ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikurage] Perverted Chie [Color] จี้ คนลามก....

เริ่มโดย พัดลม, สิงหาคม 05, 2016, 08:23:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เรื่องสีเรื่องที่สอง ทำแล้วได้พอประมาณ แค่นี้ก็พอแล้วนะ 
6 หน้าสั้นๆ น้อยกว่าเรื่องที่แล้วอีก  ::Oops::
กำลังพยายามทำการคลีนมากกว่านี้อยู่ อาจจะดี รึ แย่กว่านี้ก็ได้  ::Evil::
::Grimace:: ความสะใจสนุกในการคลีน  ::Fighto::
เรื่อง FE ยังแปลอยู่นะ อาจจะออกเสาร์อาทิตย์นี้ หรือช้ากว่านั้น  ::HoHo::

ภาพตัวอย่าง super clean  ::Shy::
คงจะมีคนได้อ่านแค่ไม่กี่คนละม้าง  ::DookDig::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tazasss01

ขออ่านหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

::Thankyou::    ::Thankyou::    ::Thankyou::

napaza1

treerasitnut

ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้อ่านกัน

zomm

hot2day

เรื่องนี้แหล่มมากๆ น่าจะมีภาพสีทั้งหมดเลย  ::HoHo::
ขอบคุณเน้ออออ  ::JubuJubu::

::Hmmm:: รูปไหมไม่ใช่รูปสีว๊า   ::Ajark:: รูปสีหมดนี่หว่า เอ๊ะยังไงกัน

blurbird

trong5171

neinin5