ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเธอในรถ

เริ่มโดย yedkedt, กรกฎาคม 18, 2016, 07:19:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"เย็ด" นุ้ย ในรถ ...

เรื่องที่จะเล่านี้นานแล้วครับแต่ก็อยู่ในความทรงจำผมามาโดยตลอดผมเป็นนักศึกษาของมหาลัยที่มีชื่อเสียงแห่งนึงย่านวิภาวดี ฯ ครับ ตอนนั้นผมได้คบกับน้องใหม่ต่างคณะคนหนึ่ง เธอชื่อนุ้ยครับ นุ้ยเป็นคนน่ารักสวยพอใช้ได้ครับ ผิวเธอสีน้ำผึ้ง หน้าตาดี เรียบร้อย อ่อนหวาน เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆ โดยเฉพาะพวกเพื่อนชาย

และที่หลายคนชอบกันมากๆคงเป็นหุ่นของเธอ มันช่างยั่วน้ำลายเสียเหลือเกิน นุ้ยจัดว่าเป็นคนเด่นดังของมหาลัยเราเลยก็ว่าได้ ความเป็นเด็กเรียบร้อยที่น่าฟัดของเธอทำให้กลายเป็นที่ท้าทายของพวกเพื่อนผู้ชายรวมทั้งรุ่นพี่ๆ แต่พวกที่หวังเคลมเย็ดเธอต้องกินแห้วไปทุกราย มีผมเท่านั้นที่เธอชอบพอคบหาด้วย โอกาสเย็ดจึงตกเป็นของผม

และแล้สคืนนึงโอกาสก็มาถึงครับ ช่วงนั้นประมาณสามทุ่มกว่าๆ หลังจากผมพาเธอไปทานข้าวแล้ว ก็วางแผนชวนเธอไปนั่งรถเล่น ฝนตกพรำๆเพราะเป็นช่วงเทอม 1 ก่อนสอบมิดเทอมซึ่งเป็นช่วงฤดูฝน ผมขับวนไปๆมาๆในมหาลัยครับ นุ้ยยังอยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อฟิตตัว กับกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้นมาอีกครับ เรียวขานวลที่โผล่พ้นชายกระโปรงมานั้น มันเชิญชวนให้อยากเลียเสียเหลือเกิน วันนี้ยังไงผมต้องเย็ดนุ้ยเธอให้ได้

ตาผมก็มองหาที่เปลี่ยวๆ สุดท้ายผมก็ตัดสินใจเลี้ยวเข้าที่จอดรถของคณะวิทยาศาสตร์ เพราะมันเปลี่ยวสุดๆ สักสิบนาทีจะมีรถผ่านมาสักคันครับ นุ้ยถามว่าจอดทำไม ผมบอกว่า ฝนตกหนักมองไม่เห็นทาง(ซึ่งตอนนั้นฝนมันก็เทลงมาเหมือนรู้ใจ) ผมชวนเธอคุยในรถเรื่องสัพเพเหระ เธอก็คุยอย่างสนุกครับตามประสานิสัยเธอ แต่ใจผมนั้นจริงๆแล้วคิดถึงแต่เรียวขาที่อยู่ตรงหน้า สักพักผมทนไม่ไหวครับ หน้าด้านขอเธอนอนตัก นุ้ยทำหน้าเขินๆแต่ก็ยอมครับ ผมไม่นอนอย่างเดียว เอาหัวถูกระโปรงเธอบ้าง เธอเอามือลูบหัวผม รักษาทีท่าไว้ตามประสาเด็กเรียบร้อย แต่ผมได้กลิ่นจากหีเธอครับ แสดงว่าเธอมีอารมณ์แล้วผู้หญิงก็เป็นแบบนี้พอโดนเข้าหน่อยก็อ่อนได้ง่ายๆ ไม่แค่นั้นครับ ผมเริ่มล้วงมือเข้าจับหีเธอ นุ้ยขัดขืนบอกให้นอนตักอย่างเดียวพอ ผมถลกกระโปรงนุ้ยขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆ

ผมเอาจมูกสูดดมต้นขาที่แสนขาวของเธอ ดมหีเธอใต้กางเกงในบ้าง หอมมากครับ กลิ่นสะอาดมาก ตอนนี้มันแฉะๆอยู่ นุ้ยร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากโดนเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้ว

ผมใช้เวลาอยู่พอควรกับเรียวขาอันน่าหม่ำ แต่สุดท้ายหลังจากที่เธอเรียกร้องด้วยเสียงคราง อือ..อือ.. ผมเลยต้องเบนความสนใจไปที่หีเธอ ปล่อยเรียวขาเธอให้ชุ่มน้ำลายผมไว้อย่างนั้นก่อน ผมเอามือแหก กกน ของนุ้ย เอาลิ้นเข้าไปเลียน้ำเหนียวเค็มที่เนินหีของนุ้ย เธอร้อง อ้า..... ตอบรับ ภาพพจน์เด็กเรียบร้อยเสียไปหมดแล้ว ผมเลียให้เธอ กกน มันขวางดีนักผมเลยฉีกตรงเป้าทิ้งเลย ดังแควก!! แต่นุ้ยไม่ได้สนครับ เพราะเธอเอาแต่ครางอยู่ที่เบาะหน้าอย่างเดียว ผมเลียมันจนหนำใจ แล้วเปลี่ยนเป้าหมายไปจัดการหน้าอกเธอ ความจริงอยากเย็ดแล้วแต่ต้องเล่นให้ครบสูตร ไหนๆก็เปิดซิงต้องให้นุ้ยประทับใจ ผมแกะกระดุมนุ้ยออก ถลกเสื้อยกทรงลายลูกไม้สีขาวขึ้นไป

แล้วผมก็ลงลิ้นกับหัวนมสีชมพูของเธออย่างไม่ปราณีครับ นมนุ้ยไม่ใหญ่นักตามประสาวัยรุ่น แต่ก็พอบีบให้นิ่มมือได้ นุ้ยทั้งร้องทั้งดิ้น อา... อา... เป็นเสียงที่ผมได้ยินจากเธออยู่ตลอดเวลา หลังจากละเลงจนหัวนมเธอชุ่มทั้งสองข้างแล้ว ผมก็ลากเธอข้ามไปเบาะหลัง ถอดชุดนักศึกษา ของเธอออกอย่างเร่งรีบ แล้วก็เปลื้องชุดนักศึกษาของผมออกเช่นกัน ผมเหลือแต่เสื้อ แต่นุ้ยเปลือยเปล่า แม้นุ้ยจะเป็นคนหน้าอกเล็ก (ประมาณ 33 ในตอนนั้น) แต่จุดเด่นที่สุดของเธอที่พวกผู้ชายฝันถึงคือตูดครับ ตูดเธอกลทกลึง มีน้ำมีนวล ขนาดมันประมาณ 35 ครึ่งได้ ผมให้นุ้ยนอนหงายบนเบาะหลัง ขาเธอชี้ฟ้า ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหลัง ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหน้า ผมเอาควยจ่อไปที่หีนุ้ย

จากนั้นผมกรีดมันไปมาที่ร่องขาวอวบอันเยิ้มด้วยน้ำเธอและน้ำลายผม เธอครางอา.. อา.. เสียงหลง ผมยัดพรวดตอนเธอเผลอ เข้าครึ่งลำครับเพราะติดที่ความฟิต นุ้ยร้องว้าย!!! ทำหน้าเหยเก ผมรีบดันต่อจนมิด เธอสะดุ้งแอ่นอกขึ้น ปากอ้าเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ออก ความฟิตประกอบกับความมีชื่อด้านความเรียบร้อยของเธอทำให้ผมมั่นใจเต็มที่ว่านี่คือการเปิดซิง ผมจับขาเธอที่ชี้ฟ้าไว้ ดูดกัดข้อเท้าเธอ ส่วนท่อนล่างก็เริ่มขยับซอย ซอยช้าๆ แต่มิดทุกครั้ง นุ้ยนอนหลับตาปี๋ ปากก็ อา.. อา.. อ้า.. อ้าาา ไปเรื่อย ผมเริ่มเร็วขึ้น กระแทกแรงเต็มพิกัด หัวหน่าวเรากระทบกับดังพับๆ นุ้ยร้องดังขึ้น ดังมากๆจนผมหรือใครๆ ถ้าไม่ได้เห็นเธอร้องตอนนี้จะไม่เชื่อเลยว่า ผู้หญิงสาวน่ารั เด่นดัง ท่าทางเรียบร้อย จะมีความต้องการมากขนาดนั้น นุ้ยร้องดังแต่แข่งกับเสียงฝนตกหนัก ด้านนอกไม่ได้ครับ ยิ่งรถปิดกระจกหมด เสียงก็ยากที่จะลอดออกไปได้

ผมเย็ดนุ้ยมันส์มาก ซอยเต็มที่ ผมงี้สะใจหัวเราะร่าเลย นุ้ยก็ไม่สนอะไรร้องอย่างเดียว ใช้เวลานานเหมือนกันครับ เธอก็ถึงวิมาน ตอนสำคัญนั้นเธอร้อง อ้าาาาาาา........

มือจิกเสือ้ผมจนจะขาดอยู่แล้ว หลับตาปี๋ แล้วหีเธอก็ตอดควยผม ตอนตอดยิ่งฟิตกว่าตอนเล่นอีกครับ ผมให้เธอตอด ตุบๆๆ ไปสักนาทีเธอก็แน่นิ่งไป ผมไม่พอแค่นั้นครับ ผมซอยเปล่าต่อทั้งที่นุ้ยแน่นิ่งไปแล้วจนผมเสร็จ เรื่องอะไรจะให้นุ้ยเสร็จคนเดียวล่ะครับ

ผมชักควยมาจ่อพ่นใส่หน้านุ้ย แต่นุ้ยตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว คงหลับไป มีสีแดงจางๆกับน้ำขาวๆของนุ้ยติดที่ควยผม เล่นในรถร้อนมากสักพักผมเลยปลุกเธอ ให้ลุก ใส่เสื้อผ้า

แล้วก็พาขับรถออกไป ทิ้ง กกน ของนุ้ยไว้ที่จอดรถคณะวิดยา เป็นที่ระลึก ใครโชคดีเก็บได้ก็ได้ดมหีคนดังของมหาลัย ผมขับรถพาเธอมาส่งที่หอหญิงของหมาลัยครับ เธอไม่ได้พูดอะไรมาก คงแฮงค์อยู่ ก็โดนลากไปเปิดซิงในรถนี่ครับ ไม่แฮงค์ก็ประหลาดแล้ว หลังจากวันนั้นเป็นต้นมาผมกับนุ้ยก็เย็ดกันมาตลอดทุกวันนี้เราก็ยังเล่นกันอยู่ คนดังของมหาลัยแบบนี้มันต้องเย็ดแล้วเย็ดอีกครับ ไม่ใช่เย็ดแล้วทิ้ง ส่วนไอ้พวกเพื่อนๆขี้อิจฉาของผมมันก็รอต่อคิว รอผมล้างสต็อกกันยกใหญ่ แต่คงไม่ได้หรอกครับเพราะ หลังจากเรียนจบผมก็จองคิวเย็ดเธอต่ออีกจนถึงปัจจุบันแม้จะเลิกลากันไปเราก็นัดมารำลึกความหลังกันทุกอาทิตย์ครับ ของดีๆใครจะทิ้ง แล้วเธอก็เก่งขึ้นเร็วมากเลยด้วย

SLX75

hanabombam

สุดยอด เอาในรถด้วย มันไปอีกแบบ

johnywalker

xonly-1092

ไม่มีคำบรรยาย ขอบคุณครับ ........... ::Confident::

johnywalker

playboyza

mu