ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามนิดนึงค่ะ

เริ่มโดย paoiswtice, สิงหาคม 11, 2016, 11:10:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

paoiswtice

เราแอบเช็คการเข้าใช้งานของลูกชาย เห็นแต่เขาเสริชหาแต่เรื่องแม่ลูก

เขาคิดจะมีอะไรกับแม่แท้ๆหรอคะ ?

taidin

คุณแม่อายุเท่าไหร่ครับ คงยังสาวยังสวยอยู่แน่ๆ

paoiswtice

อ้างจาก: taidin เมื่อ สิงหาคม 11, 2016, 11:14:57 หลังเที่ยง
คุณแม่อายุเท่าไหร่ครับ คงยังสาวยังสวยอยู่แน่ๆ

แม่อายุ48ค่ะ ไม่สาวหรอกค่ะแหมมม มีลูกมาแล้ว2คน

sticker10a

paoiswtice

อ้างจาก: sticker10a เมื่อ สิงหาคม 11, 2016, 11:56:12 หลังเที่ยง
ชอบอ่านกระทู้แน่ๆเลย

ใช่ค่ะ ช่วงนี้ลูกชายนอนดึกมากๆ พอถามก็บอกว่าอ่านนิยายอยู่ เราก็เลยไม่ได้กวนอะไร

HotGalClubz

ไม่มีหรอกครับ เรื่องแนวนั้นมันมีเนื้อหา อัตรสที่น่าสนใจดี แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ (ปล. ส่วนใหญ่เป็นเรื่องแต่ง และเรื่องแม่ลูก มันจะมีเนื้อหาให้เขียนมากกว่าเรื่องฝัวเมียอยู่แล้ว) และก็ไม่มีใครเอาเรื่องพวกนั้นไปทำจริงๆ หรอกครับ ตัวอย่าง เรื่องแนวข่มขืน มันมีความรุนแรงของเนื้อหา ไม่มีใครเอามาทำจริงๆ แค่อ่านให้สนุกๆ เท่านั้น

ความเห็นส่วนตัว ถ้าเลี้ยงดู อบรม มาอย่างดีไม่เรื่อง "ชั่วๆ" แบบนั้น ลูกที่ดีไม่ทำกับแม่หรอกครับ

Edit : โฟสแล้ว เห็นลายเซ็นตัวเอง ขออภัยมา ณ ที่นี้ เรื่องลายเซ็นด้วยนะครับ

GuUltiCreep

สบายใจได้ครับตอนผมอายุน้อยๆ (ปัจจุบัน 26) ก็ชอบอ่านแนวนี้ครับ มันให้อารมณ์ดี แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรกับแม่ตัวเอง ปัจจุบันไม่อ่านแนวนี้แล้วอ่าน ntr แทน  ::HoHo::

คิดซะว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติครับ เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จะชอบผู้หญิงที่เหมือนแม่ตัวเองครับ เป็นเรื่องทางจิตวิทยาน่ะเท่าที่เคยอ่านมา

paoiswtice

อ้างจาก: GuUltiCreep เมื่อ สิงหาคม 12, 2016, 12:42:36 ก่อนเที่ยง
สบายใจได้ครับตอนผมอายุน้อยๆ (ปัจจุบัน 26) ก็ชอบอ่านแนวนี้ครับ มันให้อารมณ์ดี แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรกับแม่ตัวเอง ปัจจุบันไม่อ่านแนวนี้แล้วอ่าน ntr แทน  ::HoHo::

คิดซะว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติครับ เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จะชอบผู้หญิงที่เหมือนแม่ตัวเองครับ เป็นเรื่องทางจิตวิทยาน่ะเท่าที่เคยอ่านมา

อ้อออ แล้วเป็นแบบนี้ทุกคนมั้ยอะคะ บางครั้งก็ปล่อยๆเพราะเห็นว่า เขาไม่น่าจะหมกหมุ่นเท่าไหร่ PMไปแล้วนะคะ

Demons_tee

เค้าอาจรู้สึกว่าเป็นเรื่องแปลกใหม่สำหรับเค้า เลยทำให้ตื่นเต้นและสนใจก็เป็นไปได้ครับ

paoiswtice

อ้างจาก: Demons_tee เมื่อ สิงหาคม 12, 2016, 03:44:36 หลังเที่ยง
เค้าอาจรู้สึกว่าเป็นเรื่องแปลกใหม่สำหรับเค้า เลยทำให้ตื่นเต้นและสนใจก็เป็นไปได้ครับ

จริงๆแล้ว แม่ก็รู้อะค่ะว่าเขามาดูอะไรแบบนี้ แต่ก็ไม่คิดจะห้ามอะไร เพราะเขายังไม่ได้ทำอะไรเท่าไหร่

nongnoo69

พูดอยากนะ คนเราคิดไม่เหมือนกัน

พัดลม

ต้องถามว่าลูกชายอายุเท่าไร

บ้างครั้ง ลูกก็อยุู่แต่กับแม่ ก็เลยมีความสนใจกับผู้หญิงคนแรกของตัวเอง
โอ๊ะ พูดไปให้คิดไปอีกทางซะอย่างนั้น  ::Sobad::
เรื่องปกติครับ พอผ่านช่วงนี้ไปก็จะเข้าสู่ช่วง สนใจ สาวๆๆ
ช่วงโฮโมนทางเพศพึ่งจะมาก็ต้องดูสาวๆใกล้ตัวละครับ
อาสาว น้าสาว พี่สาว น้องสาว แม่ ป้า อาจจะแอบดู เผื่อเอาไว้ช่วยตัวเอง
แอบบดูนี้ก็ไม่ใช้แค่ตอนอาบน้ำนะครับ
ทำนมหก แต่งตัวโชว์ขาอ่อนขาวๆ นุ่งผ้าเช็ดตัว อื่นๆ
เห็นนิดหน่อยก็จพไว้ ค่อยเอาไปรวมๆกัน ตอนอ่านเรื่องก็จิ้นตาม  ::Shy::

การอ่านเรื่องแม่ลูก ก็ปกตินะครับ
แต่ถ้ามีเรื่องอื่นผ่านก็ต้องพิจารณาดูอีกครั้งนึง เช่น
ชุดชั้นในหาย แล้วกลับมา ปกติ รึ กลับมาพร้อมคราบ
ที่หายเป็นใส่แล้วรึยังไม่ใส่ etc.. อีกมากมาย   ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Tmpload

ตามที่ท่านพัดลมพูดมาเลยครับ น่าจะเป็นช่วงหนึ่งมากกว่า เพราะผู้หญิงที่ใกล้ชิดเค้ามากที่สุด ก็คือแม่ครับ
มีเรื่องที่ต้องระวังมากๆคือการที่คุณแม่กับคุณพ่อทำการบ้านกัน หากคุณลูกเคยเห็น หรือเคยได้ยิน ก็อาจจะทำให้คุณลูกมีความต้องการที่จะทำบ้าง
เพราะเห็นว่า ทำแล้วทั้งคุณแม่และคุณพ่อมีความสุข ก็เลยอยากจะสุข หรือทำให้คุณแม่สุขบ้าง ว่ากันตามตรงคือ อยากลองครับ

ทำไมผู้ชายถึงชอบดูนม ชอบดูดนม ชอบจับนม.. ก็เพราะส่วนนึงมาจากความคุ้นชินกับการเลี้ยงดูของแม่นี่ละครับ
ได้ดูดนมแม่มาตั้งแต่เกิด มันทำให้รู้สึกอบอุ่น คุ้นเคย มีความสุข ปลอดภัย ฉะนั้นเต้านมผู้หญิงจึงเป็นสิ่งที่ผู้ชายทุกคนหลงไหล ...
เมื่อโตขึ้น เข้าสู่วัยที่เจริญพันธุ์ ความรู้สึกมันก็เปลี่ยนแปลงไปตามกลไกของการเจริญเติบโต ซึ่งก็เป็นความต้องการทางเพศครับ ...

ที่ทำได้คือ อาจจะต้องมีการพูดคุยเรื่องเพศกันอย่างเปิดเผย โดยผู้เป็นพ่อ หรือพยายามพูดคุยสอดแทรกเรื่องศีลธรรม จริยะธรรมระหว่างที่คุยกับลูกบ้างครับ
แม้กระทั่งการแต่งตัว การวางตัวของคุณแม่ อาจจะต้องทำให้มิดชิด ปิดบังมากขึ้น เพื่อไม่ดูเป็นการกระตุ้น ยั่วยุครับ ...

ผมว่าจริงๆแล้ว ก้อาจจะแค่เอาไปจินตนาการช่วยตัวเอง มากกว่าที่เค้าจะคิดทำอะไรเกินเลยมากกว่าเพราะคุณคือผู้หญิงที่เค้าสามารถจับต้องได้ เห็นได้ทุกวัน
อย่าคิดมากเลยครับ ...

huadoor

อ้างจาก: paoiswtice เมื่อ สิงหาคม 11, 2016, 11:10:05 หลังเที่ยง
เราแอบเช็คการเข้าใช้งานของลูกชาย เห็นแต่เขาเสริชหาแต่เรื่องแม่ลูก
เขาคิดจะมีอะไรกับแม่แท้ๆหรอคะ ?
ในกรณีอย่างนี้มันก็มองได้ 2 มุมนะครับคุณแม่ ในกรณีแรก 1) เค้าน่าจะอยากลองจริงๆ เหมือนแนว Incest ไงครับ
ก็คือคนในครอบครัวเย่อกันเองอ่ะครับ
ในกรณีที่ 2) เค้าแค่อ่านเรื่องเสียวแนวนี้ไปงั้นๆเอง ไม่ได้คิดจริงจังอะไร มันก็เหมือนกับคนทั่วไปแหล่ะครับ ที่อยาก
จะลองอ่านเรื่องเสียวทุกๆแนวสลับกันไปบ้าง

แต่สิ่งที่สังเกตุได้ดีที่สุดก็คือ ถ้าเค้าคบกับสาวๆ หรือมีแฟนเนีย ก็แสดงว่าเค้าไม่ได้คิดอะไรกับคุณแม่ แต่ถ้าผ่านไป
หลายปีเค้าไม่มีแฟนซะที หรือคอยจ้องจะเข้าหาคุณแม่ตลอดเวลา จะเข้ามากอด มาหอม มาใกล้ชิดมากเกินปกติ
อันนี้มีแววว่า เค้าอาจจะคิดอะไรเกินเลยความเป็นแม่ลูกก็ได้!! ::Horror::

areja

อาจเป็นช่วงเวลาหนึ่ง แต่การสนใจอ่านแนวนี้ก็จะเป็นระยะหนึ่ง เหมือนอ่านแนวไหนก็จะเปลี่ยนไปเรื่อย
ไม่ต้องตกใจ เพราะตัวความคิดจะถูกความรักของคุณสลาย และจะเตือนเขาถึงความเหมาะสมควรไม่ควร
เด็กผู้ชายก็เป็นอย่างนั้นแหละ ปล่อยเขาดูอยู่ห่างๆอย่าไปเตือนติงอะไรให้เขารู้สึกอายหรือผิด เพราะมันจะ
ส่งผลต่อใจเขา ให้เขากำจัดมันเองตามเวลาของวัยคะ ฮ้าฮ่า ไม่เคยมีลูกนะแต่หลานชายหลานสาวหลายคนอยู่
เห็นบ่อยบางที่ยังเข้าไปถามเลยก็คุยเฮฮา บางครั้งก็เห็นเปิดเวปเรื่องเสียวภาพโป๊ดู แว่นผ่านไปก็ไม่ด้ว่าอะไร แค่ดู ::HoHo::
เอ๊ะ มันเข้าเวปที่เราดูแลเปล่านร้า แล้วมันจะรู้ไหม เวปนี้ป้ามันมดูแลอยู่ อิอิ