ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Psychopomps the series Ep.1

เริ่มโดย jingjang, สิงหาคม 07, 2016, 04:22:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้วครับ
รอติดตามผลงานตอนต่อๆไปครับ
ขอบคุณมาก

strikef.

ขอบคุณครับ งานที่ทำด้วยใจแบบนี้ ผมต้องขอบคุณครับ ไม่ใช่ที่ต้องขอโทษที่ทำไม่เสร็จ เป็นกำลังใจให้และรอติดตามผลงานอยู่นะครับ

ttkttk

ขอบคุณครับ ตอนแรกก็สนุกและน่าติดตามแล้ว

ZeldaZ

จากชื่อเรื่องแล้ว น่าติดตามมากๆเลยครับ  ::Glad::

bergkamp

งานใหม่ ให้กำลังใจนักเขียนครับ

เล่าเรื่องได้ดีมากกกกก

bloodstorm

ขอบคุณครับ รอติดตามครับ

ponggunyuki2527

ชื่อเรื่อง กับเปิดหัวมาได้น่าสนใจมากครับ (ยังอ่านไม่จบเลยครับ) เดี๋ยวพรุ่งนี้มาอ่านต่อ

parabellum

งานดีมีคุณภาพจากสีโฟร์ซี่สั้น 

biochem

พลอตแหวกแนวมาก
ยมทูตผู้อยากเป็นมุษย์

ถ้ามีกดให้คะแนนี้ผมให้ 120 เต็มร้อยเลย

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องนี้คล้ายๆ เรื่อง Meet Joe Black เลยครับ เค้าเรื่องเดียวกันหรือเปล่าครับ ^_^

pj4105

เริ่มได้ดีครับ  แปลกดี  แต่ก็สนุกน่าติดตามครับ

may_290607908

งานคุณภาพมาอีกแล้วครับรอตอนต่อไปอย่างใจจดใจตอครับ

jingjang

อ้างจาก: strikef. เมื่อ สิงหาคม 09, 2016, 01:58:01 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ เรื่องนี้คล้ายๆ เรื่อง Meet Joe Black เลยครับ เค้าเรื่องเดียวกันหรือเปล่าครับ ^_^
ใช่ครับ เอามาจากเรื่องนั้นแหละ เอามาดัดแปลง อาจจะไม่คลาสิกเท่า แต่จะพยายามครับ

Chalermphan Auesukkul

tigereac

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ ขอบคุณครับ