ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พริตตี้พราวเสน่ห์ 3 (จบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 02, 2016, 01:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ff2551

happy ending แบบนี้ อ่านแล้ว feel good จริง ๆ

ขอบคุณมากครับ

naitoom

ในที่สุดก็ Happy Ending
ชอบวรรคจบครับ ที่พ่อตะโกนบอกแม่ให้รีบไปหาฤกษ์ ขมวดเรื่องได้แบบยอดเยี่ยมเลย

therasak

จบสวยงาม เรียกรอยยิ้มจากคนอ่านเลยครับ ขอบคุณครับ รอผลงานเรื่องต่อไปด้วยใจจดจ่อ ::Thankyou::

mongk

ถึงจะผ่านมรสุมมามากมายเพียงใด หากใจยังมั่นคง ความสุขสมก้อเกิดขึ้นได้
ขอบคุณครับ

peat

โอ้วว..เปิดหัวมาแบบนี้..
ทำให้ระหว่างที่อ่านไปเรื่อยๆต้องคอยแอบลุ้นไปตลอดเลยว่าจะมีหักมุมอะไรหรือเปล่า..
ความห่างไกลและการที่ไม่พูดกันนี่มันทำให้อึดอัดนะ..เข้าใจความรู้สึกของทั้งคู่เลย..
แต่สุดท้ายก็ลงเอยกันแบบhappyแบบนี้ค่อยโล่งเลย..
แอบลุ้นให้มีต่อฉากแต่งงานและชีวิตหลังแต่งงานด้วย..

elviswhat

ขอบคุณมากครับ จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

akine

::Thankyou:: ขอบคุณครับ จบได้เยี่ยมมากๆเลย

kit2516

จบด้วยความสุข
อ่านแล้วอิจฉาเลย

amaji_shiro

ขอบคุณมากครับ...แหม่ เปิดเรื่องมาตอนแรกนึกว่าจะมีดราม่าเสียแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo::

manintheshadow

ขอบคุณสำหรับตอนจบครับ ดำเนินเรื่องได้ดีมากเลย เหมือนอ่านนิยายอีโรติกซักเรื่องนึงอยู่จริงๆ

happy ending ล่ะ ~

adas

ryutakechi

อ่านแล้วอมยิ้มตามเลย
ขอบคุณครับ

swss2511

ได้ลุ้นได้เสียวตามตลอด จนเกร็งไปทั้งตัว

somc217

ชอบครับ
เล่าเรื่องได้น่าติดตามมาโดยตลอดตั้งแต่ต้น
รออ่านเรื่องต่อๆไปอีกครับ
ขอบคุณมาก

taton

จบได้สวยงามมากครับ...เยี่ยมจริงๆ  ::Crying::