ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noojane

zorohana

mashall

outsider

ติดตาม สงสัยว่าอะไรคือเบื้องหลังที่ทำให้น้องปิ่นหักหลังพี่ตั้ม

xonly-1013

แหม๊ะๆได้อารมณ์ทีเดียวครับแนวนี้กระชากอารมณ์บดขยี้ตับได้เป็นอย่างเดียวเลยครับ ::Shy::

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับแนวนี้น่าจะมีมาบ่อยๆ ::Thankyou::

acropobia899

นั่นไง ผิดจากที่คาดไว้ แต่ปิ่นก็โดนทั้งสามคนเย ละนะ  ใครจะไปคิดว่าจะโดนเมียหักหลัง

Sopun Jeekkee

เนื้อหา มีพลอท ที่เป็นที่น่าติดตาม ำให้ อยากรู้เรื่อง คาดเดาไปเรื่อยๆ รู้สึกสนุกหายมุม

fufu22

รักแท้ ไม่มีจริง

เจอแบบนี้เข้าไป คงต้องยิงทิ้งให้หมด แล้วไปหาเอาใหม่ดีกว่า ::Sobad::

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากเลยขอรับ
ตกลงน้องปิ่นเป็นคนวางแผน แล้วจอมบงการหละครับเป็นใครกัน
สนุกคับๆๆชอบๆๆ

Kacey Chase

ขอบคุณนะครับ   และอย่าเพิ่ง'รมณ์เสีย  ><

รวบจบในตอนอย่างนี้ก็ดีครับ  กระชับ โชะแชะไปเลย  >=)