ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พริตตี้พราวเสน่ห์ 3 (จบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 02, 2016, 01:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andyg

ชอบมากครับ อ่าน 3 ตอน แล้วถึงมา Comment เรื่องราวเหมือนชีวิตจริง น่าอิจฉาครับ ดูแล้วเป็นความรักที่อยากมีบ้าง ขอบคุณที่มีเรื่องดีๆที่ซาบซึ้งใจมาให้อ่านครับ

hanabombam

ลงเอยด้วยการแต่งงาน สุดยอดมากๆ ลุ้นมาตั้งนาน 

samsung014

โอ้ จบแบบมีความสุขซะด้วย กลัวมากว่าจะไม่สมหวัง ขอบคุณครับ

na5556

xonly-1512

จบสวยครับ เป็นธรรมชาติ เนื้อเรื่องสนุกครับ

Nithiwit Sakfun

เป็นผลงานที่มีความละเอียดมากครับถึงแม้จะมีแค่สามตอน
แต่คุณภาพคับแก้ว...ขอบคุณครับ

xonly49379

ขอบคุณมากครับ เสียดายที่จบแล้ว รอผลงานชิ้นต่อๆไปนะครับ

nakataza

yukleg

งานนี้ต้องบอกว่ารักแท้ไม่แพ้ระยะทางครับ..น้องนัทเป็นไข้เจอหมอพนฉีดยาเข็มใหญ่ให้หายเป็นปลิดทิ้งเลยอ้ะ

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

ไม่มีกดรูปหัวใจจะให้หลายๆดวงเลย ขอบคุณครับ

Au Nanma

ตอนนี้ ซึ้ง หวาน น่ารักมากครับ

chokolate

ชอบงานของไรท์ มากครับ ทุกเรื่องเลย ไม่จำเป็นต้องมีบทเสียวมากมาย แต่การดำเนินเรื่องเป็นไปโดยธรรมชาติ สนุกทุกเรื่องครับ

zaar65

เป็นเรื่องที่ดีงามมากครับ ขอบคุณครับ

Chan_Som

กลับมาอ่านอีกครั้งครับ ยังน้ำตาซึมเหมือนอ่านในสองรอบที่ผ่านมา (อ่านรอบสาม) ชีวิตคนเราถ้าเจอคนที่ใช่อย่าปล่อยไปให้ประคอมและเดินไปด้วยกัน
::Shy::