ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามสูตรไดอารี่หญิง 001 v2 อัพไสซ์รูป จัดเต็ม

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 19, 2016, 10:30:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทำไมอ่านเรื่องนี้

สนุกดี
อยากรู้เรื่องเพศเพิ่ม
ไม่มีอะไรจะอ่าน, อ่านรอเรื่องอื่นออก
บังเอิญ แวะ ผ่านมาเฉยๆ
อื่นๆๆ

viewhikari

tigerx302

ให้ความรู้ไปในตัวด้วยนะนี่ ขอบคุณครับ ::DookDig::

nekki

ขอบคุณมากครับ
ชอบตรงที่มีค่าสถิตประกอบนี่ละ ข้อมูลแน่นจริง

MΞLODY

ทำไมอ่านรู้สึกเนื้อหามันแน่นกว่าซีรีส์หลักหว่า  ::Thinking::

แต่ได้อ่านอีกมุมมองขอฝ่ายหญิงก็สนุกไปอีกแบบเหมือนกันนะ ยังคงคอนเซ็ปท์ซีรีส์เพศศึกษาชั้นดีเหมือนเดิมเลย  ::Glad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

พัดลม

อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 06:47:14 หลังเที่ยง
ทำไมอ่านรู้สึกเนื้อหามันแน่นกว่าซีรีส์หลักหว่า  ::Thinking::

แต่ได้อ่านอีกมุมมองขอฝ่ายหญิงก็สนุกไปอีกแบบเหมือนกันนะ ยังคงคอนเซ็ปท์ซีรีส์เพศศึกษาชั้นดีเหมือนเดิมเลย  ::Glad::

แปลยากกว่าด้วยไม่รู้ว่า เป็นที่คนแปลรึป่าว (รึว่าคนแต่งว่ะ)  ::Sweat::
คำเดียว ประโยคเดียว เล่นเอา สตันไปเลย  ::Ajark::
ความหมายมันกว้างกว่าภาษาไทย ไม่รู้จะยัดยังไงให้อยู่ในกรอบเลย  ::Sweat:: ::Cheeky::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 07:10:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: melodylavista เมื่อ กรกฎาคม 19, 2016, 06:47:14 หลังเที่ยง

แปลยากกว่าด้วยไม่รู้ว่า เป็นที่คนแปลรึป่าว (รึว่าคนแต่งว่ะ)  ::Sweat::
คำเดียว ประโยคเดียว เล่นเอา สตันไปเลย  ::Ajark::
ความหมายมันกว้างกว่าภาษาไทย ไม่รู้จะยัดยังไงให้อยู่ในกรอบเลย  ::Sweat:: ::Cheeky::

ผมเข้าใจดีฮะเรื่องประโยคยาวเกินกรอบเนี่ย ถ้าโดจินทั่วไปมันยังพอแปลงประโยคได้นะ

แต่โดจินให้ความรู้แบบนี้คงทำแบบนั้นยากน่าดู  ::Horror::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

5555maemoo

คิดถึงตัวเราเองก็เป็นคนใกล้ตัวเหมือนกัน แต่จบไปแล้วล่ะ

manunited68

johnywalker

อ่านแล้วฮาดี จะมีสักกี่คนที่อายุ 25 สวย แล้วยังซิงอยู่ ::Beggar::