ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ichiro] Hokenshitsu No Sensei (แปลไทย by MelodyLaVista) **มีซ่อนรูปนะจ๊ะ**

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 11, 2016, 08:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenchin01

::Bloody:: อาจารย์พยาบาล

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 12, 2016, 08:32:37 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้โอเคเลย สนุกตามคาด มีให้ลุ้นตอนเพื่อนมา อดตื่นเต้นไม่ด้ ::Ahh::

เป็นม็อดเสียอย่างไม่รู้ว่าซ่อนรูปตรงไหนนี่ซิ ::Sweat::

ปล.เดี๋ยวเช็คให้ว่าใครเม้นท์มักง่าย เดี๋ยวส่งไปนรกให้ ::GiveMe::

ฝากให้ท่านช่วยดูแลด้วยนะฮะ  ::WooWoo::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

seedchild

นึกถึงตอนเรียนชอบอาจารย์สอนวิทย์เหมือนกัน 555

darkofangelzero

อาจารย์...หน้าตายไม่พอ ยังมีซึนอีก น่าเล่นให้มายเบรคจริงๆ ::HoHo::

ปล.รู้สึกเหมือนหน้ามันขาดๆไปนะ ช่วงหน้าที่พระเอกไล่บี้อาจารย์ อยู่ๆดีก็ถอดเสื้อเฉยเลย

ขอบคุณค้าบ

alex2432

MΞLODY

อ้างจาก: darkofangelzero เมื่อ กรกฎาคม 12, 2016, 09:18:07 ก่อนเที่ยง
อาจารย์...หน้าตายไม่พอ ยังมีซึนอีก น่าเล่นให้มายเบรคจริงๆ ::HoHo::

ปล.รู้สึกเหมือนหน้ามันขาดๆไปนะ ช่วงหน้าที่พระเอกไล่บี้อาจารย์ อยู่ๆดีก็ถอดเสื้อเฉยเลย

ขอบคุณค้าบ

ผมซ่อนรูปเอาไว้ครับ เพราะงั้นเม้นแล้วอย่าลืมกลับไปอ่านอีกทีล่ะ  ::Sobad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

talented00

0scar

รุ้สึกว่าภาพมันขาดๆ แต่ขอบใจมากจ่ะ

sasakira1

::Thankyou:: ขอบคุณมากครับ สายตื้อเท่านั้นที่ครองโลก หึหึ ::DookDig::

sirapop

ขอบคุณมากครับ ชอบสาวหน้านิ่งครับ

xsoulkung123

เนื้อเรื่องน่าสนุกมากครับ
ตัวละครสวยมากครับ
ขอบคุณมากระครับ
::JubuJubu::

plainmilk

ทำไมมันเหมือนข้ามๆหว่า รอคำตอบแล้วกดกันเลย

ลองตอบกระทู้ดูก่อนเพื่อซ้อนเอาไว้

หัดอ่านคำเกริ่นนำมั่งนะ ถึงว่าโดนแบนกันเยอะ ไม่ค่อยจะอ่านคำเตือน

so42389

อาจารย์ โอ้วววววววววววววว ขอบคุณครับ ::Bloody::