่งสูงขึ้นมาจากขอบเวทีพร้อมกับเสียงรัวชัตเตอร์จากกลุ่มสื่อมวลชนที่พากันมาทำข่าวในครั้งนี้

งานเปิดตัวเจ้าของบริษัท  Luxuria  ถือเป็นข่าวใหญ่ที่ทุกสำนักข่าวต้องการนำไปจั่วหัวสื่อของตนเองในวันรุ่งขึ้นเป็นอย่างมาก
ซึ่งไม่ใช่แค่คนในประเทศที่พากันจับตาดู แต่เป็นคนทั่วทั้งโลก เนื่องมาจากอัตราการเติบโตที่รวดเร็วจากบริษัทโนเนมเล็กๆกลายเป็นบริษัทระดับพันล้านในเวลาเพียงแค่ 1ปี
และสินค้าที่ทำรายได้เป็นกอบเป็นกำให้กับบริษัทก็คือ ‘ ถุงยางอนามัย ’ ซึ่งเป็นถุงยางแบบใหม่ที่ไม่เหมือนใครและไม่มีใครลอกเลียนแบบได้
ด้วยคุณสมบัติที่สามารถคุมกำเนิดและป้องกันโรคได้ 100% มีความบางเฉียบจนเหมือนไม่รู้สึกว่าสวมใส่
สารหล่อลื่นสูตรพิเศษที่สามารถกระตุ้นอารมณ์ทางเพศของฝ่ายหญิงได้ดีอย่างเหลือเชื่อจนทำให้พวกเธอสามารถถึงจุดสุดยอดได้ทุกครั้งที่มีการร่วมเพศ
และราคาที่ถูกว่าท้องตลาดเกือบครึ่ง ทำให้ถุงยางอนามัยยี่ห้อ ‘ The Lust ’ กลายเป็นที่นิยมอย่างรวดเร็วไปทั่วโลก

บริษัทต่างๆพากันติดต่อเข้ามาเพื่อขอซื้อกิจการหรือร่วมทุนด้วย แต่ก็ไม่เคยมีใครประสบความสำเร็จในการเจรจาเลย
ทุกรายพบแต่เพียงเรื่องแปลกประหลาดหลายอย่างเช่น พนักงานบริษัทแทบทั้งหมดเป็นหญิงสาวหน้าตาดีซึ่งมีอยู่หลายร้อยคนตั้งแต่แม่บ้านยันเลขา
เจ้าของบริษัทที่ไม่มีใครเคยได้พบเห็นแม้จะพยายามสืบหาข้อมูลแค่ไหน และความลับในการผลิตที่ไม่มีใครสามารถไขได้
ทำให้บริษัท  Luxuria  ยังคงไร้คู่แข่งและเติบโตอย่างรวดเร็ว

แต่เมื่อมีแสงสว่างเจิดจ้าเกิดขึ้นที่ไหน.... ที่นั่นก็มักจะมีเงามืดปรากฏขึ้นมาเสมอ....

พลยืนยิ้มบางๆอยู่บนเวทีพร้อมกับสอดส่ายสายตามองไปรอบๆ เขามองเห็นอาร่าสีเหลืองจางปะปนอยู่ในหมู่คนดูเต็มไปหมด
พลก้มลงมองที่กลุ่มนักข่าวที่มารอทำข่าวของเขา พลันสายตาของพลก็สะดุดเข้ากับออร่าสีเหลืองจางๆจากนักข่าวสาวคนหนึ่ง
เขายิ้มเหมือนถูกใจที่พบเจออะไรบางอย่างและจดจำใบหน้าของเธอเอาไว้ ก่อนที่จะเดินไปรับไมโครโฟนมาจากพิธีกร

สวัสดีครับทุกท่าน ผมชื่อพลนะครับ ก่อนอื่นผมอยากจะขอบคุณทุกคนที่มาร่วมงานในวันนี้ และขอขอบคุณที่ทุกคนช่วยสนับสนุนสินค้าของเราเป็นอย่างดีจนทำให้ The Lust ก้าวมาถึงจุดนี้ได้
หลังจากนี้ขอให้ทุกท่านสนุกกับความสุขที่เรามอบให้นะครับ และทุกอย่างในงานนี้ ไม่ว่าจะเป็นอาหาร หรือเครื่องดื่ม….  ฟรี! ทั้งหมดเลยครับ

เฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ!!!!!! ” ผู้คนที่มาร่วมงานต่างส่งเสียงตะโกนด้วยความถูกใจ

พลกล่าวจบก็โบกมือและเดินลงทางด้านข้างเวทีโดยมีบรรดานักข่าวกรูกันเข้ามาขอสัมภาษณ์
แต่ก็ติดบรรดาบอดี้การ์ดคอยกันเอาไว้ทำให้ไม่มีนักข่าวคนใดได้เข้าใกล้แม้แต่คนเดียว
เขาไม่ได้ตอบคำถามของนักข่าวคนไหนเลย เพียงแค่ยิ้มและเดินเข้าห้องส่วนตัวไป

ชิ!! หมอนั่นมันเป็นใครกันนะ สืบหาประวัติก็ไม่เจอเลยซักนิดเดียว แถมยังเล่นตัวไม่ยอมเปิดเผยข้อมูลอีก กลับไปมือเปล่าแบบนี้ สงสัยจะโดนบก.ด่าแน่ๆเลย
นักข่าวสาวคนหนึ่งที่โดนบอดี้การ์ดกันเอาไว้พูดขึ้น ก่อนจะถอนหายใจและหันหลังกลับ
เธอเดินฝ่าฝูงชนออกมาจนถึงลานจอดรถก็ต้องสะดุ้งสุดตัว เมื่อมีมือหยาบใหญ่มาจับไหล่และฉุดตัวเธอเอาไว้
เธอหันไปเพื่อที่จะต่อว่าแต่ก็ต้องชะงักเพราะอีกฝ่ายเป็นชายร่างใหญ่ในชุดสูทสีดำท่าทางน่ากลัว แถมมากันตั้ง 3 คน

“ รบกวนคุณนักข่าวมากับเราด้วยครับ ” บอดี้การ์ดคนที่จับไหล่กล่าวด้วยเสียงทุ้มต่ำ

ทะ ทำไมชั้นต้องไปกับพวกคุณด้วยหล่ะ ” นักข่าวสาวขมวดคิ้วสงสัยและเริ่มถอยหลังทีละนิดๆด้วยความระแวง

“ ตอนนี้คุณพลกำลังรอเพื่อให้คุณไปสัมภาษณ์เป็นการส่วนตัว คุณจะไปกับเราไหมครับ ” บอดี้การ์ดถอนมือออกและผายมือไปที่รถกอล์ฟสีขาวที่จอดรออยู่

ทะ ทำไมเค้าถึงให้ชั้นไปแค่คนเดียวหล่ะ ” นักข่าวสาวเริ่มหวาดระแวง เพราะนึกขึ้นได้ถึงความลึกลับต่างๆ

“ เรื่องนั้นคุณต้องไปถามคุณพลเอง จะไปกับเราได้รึยังครับ ถ้าไม่ไป…. เราจะได้ไปหาคนอื่นแทน ” บอดี้การ์ดคนนั้นพูดจบก็ทำท่าจะเดินออกไป

ไปค่ะ! ไป! ” นักข่าวสาวรีบวิ่งนำหน้าไปนั่งอยู่บนรถกอล์ฟ ก่อนที่เหล่าบอดี้การ์ดจะขับรถพาเธอไปส่งที่ห้องส่วนตัวข้างเวที

เมื่อถึงจุดหมายนักข่าวสาวก้าวเท้าลงจากรถ และเดินตามเหล่าบอดี้การ์ดไปจนถึงหน้าห้อง
เธอมองทะลุประตูกระจกเข้าไปก็เห็นพลนั่งไขว่ห้างรอเธออยู่บนเก้าอี้นวมกลางห้อง ด้านหน้าของเขามีโต๊ะไม้วางอยู่พร้อมกับแก้วใส่ไวน์แดงสองแก้ว
และมีเก้าอี้นวมวางไว้ที่ฝั่งตรงข้ามอีกหนึ่งตัว นักข่าวสาวหยุดยืนอยู่หน้าห้องและหันไปถามบอดี้การ์ดที่พาเธอมา

นี่ปลอดภัยแน่ใช่ไหมคุณ ไม่ใช่ว่าหลอกชั้นไปทำมิดีมิร้ายหรอกนะ ” เธอถามไปอย่างนั้นเอง เพราะเธอมีวิธีเอาตัวรอดใส่อยู่ในกระเป๋าถือของเธออยู่แล้ว

“ เชิญครับ ” บอดี้การ์ดไม่ตอบเพียงแต่เปิดประตูห้องให้เธอเดินเข้าไป

สวัสดีครับคุณนักข่าวแสนสวย เชิญนั่งได้เลยครับ เราจะได้เริ่มสัมภาษณ์กันเลย ” พลทักเธอในขณะที่เธอกำลังเดินเข้ามา
เขาผายมือไปที่เก้าอี้เป็นคำเชิญให้เธอนั่ง นักข่าวสาวนั่งลงบนเก้าอี้นวมพลางล้วงกระเป๋าหยิบมือถือออกมาวางบนโต๊ะ พร้อมกับควักสมุดโน๊ตออกมาเตรียมจดบันทึกข้อความตามที่เคยทำประจำ
เธอไล่มองสำรวจไปทั่วห้องก็พบว่าเป็นห้องหรูธรรมดามีประตูทางเข้าออกแค่ทางเดียว ไม่มีกล้องวงจรปิดให้เห็นซักตัว

ไม่ต้องเป็นห่วงไปหรอกครับนี่เป็นการพูดคุยกันธรรมดาๆ ” นักข่าวสาวหันไปมองสบตากับพล
เธอพึ่งสังเกตุพบว่าเขาเป็นผู้ชายที่หล่อและดูมีเสน่ห์มาก ถ้าหากเป็นการพบปะกันธรรมดา เธอคงจะเป็นฝ่ายจีบเขาก่อนแน่ๆ

ผมชื่อพลนะครับ แล้วคุณนักข่าวชื่ออะไรครับ ” รอยยิ้มบางๆที่พลยิ้มทำให้นักข่าวสาวรู้สึกว่าเขาดูดีขึ้นไปอีกหลายเท่า

ชั้นชื่อสาค่ะ ชั้นขออนุญาตบันทึกเสียงไปด้วยระหว่างการสัมภาษณ์นะคะ ” สาเอ่ยขออนุญาตบันทึกเสียงการสนทนาอย่างที่เคยทำทุกครั้ง
เธอเลื่อนมือไปที่โทรศัพท์ที่วางอยู่บนโต๊ะเพื่อจะเปิดโปรแกรมบันทึกเสียง แต่มือหนานุ่มของพลเอื้อมมาจับมือของเธอเอาไว้ทำให้สาชะงักเล็กน้อย

ผมชอบอารมณ์ของการจดสัมภาษณ์มากกว่าครับ ” พลถอนมือกลับไปนั่งไขว่ห้างตามเดิม สาไม่คิดว่าเขาจะกล้าถูกเนื้อต้องตัวของเธอขนาดนี้
เพราะจากประสพการณ์การทำงานที่ผ่านมา พวกเจ้าของบริษัทหรือพวกคนมีเงินทั้งหลายที่เธอเคยสัมภาษณ์มามักจะวางตัว ไม่ค่อยสุงสิงกับคนที่ต่ำชั้นกว่าตัวเองแบบนี้
ไม่ว่าจะเป็นการสัมภาษณ์ตัวต่อตัวกับนักข่าวภาคสนามแบบสา หรือเป็นการสัมผัสกับมือของเธอโดยตรงเมื่อสักครู่ก็ดี
มันทำให้สารู้สึกว่าเขาไม่ถือตัวแบบคนพวกนั้นเลยแม้แต่น้อย

โอเคค่ะ งั้นชั้นขอเริ่มการสัมภาษณ์เลยนะคะ ” สาหยิบปากกาขึ้นมาจอกับสมุดโน๊ตไว้เพื่อเตรียมตัวสรุปรายละเอียดของการสัมภาษณ์

ก่อนที่เราจะเริ่มสัมภาษณ์กัน ผมมีเงื่อนไขในการสัมภาษณ์ครั้งนี้นิดหน่อยนะครับ ” ผลกล่าวด้วยท่าทางสบายๆ

เงื่อนไข เงื่อนไขอะไรคะ ” สาเอ่ยถามด้วยความแปลกใจ เพราะไม่คิดมากก่อนว่าจะต้องมีเงื่อนไขด้วย

ก็…. ง่ายๆครับ คุณถามผมหนึ่งคำถาม ผมจะตอบคุณโดยไม่ปิดบัง และหลังจากนั้น…. ผมจะถามคุณกลับบ้าง โอเคไหมครับ
พลบอกเงื่อนไขพร้อมรอยยิ้มบางๆและจ้องประสานตากับสาเพื่อรอคำตอบ สาตกใจกับเงื่อนไขที่ไม่คิดไม่ฝันมาก่อนของชายตรงหน้า
แต่ดูเหมือนเขาจะไม่ให้เวลาเธอคิดนาน

ว่ายังไงครับคุณสา ผมไม่ได้มีเวลามากนะครับ คุณจะยอมรับเงื่อนไขของผมรึเปล่าครับ

ชั้นยอมรับค่ะ ” สาตอบตกลงเพราะคิดว่าคำถามที่พลถามเธอ เธอไม่จำเป็นจะต้องตอบตามความจริงก็ได้

งั้นเชิญคุณก่อนเลยครับ ” พลผายมือเป็นเชิงให้เธอเริ่มก่อน

คำถามแรกนะคะ ช่วยเล่าถึงความเป็นมาของบริษัท  Luxuria  ให้ฟังหน่อยค่ะ

อืม…. ผมเริ่มตั้งบริษัทจากความต้องการที่จะมีธุรกิจส่วนตัวด้วยเหตุผลบางอย่างครับ เงินที่เอามาเริ่มลงทุนก็เป็นของทางบ้าน
 รวมกับความถนัดเฉพาะตัวของผมและความช่วยเหลือเล็กๆน้อยๆจาก ‘ เพื่อน ’ คนหนึ่ง ก็ทำให้บริษัท Luxuria  ถือกำเนิดขึ้นเมื่อหนึ่งปีที่แล้ว
ตอนแรกๆเราเป็นเพียงบริษัทเล็กๆครับ แต่ดูเหมือนสินค้าของเราจะถูกใจผู้บริโภคมากไปหน่อย ตอนนี้เราก็เลยเป็นอย่างที่คุณเห็นนั่นแหละครับ
 คราวนี้ตาผมถามกลับบ้างนะครับ
” พลเว้นช่วงเพื่อหยิบไวน์ขึ้นมาจิบช้าๆ เพื่อให้สาจดข้อความลงสมุดจนเสร็จ

โทรศัพท์เครื่องนั้น คุณได้มันมายังไงครับ ผมไม่เคยเห็นมันวางขายเลย ” คำถามของพลทำให้สางงงันเพราะไม่คิดว่าเขาจะถามเรื่องง่ายๆแบบนี้

เอ่อ…. คุณไปอยู่ที่ไหนมาคะ นี่คุณไม่รู้จริงๆเหรอข่าวออกจะดัง ” สาหยิบมือถือที่วางอยู่บนโต๊ะขึ้นพลิกไปพลิกมา
มันเป็นมือถือหน้าจอสัมผัสรูปทรงคล้ายมือถือยี่ห้อดังที่มีโลโก้เป็นผลไม้ เพียงแต่โลโก้ของมือถือเครื่องนี้เป็นรูปกบสีดำกำลังแลบลิ้นกินแมลงสีดำ

มือถือเครื่องนี้เป็นของแจกฟรีโดย บริษัท ‘ Avaritia ’ ค่ะ เป็นเครื่องรุ่นแรกที่ทำแจกแค่ห้าแสนเครื่อง ชั้นต้องไปเข้าแถวรอตั้งแต่ตีสองเพื่อให้ได้มาเลยนะคะ
เพราะสเป็คของเครื่องนี้ถือว่าแรงและเร็วสุดๆเลยค่ะ มันน่าสงสัยใช่ไหมหล่ะคะว่าทำไมถึงเอาโทรศัพท์ที่น่าจะขายได้ราคาแพงแบบนี้มาแจกฟรี
จริงๆมันก็มีเรื่องแปลกๆน่าสงสัยอยู่หลายอย่างเลยล่ะค่
ะ ” สาทิ้งช่วงจิบไวน์เลียนแบบพลบ้าง

เรื่องแปลกๆ... ยังไงครับ ” ดูเหมือนพลจะสนใจในเรื่องนี้เป็นพิเศษจนสาสังเกตุได้

นั่นถือเป็นคำถามใช่ไหมคะ ” สายิ้ม

อ้อผมลืมไป งั้นเชิญคุญสาถามได้เลยครับ

ค่ะ ช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมคะ ที่คุณบอกว่าคุณมีเหตุผลที่ทำให้คุณเริ่มทำธุรกิจนี้ เหตุผลที่ว่าคือคืออะไรคะ
สาถามพลด้วยคำถามทั่วๆไปที่นักข่าวควรจะถาม แต่กลับทำให้พลนิ่งเงียบไปซักพัก

เหตุผลนะเหรอครับ…. ก็แค่…. ผมทำมันเพื่อผู้หญิงคนหนึ่งที่เป็นเพื่อนเก่าของผมนะครับ
เสียงของพลเจือปนไปด้วยความเศร้าเล็กน้อยเมื่อนึงถึงอดีตที่ผ่านมา เวลาเพียงหนึ่งปีไม่ทำให้เขาลืมเรื่องนั้นเลยแม้ซักนิด

เออ…. ตาคุณพลถามแล้วนะคะ ” สาถามเมื่อเห็นว่าพลเงียบไป

อ่า…. ขอโทษทีครับ เหม่อไปหน่อย งั้นคุณช่วยเล่าเรื่องแปลกๆเกี่ยวกับมือถือที่คุณว่าไว้ให้ฟังหน่อยซิครับ

ค่ะ ก็….ถึงจะบอกว่ามือถือเครื่องนี้แจกฟรีก็จริง แต่จริงๆแล้วคนที่ไปรับเครื่องแจกทุกคนจะต้องทำ ‘ สัญญา ’ กับทาง Avaritia ด้วยคะ
ซึ่งมันก็อาจจะฟังดูธรรดาๆ แต่ที่แปลกก็คือสัญญาเป็นแบบรายปีและค่าบริการที่เรียกเก็บเมื่อสัญญาสิ้นสุด แถมยังต้องปั้มลายนิ้วมือบนสัญญาด้วย
แปลกดีใช่มั้ยล่ะคะ ดูซินิ้วโป้งชั้นยังมีหมึกติดอยู่เลยค่ะ
” สาชูนิ้วโป้งขวาที่มีรอยหมึกปรากฏอยู่ให้พลดู

และอีกอย่างนึง ชั้นลองไปสืบค้นข้อมูลเกี่ยวกับบริษัทนี้ดู ก็พบว่าเมื่อ1ปีที่แล้ว บริษัท Avaritia ซึ่งเป็นบริษัทผลิตมือถือ
เคยตกอยู่ในสถานะล้มละลายเนื่องจากขาดทุนอย่างหนักมาแล้ว แต่เพียงแค่ 1 เดือน บริษัทสามารถฟื้นฟูกิจการจนพ้นจากสถานะล้มละลายมาได้
หลังจากนั้นทางบริษัทก็เปลี่ยนโลโก้ของบริษัทเป็นรูปกบก็ดูเหมือนจะเติบโตอย่างผิดปกติ จนถึงขนาดแจกโทรศัพท์ฟรีเหมือนได้เปล่าเนี่ยแหละค่ะ
ตาชั้นถามบ้างนะคะ นี่เป็นคำถามที่ทั่วทั้งโลกอยากรู้ คุณทำยังไงถึงทำให้สินค้าของคุณขายดีได้ถึงขนาดนั้น ไม่สิ….ถามตรงๆเลยนะคะ
คุณทำยังไงถุงยางอนามัยของคุณถึงทำ…. เออ…. ให้ผู้หญิงรู้สึกดีแบบนั้นได้คะ

คำถามนี้ทำให้ใบหน้าของสาร้อนขึ้นมานิดๆ เพราะก่อนจะมาทำข่าวนี้ เธอได้ไปสัมภาษณ์กลุ่มผู้ที่เคยใช้ถุงยาง The Lust มาก่อน
โดยเฉพาะกลุ่มสัมภาษณ์ที่เป็นผู้หญิง ทุกรายต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันหมด ว่าความรู้สึกที่พวกเธอได้รับระหว่างที่มีเพศสัมพันธ์นั้น
มันยอดเยี่ยมมากเสียจนทำให้พวกเธอติดใจ ต้องบอกให้บรรดาแฟนๆใส่ทุกครั้ง ส่วนตัวสาเองนั้นแฟนของเธอไม่เคยใส่ถุงยางกับเธอเลยซักครั้งเดียว
เนื่องมาจากเธอเป็นฝ่ายกินยาคุมกำเนิดเองและเธอไม่ชอบสัมผัสของถุงยางที่สู้เนื้อหนังไม่ได้ ยิ่งเธอได้สัมภาษณ์มากขึ้นเท่าไหร่
เธอก็ยิ่งอยากลองสัมผัสกับความรู้สึกนั้นบ้าง

ความรู้สึกที่สาไม่เคยได้สัมผัส....

ความรู้สึกที่เรียกว่า….

จุดสุดยอด....

อืมมมม…. ผมจะบอกคุณยังไงดีนะ…. เพราะที่จริงแล้วเรื่องนี้มันก็ไม่ใช่ความลับอะไรหรอกครับ เพียงแต่ว่า.... ถึงผมบอกคุณไปตอนนี้
คุณก็คงไม่เข้าใจอยู่ดี เพราะคุณยังไม่เคยได้ใช้สินค้าของผมเลยสักครั้ง…. ใช่ไหมครับ
” พลตอบพลางมองใบหน้าของสาที่เริ่มแดงระเรื่อ

คะ…. คะ คุณรู้ได้ยังไงว่าชั้นไม่เคยใช้สินค้าของคุณ ” สาถามเสียงดังกลบความเขินอายของเธอ ลึกๆแล้วเธอก็อยากให้แฟนของเธอใช้มันกับเธอบ้าง
แต่แฟนของเธอไม่เคยสนใจ เขาสนใจเพียงแค่การกระหน่ำกระแทกจนเสร็จสมอยู่เพียงฝ่ายเดียวแล้วก็หลับไป ทิ้งให้สานอนอารมณ์ค้างอยู่ทั้งคืน

ผมไม่ได้รู้แค่นั้นนะ ผมยังรู้อีกด้วยว่าที่ผ่านมา คุณไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลยซักครั้งเดียว ทำไม่คุณถึงไม่ลองให้แฟนของคุณใช้ถุงยางของผมดูหล่ะ มันช่วยคุณได้นะครับ ” พลก้มลงหยิบของจากถุงที่วางอยู่ใต้โต๊ะและนำมาวางที่หน้าสา

ในกล่องนี้เป็นสินค้ารุ่นใหม่ที่ผมกำลังจะวางจำหน่ายวันพรุ่งนี้ครับ โดยจะแตกต่างจากรุ่นปกติก็คือ ตัวนี้จะเป็นแบบใช้ผิวไม่เรียบที่สามารถปรับรูปร่างได้ตามความพึ่งพอใจของฝ่ายหญิงครับ
ราคาจะแพงกว่าปกติหนิหน่อย คุณลองเอาไปใช้ดูซิครับผมรับประกันความพึงพอใจ กล่องนี้มี 12ซอง ผมให้คุณฟรีๆเลย

พลยิ้มและหัวเราะอยู่ในลำคอด้วยความขบขันที่เห็นสีหน้าเหรอหราของสา แต่สาตีความหมายของรอยยิ้มและเสียงหัวเราะผิดไป

คุณทำแบบนี้เท่ากับคุณกำลังดูถูกชั้นอยู่นะคะ ไม่ว่าเรื่องที่คุณพูดจะจริงหรือไม่ แต่คุณก็ไม่ควรปฏิบัติแบบนี้กับชั้น ชั้นขอหยุดการสัมภาษณ์ไว้แค่เพียงเท่านี้! ขอบคุณสำหรับของที่คุณให้ สวัสดีค่ะ!

สายกมือขึ้นไหว้อย่างลวกๆ เธอเก็บอุปกรณ์ทั้งหมดใส่กระเป๋าโดยไม่ลืมที่จะหยิบกล่องสินค้ารุ่นใหม่ที่พลให้ไปด้วย
สาลุกขึ้นเดินตรงไปที่ประตูโดยที่พลไม่ได้ขัดขวางเลยซักนิด เขานั่งอมยิ้มจ้องมองการกระทำของเธออย่างสนุกสนาน
ในขณะที่สากำลังจะเอื้อมมือไปจับลูกบิดประตู เธอกลับเกิดความรู้สึกแปลกๆขึ้นมา ตัวของเธอร้อนวูบวาบไปหมดคล้ายคนเป็นไข้

คุณไม่อยากจะรู้แล้วเหรอครับ ว่าทำไมสินค้าของผมถึงขายดี ” พลเอ่ยถามในขณะที่เขากำลังลุกขึ้นและเดินมาหาสาช้าๆ
ยิ่งพลเข้าใกล้เธอมากเท่าไหร่ ร่างกายของเธอยิ่งรู้สึกร้อนผ่าวมากขึ้นเท่านั้น หัวใจของเธอเต้นรัว
ร่องหลืบของเธอหลั่งน้ำเสียวออกมาเต็มซอกขาของเธอไปหมด จนเธอต้องเบียดต้นขาไปมาเพื่อคลายความกระสันที่กำลังเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

คะ... คะ คุณวางยาชั้น! ” สาหันกลับไปที่มองแก้วไวน์ที่เธอดื่มไป แต่พลส่ายหัวเป็นเชิงว่าไม่ใช่ เขาเดินผ่านร่างของสาไปที่ประตูและเปิดมันออกกว้าง

ผมไม่มีความจำเป็นจะต้องวางยาคุณหรอกครับ นี่เป็นหนึ่งในความถนัดเฉพาะตัวของผม และก็เป็นหนึ่งในเหตุผลที่ทำให้สินค้าของผมขายดีด้วยครับ ที่จริงผมกำลังจะบอกคุณเรื่องนี้อยู่พอดี แต่คุณก็จะกลับซะแล้ว…. ” พลผายมือออกนอกห้องและก้มโค้งลงเล็กน้อยอย่างสุภาพ

ชะ ชั้นเปลี่ยนใจแล้ว เรามาสัมภาษณ์กันต่อก็ได้ค่ะ ” ถึงสาจะไม่สามารถทนต่อแรงปรารถนาอันรุนแรงนี้ได้ แต่เธอก็ใจแข็งพอที่จะไม่กลับคำพูด
ไม่รู้ว่าเป็นโชคดีหรือโชคร้ายที่พลเสนอช่องให้เธอมีข้ออ้างที่จะอยู่ต่อได้

สาเดินกลับไปนั่งที่เก้าอี้นวมและรื้อค้นกระเป๋าเพื่อจะหยิบสมุดโน็ตขึ้นมา แต่เนื่องจากเรี่ยวแรงที่ขาดหาย ทำให้มือของเธอจับกระเป๋าไม่มั่นคงจนเผลอปล่อยให้กระเป๋าหลุดมือ
สิ่งของต่างๆภายในกระเป๋าจึงตกลงและกระจายออกเต็มพื้นห้อง พลจึงก้มลงช่วยเก็บของที่เกลื่อนกลาดอยู่และนำมาให้สา
เธอคิดจะเงยหน้าขึ้นเพื่อเอ่ยคำขอบคุณเขา แต่เมื่อพลเดินเข้ามาใกล้เธออีกครั้ง กลับทำให้เธอทนแรงปรารถนาของตัวเองไม่ไหวอีกต่อไป
สาเงยหน้ามองพลด้วยสายตาเร่าร้อน ก่อนจะค่อยๆใช้สองมือถอดกระโปรงสีดำออกทางปลายเท้าและโยนมันออกไปที่มุมห้อง ร่างของเธอเหลือเพียงเสื้อเชิ้ตสีขาวและกางเกงในสีดำเท่านั้น
สาแยกขาออกกว้างและล้วงมือขวาเข้าไปในกางเกงในเพื่อคลึงเคล้นปุ่มกระสัน ส่วนมือซ้ายของเธอนั้นกำลังเคล้นคลึงเต้านมขนาดพอเหมาะของตนเองอย่างเมามันส์

ชั้น ทนไม่ไหวแล้ว ช่วยชั้นด้วย มัน…. มันร้อนไปหมดแล้ว

พลไม่ได้สนใจภาพอันเร่าร้อนตรงหน้า เพราะตลอดหนึ่งปีที่ผ่านมา เขาเห็นมันจนชินแล้ว
พลกลับมองไปที่โทรศัพท์ของสาที่เขาเก็บมันขึ้นมาจากพื้นและพบว่าขณะนี้มันกำลังเรืองแสงสีเหลืองออกมา
แต่ตอนนี้มีแสงสีน้ำเงินจากมือของพลกำลังคลุมทับมันไว้และกำลังทำให้แสงสีเหลืองค่อยๆหายไปจนหมด
พลยิ้มด้วยความพึงพอใจก่อนจะหันกลับไปคุยกับสา

เรื่องที่ว่าผมทำยังไงให้ผู้หญิงทุกคนที่ได้ใช้ถุงยางของผมรู้สึกดีแบบที่คุณบอก คุณคงต้องสัมผัสมันด้วยตัวเองแล้วหล่ะครับ ” พลเอ่ยก่อนที่จะโน้มตัวลงไปจูบสาที่เผยอปากรออยู่ก่อนหน้าแล้ว

มือขวาของเขาเอื้อมไปกดปุ่มตรงด้านข้างของเก้าอี้นวมเพื่อให้เก้าอี้เอนลง ก่อนจะค่อยๆดันร่างของสาตามลงไปด้วย
ลิ้นของพลและสาต่างตวัดพัวพันกันไปมาทั่วช่องปากของทั้งสอง เพียงแค่ชั่วครู่เดียวเท่านั้น สาก็ตัวกระตุกเกร็ง นิ้วมือของเธอทั้งสองข้างจิกลงบนแผ่นหลังของพล

อื้อ!!  อื้อ!! อื้ออออ!! ” หัวของสาโล่งไปหมด เธอถึงจุดสุดยอดเพียงแค่ถูกพลจูบเท่านั้น ซึ่งมันไม่เคยเกิดขึ้นกับเธอมาก่อน

แต่แค่นี้เธอยังรู้สึกว่าไม่พอ เธอต้องการมากกว่านี้ ซึ่งพลเองก็ดูเหมือนจะรู้ใจ เขาใช้มือทั้งสองข้างค่อยๆปลดกระดุมเสื้อของเธอในขณะที่เขาถอนปากออกและเริ่มไซร้ต่ำลงมาที่หน้าอกคู่งาม
บราเซียสีดำของสาเป็นแบบตะขอหน้า ทำให้พลสามารถใช้ปากและฟันของเขาในการปลดตะขอออกอย่างง่ายดาย
พลใช้สองมือของเขาในการเคล้นคลึงหน้าอกคู่งามของสา และซุกไซร้ใบหน้าไปทั่วเพื่อดูดดุนปลายถันสลับกับขบกัดอย่างแผ่วเบา

ซี๊ดดดดด!! อ่าหหหหห์ ” สาร้องสูดปากด้วยความเสียวที่ได้รับจากการเล้าโล้มของพล
เธอแอ่นหน้าอกบดบี้เขากับใบหน้าของพลเพื่อหวังจะคลายความเสียวที่มากเกินไปจนเธอกำลังจะเสร็จอีกครั้ง ร่องเสียวของเธอเติ่มตอดกระตุกถี่ยิบ
แต่พลกลับหยุดเอาดื้อๆและเลื่อนตัวต่ำลงไปที่ซอกขาของสา เขาดึงกางเกงในสีดำของเธอออกทางปลายเท้าอย่างรวดเร็ว
ก่อนจะก้มลงไปฉกปลายลิ้นระรัวที่ติ่งเสียวจนเธอทนไม่ไหวเอามือกดหัวของพลเข้ากับหว่างขา ตัวแอ่นเกร็ง หน้าเชิด และกรีดร้องออกมาอย่างสุดเสียง

“ อร๊ายยยยยยยยยยยยยยย!!!! ”

น้ำสีใสพุ่งออกมาจากรูสวาทของสาเป็นทางยาวไปจนถึงเพดาน ตัวของสายังกระตุกเกร็งอยู่อีกสักพัก ก่อนที่เธอจะยกแขนมาปิดตาและนอนแน่นึ่งไป
พลที่ถอยออกมาก่อนที่น้ำของสาจะเลอะใบหน้า กำลังลุกขึ้นยืนและเริ่มถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนหมด
เผยให้เห็นร่างกายกำยำสมส่วนที่เต็มไปด้วยมัดกล้าม และแก่นกายใหญ่ยาวไม่ต่ำกว่า 9นิ้ว กำลังแข็งผงาดชี้ไปตรงร่างของสาที่นอนหอบหายใจระรวยหมดสภาพอยู่บนเก้าอี้นวม

“ รอยสักรูปขนนกที่ท้องทำให้คุณดูเซ็กซี่ดีนะครับ มันเหมาะกับคุณมากเลย รอยสักนี้มีความหมายรึเปล่าครับ ” 
พลพึ่งจะสังเกตุเห็นรอยสักรูปขนนกสีดำที่อยู่ตรงท้องด้านขวาของสา เขารู้สึกได้ว่ารอยสักนี้มีความหมายบางอย่างกับสามาก

“ มันหมายถึงอิสระค่ะ…. ชั้นสักมันไว้เพื่อให้ความหมายของมันคอยเตือนชั้นอยู่เสมอในทุกครั้งที่ชั้นมองมัน ” เสียงของสาที่ตอบกลับมาแฝงไว้ด้วยความเศร้า

“ ผมพอจะช่วยคุณได้นะครับ ในเรื่องที่คุณกังวล เรื่องแม่ของคุณหน่ะครับ ” พลยิ้ม แต่สานั้นตกใจเป็นอย่างมาก

“ คะ คุณรู้!! ”

“ ผมบอกไปแล้วว่าผมไม่ได้รู้แค่เรื่องนั้น ไว้หลังจากนี้เราค่อยคุยกันอีกครั้งนะครับ ถึงเวลาที่ผมจะต้องขอลองอะไรบางอย่างกับคุณแล้ว ”

พลเดินเข้าไปจับข้อเท้าของสาทั้งสองข้างและแยกขาของสาออกจากกันเป็นรูปตัววี ร่างของสาที่นอนอยู่บนเก้าอี้นวมนั้นอยู่ในระดับเดียวกันกับเอวของพล ทำให้ลำควยของพลจ่อตรงกับรูหีของสาทันทีที่พลเดินมาถึง
เขาขยับขาของสาออกจนแน่ใจว่าร่องของเธอเปิดออกกว้างพอที่จะรับท่อนลำของเขาได้ พลจึงเริ่มกดปลายหัวบานเข้าไปทีละนิด

“ ดะ เดี๋ยว!! โอ๊ะ!!  ซี๊ดดดดดดด!!!! ” ความรู้สึกที่เธอได้รับนั้นช่างเหมือนกับวันที่เธอเสียสาวครั้งแรกเหลือเกิน
สารู้สึกตึงแน่นไปทั่วร่องหลืบจากความใหญ่โตของท่อนเอ็นที่กำลังสอดใส่เข้ามาช้าๆ เพียงแต่ในครั้งนี้เธอไม่รู้สึกเจ็บเลยแม้แต่นิดเดียว

“ ฮู้ววววว ” สาพ่นลมหายใจออกทางปาก เมื่อรับรู้ว่าพลดันแท่งเอ็นของเขาเข้ามาจนชนมดลูกของเธอ
สาผงกหัวขึ้นมองที่ร่องสาวของเธอเพื่อที่จะดูสิ่งที่กำลังปักคาอยู่ แต่เธอก็ต้องตกใจที่พบว่าพลยังดันแก่นกายของเขาเข้าไปไม่หมด

“ ผมจะสาธิตความสามารถของถุงยางอันใหม่ให้คุณรับรู้นะครับ คุณจะได้เอาไปเขียนข่าวได้ละเอียดๆ ถุงยางของผมเมื่อสวมใส่ไปแล้วจะสามารถทำแบบนี้ได้ครับ ”

พลเอ่ยกับสาพร้อมกับยิ้มกว้าง ตอนนั้นเองที่สารับรู้ได้ถึงความผิดปกติของสิ่งที่อยู่ภายในร่องสาวของเธอ เธอรู้สึกได้ว่าแท่งเอ็นของพลของพลค่อยๆเปลี่ยนไป
จากผิวที่ราบเรียบเริ่มมีปุ่มเล็กๆผุดขึ้นมาเต็มไปหมด และมีปุ่มนูนใหญ่ผุดขึ้นด้านบนเป็นแถวยาวตั้งแต่โคนจนถึงปลายลึงค์
ลักษณะโดยรวมดูคล้ายลูกระนาดเล็กๆ ตำแหน่งของมันอยู่ตรงกับปุ่มเสียวภายในร่องของสาพอดี

“ นี่มันอะไรกัน   คะ คุณทำแบบนี้ได้ยังไง ” สาเอ่ยถามด้วยความแปลกใจ เพราะเธอยังไม่ได้เห็นเขาส่วมใส่ถุงยางเลย

“ แล้วคุณจะติดใจ หึ หึ ” พลพูดจบ เขาก็ค่อยๆดึงท่อนเอ็นออกช้าๆ

“ อ๊ะ!! อ๊ะ!! โอ้ววววววว!!! ” สาอ้าปากร้องเมื่อได้รับความเสียวที่เทียบไม่ได้กับก่อนหน้านี้แม้ซักนิด ปุ่มเล็กๆทั่วลำควยของพลครูดกับผนังถ้ำของเธอตลอดเวลา
ส่วนปุ่มที่มีลักษณะคล้ายลูกระนาดนั้นก็พลัดกันเสียดสีเข้ากับจีสปอทจนเธอรู้สึกถึงน้ำเสียวที่กำลังจะหลังออกมาอีกในไม่ช้านี้

“ ยะ หยุดก่อน!! มันเสียวเกินไป!! มะ ไม่ไหวแล้ว!!อร๊ายยยยยยยยยยยยยยย!!!! ”

ร่องเสียวของเธอกระตุกถี่ยิบอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ความรู้สึกที่สาได้รับกลับแตกต่างจากเก่า
เมื่อกล้ามเนื้อหดตัว ผนังช่องคลอดของเธอก็จะบีบรอบแก่นกายของพลที่เต็มไปด้วยปุ่มเล็กๆ ซึ่งทำให้สาได้รับความเสียวเพิ่มไปอีกเป็นทวีคูณ
ยิ่งกระตุกเท่าไหร่ เธอยิ่งเสียวมากขึ้นเท่านั้น และมันไม่มีทีท่าว่าจะหยุดจนกว่าพลจะถอนลำของเขาออก
ตอนนี้สติของสาหลุดลอย ตาของเธอเหลือกขาว ปากอ้าค้างจนน้ำหลายไหลย้อย
พลรู้สึกได้ว่าร่างกายของสากำลังใกล้จะถึงขีดจำกัดแล้ว ถ้าเขายังคงสร้างความเสียวซ่านให้เธอมากกว่านี้ เธอต้องหัวใจวายแน่ๆ
พลจึงค่อยๆถอนลำควยออกช้าและปรับผิวที่เป็นปุ่มป่ำให้กลับไปเป็นปกติ และใช้พลังของเขาช่วยลดความเสียวซ่านของสาด้วยอีกทาง

ร่างกายของสาเริ่มคืนสู่สภาพปกติ แต่จิตใจของเธอกลับหลงไหลในความเสียวซ่านที่พลมอบให้เสียแล้ว ซึ่งมันไม่ใช่เรื่องแปลกเลยซักนิด
เพราะตอนนี้พลสามารถรับรู้ได้ถึงรสนิยมทางเพศของคนที่เขาต้องการ และสามารถตอบสนองจนคนผู้นั้นพอใจได้อย่างง่ายดาย
อีกทั้งเขายังไม่ต้องให้ใครมาสัมผัสแก่นกายของเขาเพื่อเริ่มใช้พลังเหมือนเมื่อก่อนอีกต่อไป
ในตอนนี้เขาสามารถใช้เพียงความคิดก็สามารถกระตุ้นอารมณ์และร่างกายของคนอื่นได้ง่ายๆแล้ว

----------------------------------------------------

รูปที่เหลือ

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเกร็ดเล็กน้อยได้ที่นี่

Credit รูปภาพจากเพจ Cup E ซึ่งเป็นเพจสาธารณะครับ หากเจ้าของภาพต้องการให้นำรูปภาพออก PM มาบอกได้เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2016, 09:43:38 PM โดย GoderSoul »

*

ออฟไลน์ fattoms

• **
  • 146
  • 179
Re: 7 Sin : Lust (EP.6) *ลงเช็คเรท เมียสั่ง 20% ไม่มีซ่อน*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:20:10 AM »
 ::Glad::รออยู่ตลอดครับ ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ wanlop.jaikla

• Banned!

• Tiny Member
  • *
  • 44
  • 60
Re: 7 Sin : Lust (EP.6) *ลงเช็คเรท เมียสั่ง 20% ไม่มีซ่อน*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:40:48 AM »
ให้กำลังใจอยู่แล้ว

*

ออฟไลน์ sachinha

• Junior Member
  • 285
  • 323
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:42:14 AM »
จัดไปรัวๆครับ ว่าแต่ เหมือนเวลาผ่านไปไวนะเนี่ย

*

ออนไลน์ warone07

• **
  • 167
  • 199
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:45:23 AM »
รออยู่ครับ บอกแฟนว่ามีคนรออยู่ครับ

*

ออฟไลน์ ksatan

• **
  • 55
  • 50
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 01:57:37 AM »
ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีดี ให้ได้อ่านกัน สนุก ตื่นเต้น ฟินมากครับ

*

ออฟไลน์ cd13579

• Senior Member
  • 633
  • 623
  • ถึงจะไม่หล่อเฟี้ยวแต่เจี๊ยวเรืองแสงนะครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 02:12:32 AM »
ผู้ครองพลังแห่งบาปอีกคนสินะ แมมม่อนเหรอ จะบาปไหนไม่สนฆ่าเมียหลวง(ตั้งแต่เองนักเล็งพอ)  ตบเกรียนมันเลยเพ่ (นักข่าวก็คงไม่รอด)
ก็อยากจะทำให้ดีกว่านี้แต่มันก็ยังทำได้แค่นี้

*

ออฟไลน์ biochem

• 336
  • 353
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 02:17:41 AM »
ปีนึงที่ผ่านมา พลไปทำอะไรบ้างนะ

*

ออฟไลน์ kyoyama_enna

• **
  • 95
  • 130
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 02:58:58 AM »
1ปีผ่านไป พลคงได้กลยุทธ์ใหม่ๆมาเพียบ รอติดตามเลยครับ

*

ออฟไลน์ wiseman

• 262
  • 276
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 03:34:08 AM »
รออ่านจริงๆครับ เนื้อหาแปลกและสนุกดี

*

ออฟไลน์ phisuiti

• 580
  • 511
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 03:35:46 AM »
ขอบคุณครับเป็นกำลังให้ครับ

*

ออฟไลน์ songsak

• Legend Member
  • 2642
  • 1686
  • ดวงจันทร์
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 04:29:08 AM »
ขอบคุณครับ กำลังลุ้นตามเลยครับ

*

ออฟไลน์ gaingane

• **
  • 230
  • 238
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 04:40:36 AM »
ปล่อยน้ำจิ้มมายั่วก่อนตลอดเลยนะครับ

*

ออฟไลน์ rotisaimai

• **
  • 213
  • 257
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 04:49:02 AM »
อย่าลืมน้องมิ้นท์นะครับ ยังไม่ได้เอาคืนเลย

*

ออฟไลน์ pitsanume

• Senior Member
  • 998
  • 2576
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 04:50:21 AM »
ขอบคุณครับ แล้วแบบนี้นักข่าวสาวจะเป็นอย่างไรบ้างนะ รอติดตามครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ