ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

จำได้ว่าเคยอ่านแล้ว สงสัยอ่านอีกเว็บแน่เลย ไม่เป็นไรอ่านเว็บนี้ใหม่ได้

napakon

รักโลก รักไทย

sahara8032

sthanya

Kingmar

เนื้อเรื่องดี น่าติดตาม แต่ยังมีจุดที่ทำให้สงสัยว่าผู้ร้ายตัวจริงน่าจะไม่ใช่ทิม ดูตั๊มสรุปเรื่องง่ายไปหน่อยครับ

galatoz14

จะหักมุม หักหลังผัวจริงๆไหมนะ น้องปิ่น แล้วตั้มจะฆ่าเมียคนสวยทิ้งไหม อยากรู้จริงๆ

mawin2532

gnun2518

taton

ตั้มโดนซ้อนแผนไม่พอ ยังโดนเมียสวมเขาเข้าให้อีก(ไม่รู้ว่าเพราะติดใจ รึแอบ..กันมานานแล้ว) เจ็บใจแทนตั้มจริงๆ

หลังอ่านจบ...ผมว่าที่ตั้มบุกขึ้นเรือได้ง่ายๆ อาจเป็นเพราะเสียงร้องของปิ่นนะ ที่ทำให้ทหารบนเรือไขว้เขว่นะ(อิๆๆ)

minky way

ไหงมันพลิกล็อคอย่างงี้ครับ น้องปิ่นนี่ไปร่วมมือกับใคร?

nujane_dude

านนี้พระเอกโดนซ้อนแผน โดนยืมมือฆ่าแบบสบาย

Daneal Kung

ให้เดาคงเปนพี่พงแน่นอน
ซับซ้อนซ่อนเงื่อนจิงๆ