ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H กามสูตรไดอารี่#005 เล้าโลม เรื่องง่าย? นายส่ายหน้า Ver.2

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 10, 2016, 01:32:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gorncp

HypN♥s

อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 10, 2016, 09:06:20 หลังเที่ยง
ดีงามมากครับ ผมต้องไปฝึกการกระตุ้นบ้างแล้วสินะ

แต่ประเด็นคือยังไม่มีคนให้เล้าโลมนี่สิ มันเศร้าตรงนี้ล่ะ ฮืออ  ::Crying::
นวลนางในอ่างซิท่าน ::HeyHey::
จะเล้าโลมขนาดไหนก้ได้ แต่อย่าลืมคำเตือนข้างฝานะ "ห้ามค้าประเวณีหรือร่วมเพศ" กรุณาปฎิบัติตามโดยเคร่งครัด ::HeyHey::

พัดลม

อ้างจาก: gorncp เมื่อ กรกฎาคม 11, 2016, 08:13:36 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ งานแปลท่านดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ
แปลสดครับ เลยยังไม่ดีเท่าไร ว่าจะ re-translate ใหม่อยู่
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

darkofangelzero

ทำไมมีความรู้สึกว่าพี่ชายมาโคโตะจะพาไปสวิงหว่า? ::Dizzy::

ปล.เอ็งทำตั้งหลายครั้งเเล้ว ยังไปไวเหมือนเดิม เวลไม่กระเตื้องขึ้นเล้ยยย เปลี่ยนที่เก็บเวลดีมั้ย?

ขอบคุณค้าบ

พัดลม

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ กรกฎาคม 11, 2016, 12:46:16 หลังเที่ยง
ทำไมมีความรู้สึกว่าพี่ชายมาโคโตะจะพาไปสวิงหว่า? ::Dizzy::

ปล.เอ็งทำตั้งหลายครั้งเเล้ว ยังไปไวเหมือนเดิม เวลไม่กระเตื้องขึ้นเล้ยยย เปลี่ยนที่เก็บเวลดีมั้ย?

ขอบคุณค้าบ
::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
กำลังจะย้ายแมพครับ อยู่นี่ lv ตัน  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

jruk12

seedchild

BearBlez

lhongy

เป็นกำลังใจให้ค้าบ
ขอบคุณมากๆค้าบ
อ่านแล้วจะเก็บข้อมูลไว้ทำก่ะแฟน อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

tolneko

ขอบคุณครับ ตอน 5 มาแว้ว
จริงแล้วเรื่องนี้แฝงความจริงอยู่เยอะนะ
ไม่ใช่แบบโจ๊ะกันเอามันอย่างเดียว
ใครแต่งงานแล้ว หรือมีแฟนแล้ว น่าจะโดนใจอยู่ หลายมุม

alsthom

freedomfd

ขอบคุณครับผม  รอผลงานดีๆต่อครับ

เป็นกำลังใจให้ครับผม

liverpudlian

ข้าวใหม่ปลามันเริ่มจะจับจุดได้ทีละนิดแล้ว ขอบคุณมากๆครับ