ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ichiro] Hokenshitsu No Sensei (แปลไทย by MelodyLaVista) **มีซ่อนรูปนะจ๊ะ**

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 11, 2016, 08:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

** ผมได้ซ่อนบางหน้าเอาไว้ทำให้มันดูข้ามๆไป เพราะงั้นใครเม้นไปแล้วก็กลับมาอ่านอีกทีด้วยล่ะ **

เรื่องที่ 15 แล้วจ้า~

กลับมากับผลงานจารย์ ichiro ที่ผมโปรดปรานอีกคนหนึ่ง(แต่หางานแปลยากชิบเป๋ง  ::Crying::) พร้อมกับแนวความรักระหว่างลูกศิษย์ผู้ถือคติ"ตื๊อเท่านั้นที่ครองโลก"กับอาจารย์สาวผู้แสน"ซึน"
เรื่องราวจะเป็นยังไงก็ติดตามกันได้เบยจ้าาา

แต่ว่าเนื่องในโอกาสครบ 15 เรื่องทั้งทีก็ต้องมีอะไรพิเศษๆมาฝากกันหน่อย นั่นคือออ.....
ซ่อนรูปนั่นเองจ้าาาาา

ผมทำตามนโยบายท่านพัดลม ด้วยการทุกๆ 4 เรื่องจะโพสต์แบบซ่อนเรื่องนึงและจะซ่อนเป็นบางรูปด้วย เพราะงั้น...ใครจะเม้นหรือไม่เม้นก็แล้วแต่นะจ๊ะ หึๆๆ ::Evil::
แล้วก็ประเภทเม้นแต่อีโมล้วนก็ไม่เอานะ เดี๋ยวโดนท่านฮิปเก็บแล้วจะหาว่าผมไม่เตือนล่ะ ไปล่ะจ้า  ::Falling::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Kidkung13

gorncp

ขอบคุณครับ กติกาเป็นยังไง ผมยินดีปฏิบัติตามครับ

myloveforu2

avelance

ใจจ้า แต่ว่าเม้นเม้นแต่อีโมนี่โดนแบนนิ

jackalza

bunhelupu

ทั้งเนื้อเรื่องทั้งลายเส้นสุดยอดมากครับ

noohun

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกขึ้นได้ ว่าถ้าอาจารย์สาวกินเด็กหนุ่มประถม-ม.ต้น
จะโดนตำรวจหิ้วรึเปล่าหว่า ::Reader::
(ขอโทษครับ เม้นอะไรไม่ได้เกี่ยวกับเรื่องเลย)

top314007

ขอบคุณนะคับที่เอามาแปลให้อ่านนะคับ ::Thankyou::

nutza019

::Bloody:: ตอนเรียนไม่เห็นมีแบบบ้างน๊าา อิอิ ขอบคุณครับ ::KO::

drof666

THANK YOU TEACHER อาจารย์ครับช่วยมีลูกกับผมหน่อยได้ไหมครับ

jibnbn

::DookDig::ชอบแนวดส้นแบบนี้ครับ ขอบคุณครับ

aumbangpra