ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดยุทธสะท้านบู๊ลิ้ม ตอนที่ 13 ลมปราณพรากวิญญาณ

เริ่มโดย zeech, กรกฎาคม 22, 2016, 08:50:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

มารร้ายกำลังจะถือกำเนิดออกมาแล้วจากความไม่ตั้งใจหรือตั้งใจของจอมปราญ แต่คัมภีสูญตาพันกร พระเอกของเราจะได้ฝึกไม่ครับถ้าไม่ได้หรือได้ช้ามีหวังสาวๆของพระเอกหมดแน่ ขอบคุณครับ ( เป็นห่วงแต่สาวๆครับ @_^ )

pgh22

ยังไม่ได้อ่านเลยแต่มาตอบก่อนขอบคุณมากครับยังงัยก็อย่าทิ้งพวกผมไปไหนอีกท่านนะครับ

decha55

555 อาจารย์เป็นยังไง มีลูกศิษย์เป็นแบบนั้นจริงๆ ขอบคุณครัล

yak7384

darksuper

peddo

ต้องให้ปรมาจารย์แสดงฝีมือเองเลย ลีลาสมใจผู้อ่าน นานๆจะสู้ที ต้องใช้ให้คุ้ม มาเชียร์ท่านหมอครับ ขอบคุณครับ

tigereac

สกาลา

ฮืมมามุกเดิมของกำลังภายในเรื่องพัฒนาพลังฝีมือเลยนะครับ ปกติแนววิชาชั้นสูงนั้นถ้าฝึกมาพื้นฐานต่างกันก็ไม่น่าจะฝึกชั้นสูงของสายต่างกันได้นะครับ ยกเว้นจะมีการปรับพื้นฐานมาอย่างดีเยี่ยม

ursula.aki

thep59

nat.chu