ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฤาลมจะพัดหวน 2 (จบ)

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 13, 2016, 03:03:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

น่ารักดีครับ อ่านแล้วฟิน พระเอกนี่่ก็ แหม โชคดีมากที่ได้รักแท้กลับคืน เสียวกำลังนี้ก็ใช้ได้ครับ คนอ่านแก่ๆจะได้ไม่เหนื่อยมาก ขอบคุณครับ

gorncp

ขอบคุณครับ เนื้อหาอ่านสนุกดีครับ ขอเมนท์รวบ 2 ตอนเลยนะครับ

kabyala

เนื้อหาแน่น เรียบเรียงได้ราบรื่นแต่มีพลังในการขับเคลื่อนเหมื่อนแม่น้ำที่มีพลังอยู่ในกระแส มีทั้งความเชียวกราด มีทั้งความเย็นฉ่ำ สุดบรรยายครับเอาว่ารวมๆตัวจริงเสียงจริงครับแบ

taton

เอามาทำเป็นหนังได้เลยนะเนี่ย...ขอบคุณมากครับ..สุดยอดจริงๆ  ::Crying::

biggiggog

เพลิดเพลินจำเริญใจดีเหลือเกิน
ขอบคุณมากๆครับ

psm_mach

สนุกมากครับ อ่านจบไม่รู้ตัวเลย ขอบคุณครับ

noppadoi26

จบได้ดีมากครับ เรื่องสั้นแต่กินใจดีครับ

ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ แต่งได้ดีจริงๆ ถ้าไม่ได้พี่กวางคู่นี้คงคลาดกันไปแหงๆ

sthanya

Nal

อ่านแล้วรู้สึกว่าไหลลื่น ละมุนละไมมากครับ

hanabombam

tayo14

อ่านรวดเดียวจบ ขอบคุณผู้แต่งและหวังว่าจะได้อ่านผลงานดีๆแบบนี้อีกนะครับ

yumer

สนุกมาก ครับอ่านแล้วลืมไปเลย นึกว่าชีวิตจริง ชอบมากครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

pinmonkey

ทลายกำแพงให้โอกาสตัวเองกับคนที่ใช่ เป็นความคิดที่ดีมาก ๆ ครับ

tacklove

เป็นอะไรที่ถูกใจมากมาย เป็นงานศิลปะที่พอดีๆ ไม่เลอะ ไม่เวอร์ ขอบคุณนะครับ