ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Psychopomps the series Ep.1

เริ่มโดย jingjang, สิงหาคม 07, 2016, 04:22:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0909545086

ขอบคุณครับ ที่นำผลงานดีๆมาให้อ่านขอบคุณครับ

therasak

ท่านมาเองเลยหรือ มนุษย์ช่างซับซ้อนเหลือเกินท่านจะเรียนรู้ได้แค่ไหน ลุ้นตามเลยครับ ::Thankyou::

songsak

ขอบคุณครับ น่าติดตามมากครับ อ่านเพลินดีเนื้อเรื่องน่าสนใจครับ

lekyai

ขอบคุณครับ รออ่านตอนต่อไปนะครับ

gatcha

robertrobin

ขอบคุณครับ เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับ

pd19811983

ขอเป็นอีกแรงใจให้ครับ
น่าอ่านมากเลยครับทุกเรื่องของท่านผู้แต่งเลย

popk

แนวนี้ ชอบครับ เริ่มเรื่องน่าติดตาม

swss2511

เมื่อท่านยมอยากเป็นมนุษย์คงวุ่นวายและเสียวซ่านน่าดู

jingjang

อ้างจาก: biggiggog เมื่อ สิงหาคม 07, 2016, 11:04:07 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องคุ้นๆ เหมือนเคยดูเป็นหนังที่แบรท พิต เล่นไว้
สนุกดีครับ
ขอบคุณมากๆครับ
ใช่ครับ มาจากเรื่องนั้นแหละครับ ผมว่าโครงเรื่องเขาคลาสสิคดีมาก ผมเลยอยากลองแบบเอามาแบบเป็นเรื่องไทยๆ ดัดแปลงอีกหน่อยแต่พยายามรักษากลิ่นอายของหนังไว้ ตัวร้ายผมอยากให้ร้ายกว่าในหนัง เพราะเหมือนในหนังยังไม่เต็มที่ยังเลวไม่ถึง ::HoHo::

hanabombam

สนุกมากๆครับ เนื้อเรื่งน่าติดตามมากๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

eka1325

เปิดมาก็สนุกเลยครับน่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

jingjang

อ้างจาก: babyfinger28 เมื่อ สิงหาคม 07, 2016, 10:09:47 หลังเที่ยง
เงียบเหงาเหลือเกินค่อยๆๆหายไปทีละคน  ขอบคุณนะครับสำหรับผลงานที่นำมาให้เสพ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
ผมว่าอาจจะเป็นหลายๆปัจจัย นะครับติดงาน เวลาไม่มี  เวลาไม่อำนวย คอมเม้นบั่นทอนกำลังใจ ไม่มีปฏิสัมพันธ์ หรือฟีตแบ๊ค จากผู้อ่าน  คนอ่านหลักพัน คอมเม้นหลักสิบ อะไรทำนองนี้แหละครับ หลายๆท่านจึงหายไป

koboy

ขอบคุณมากครับ เค้าเรื่องน่าติดตามครับ

HooH9999

ขอเป็นผู้ติดตามอีกคนครับขอบคุณมากครับ