ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shooter : The Origin โคตรคนคลั่ง กระสุนสั่งตาย ตอนที่ 2 จบ

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 19, 2016, 05:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phet.79

น่าสงสารตั้มเหมือนกันนะ เจอแบบนี้เป็นใครก็คลั่ง

ns52800189NS

หักมุมอีกละ........นึกว่าปิ่นจะโดนฆ่า
ที่ไหนได้....ร่วมมือเองเลย

เออ....ที่พีคคือ...นัทละครับ....นัทคือใคร
ทำไมโดนยิงแล้วไม่ตาย...นักดาบอาทมาตอีกคนครับ

ronin_code9

อ่านจบแล้วครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ด้วยความที่เป็นเรื่องสั้น 2 ตอนจบ พร๊อตเรื่องผมว่ามันก็ชัดดีครับ แต่ พร๊อตรองตอนที่ เป็นมนุษย์กลายพันธุ์ ( นัท ) กับ นักดาบ ( อาทมาต )ผมว่ามันไม่เข้ากับเนื้อเรื่อง มันไม่มีที่มาที่ไป ผมคิดว่าคนที่เข้ามาช่วยน่าจะเป็นทหารด้วยกันมันน่าจะเนียนกว่า อีกอย่างผมว่าเรื่อง sex น้อยไป น่าจะเพิ่มสัดส่วนของเรื่องเป็น 60/40 sex 40 เรื่องหักหลัง ล้างแค้น 60 ผมว่ามันน่าจะดูสมดุลย์ขึ้น ...ขอบคุณครับ

Deja Bison

หักเหลี่ยมเฉียนคมกันหรือนี่ ปิ่นหักหลังตั้มแบบนี้ เหมือนตั้มโดนหลอกใช้เป็นอาวุธสังหารศัตรูเลย
edit หลังอ่าน : ได้สุดยอดนักดาบมาช่วยไว้ได้ทันเวลา ขอขอบคุณท่านผู้เขียน เนื้อเรื่องดีเยี่ยมจริงๆ ชอบประโยคสุดท้าย "ปิ่นอยากให้พี่ตั้มสาดกระสุนเข้ามาในตัวปิ่น" จัดให้ตามนั้นเลย!!!

สุชาติ กองกูล

knutja

bigmut

win2910029

เพื่อความก้าวหน้าในหน้ามี่การงานใช่มั้ยเนี่ย