ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ว่าแล้วว่าต้องเป็นพงเห็นจัดเตียมของให้สะดิบดีแต่คาดไม่ถึงว่าปิ่นจะร่วมมือด้วย

××Mon××

เวรกรรมตกลงเมียของตั้ม นี่ไม่ใช่คนดีหรอกหรอ งงครับงง ตั้มชีวิตรันทดแน้

Thanameth

Hidetotakamoto

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

เนื้อเรื่องมีหักมุมน่าติดตามมากครับนี้ขนาดเรื่องสั้นยังเขียนได้ดีมากครับ

Wandit Iempan

เนื้อเรื่องหักมุมสลับซับซ้อนดีจริง ถึงตอนนี้ยังไม่รู้ว่าฝีมือใครกันแน่

pankea

เกมนี้ดูเหมือนจะเป็นเกม"เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด"แน่ๆและคนสุดท้ายที่แสดงตัวก็น่าจะเป็น"พง"ผู้หวังดีที่ให้เขี้ยวเล็บตั้มมากำจัดขวากหนามโดยมี"ปิ่น"ซึ่งคงมีสัมพันธ์อย่างลึกซึ้งกันมาก่อนร่วมมือ

จัน

เค้าเรื่องเริ่มชัดเจนขึ้น  เพื่อนรักทำกันได้ถึงขนาดนี้

lamjai

แผนการณ์นี้ล้ำลึก ให้ฆ่ากันเอง ใครหนอเป็นผู้บงการ

mawin101

xrayss

ขอบคุณมากครับ  พระเอกของเรา น่าจะโดนหลอกใช้ นะครับ