ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ichiro] Hokenshitsu No Sensei (แปลไทย by MelodyLaVista) **มีซ่อนรูปนะจ๊ะ**

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 11, 2016, 08:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

::Glad::แนวนี้ละชอบบบบ ลายเส้นก็โอเค

redstarzero

r5r5r5

ainsri007

ว้าวแนวกินเด็กหรือเด็กสมยอมไม่โดนสมัครใจสองฝ่ายพ่อแม่รับรู้อิอิขอบคุนครับสำหรับผลงานดีๆๆๆ ::JubuJubu::

MΞLODY

อ้างจาก: padlom เมื่อ กรกฎาคม 11, 2016, 10:30:33 หลังเที่ยง
โชคดีจังที่เป็นมอด  ::Shy::
แอบอ่านที่ซ่อนได้  ::Bloody::

เรื่องนี้เคยอ่านแล้วแต่เป็น eng นะจ๊า

ชอบแนว ซึน นะ  ::Shy::
ส่วนแนว ยัน ไม่ค่อยชอบ ดูแล้วเหมือนจะโดนข่มขืน  ::Sweat::

ว่างๆ จะแวะมาอ่านนะ

อย่าเรียกข่มขืนสิครับ ต้องเรียกว่าสมยอมด้วยความเสน่ห์หาต่างหาก  ::Glad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

lnwrong26

::Grimace::จะกินตับเด็ก หรือเด็กกินตับน้อ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

ShiroyashaZ

mummebuf

dearjr10240

ขอบคุณนะคร้าบบ อ.สาวห้องพยาบาลสินะ

::Evil:: ::Evil::

shikouin

ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ผลงานยังเยื่ยมอีกตามเคย ::KO::

edcba

bull-shit

ขอบคุณมากครับ เม้นก่อนนะ เดี๋ยวไม่ต่อเนื่อง อิอิ::Oops::

bunraku

lhongy

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอฝากตัวด้วย

minidog

ขอบคุณครับ อาจารย์น่ารักมากเลย ::JubuJubu::