อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ชาว xonly

อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ชาว xonly

• 39 ตอบ
  • 680 อ่าน
*

ออฟไลน์ vinsmoke

• Veteran Member
  • 1531
  • 2830
  • ชอบ MoMo ปลื้ม Honda Misaki และ Suzu Mitake
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2016, 11:17:47 PM »
ตอนนี้ผมมีเรื่องหนักใจมากอยู่เรื่องหนึ่ง คือ หลังๆ มานี้ผมมีรสนิยมทางเพศที่แปลกไป ประมาณว่าอยากเห็นแฟนมี sex กับคนอื่น หรืออยากเห็นแฟนโดนคนอื่นรุมโดยที่ผมร่วมด้วย

ส่วนสาเหตุที่ทำให้ผมเริ่มมีรสนิยมทางเพศแบบนี้มาจากเพื่อนสนิทผม เพื่อนผมมันเล่าให้ผมฟังว่า มันมักจะพาเมียไปให้ชายเดี่ยวเย็ดอยู่เสมอ บางครั้งมีแลกคู่บาง แต่ส่วนใหญ่แล้วจะไปกับชายเดี่ยว ตอนแรกที่ได้ยินผมก็ไม่เชื่อมันหรอก แต่พอฟังที่มันเล่าผมกลับมีอารมณ์ทางเพศแบบที่ไม่เคยมีมาก่อน
มันยืนยันกับผมว่าไม่ได้มีแค่มันและเมียมันที่รสนิยมทางเพศแบบนี้ มันจึงพาผมเข้าไปดูเว็บสวิงกิ้ง พอผมเข้าไปดูแล้วถึงกับอึ่งไม่คิดเลยว่าสังคมเราจะมีคู่ผัวเมียหลายคู่ที่มีรสนิยมทางเพศแบบนี้

หลังจากเพื่อนผมคนนี้พาผมเข้าสู่โลกสวิงกิ้ง ผมกลายเป็นคนที่หมกมุ่น sex แนวนี้เอามาก ตามอ่านการตูนที่มีแนวแบบนี้ หนัง av แนวนี้ เรื่องเสียวแนวนี้ เข้าเว็บสวิ้งกิง จนทำให้ sex ของผมเริ่มน่าเบื่อและไม่สนุก บางครั้งมีแนวคิดบ้าๆ ที่อยากจะชวนแฟนตัวเองไปมี sex แบบนี้ ซึ่งถ้าผมชวนจริงผมคงโดนแฟนบอกเลิกแน่นอน แฟนผมคนนี้ค่อนข้างเรียบร้อยมี sex ไม่หวือหว่า ผ่านผู้ชายมาแค่ 2 คน (ผมเป็นคนที่ 2 ) แล้วพอไม่สนุกกับ sex ผมก็กลับไปหาสื่อลามกที่ sex ลักษณะนี้เพื่อผ่อนคลายอารมณ์ทางเพศ

ผมจึงต้องการคำปรึกษาว่า ผมควรทำอย่างไรดี จะเลิกพฤติกรรมโรคจิตแบบนี้ หรือ เปิดใจคุยกับแฟนตรงๆ

ผมอาจจะเขียนแบบงงๆ หน่อยนะครับ เพื่อนช่วยให้คำแนะนำกับผมด้วยนะครับ ไม่รู้จะปรึกษาเรื่องแบบนี้กับใครดี
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ narongchai07

• Full Member
  • **
  • 115
  • 330
    • http://newvideo007.blogspot.com/
Re: อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ชาว xonly
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2016, 11:35:54 PM »
ไม่รู้จะให้คำปรึหษา อย่างไงเลย ไม่มีประสบการณ์ ท่าจะบอกแฟนตรง ไม่น่ารอด   หรือไม่ก้ลอง เอาหนังแนวนี้ เปิดใฟ้แฟนดูบ้างก็ได้  หรือเริ่ม สลับกับคนรู้จักร ก้ได้ มั้ง

*

ออฟไลน์ Kater

• Global Moderator
  • 1225
  • 30863
  • นักล่าวิญญาณ
Re: อยากขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆ ชาว xonly
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:20:35 AM »
ไม่แปลกครับ เป็นรสนิยมอย่างนึง ที่เห็นหรือเรียกง่ายๆคือสวิงกิ้ง มีมานานแล้ว
แต่ต้องดูด้วยนะว่าแฟนของท่านยินยอมหรือชอบแบบนั้นหรือเปล่า

*

ออฟไลน์ พัดลม

• 1972
  • 703
  • ผมทำได้แค่ส่ายหน้า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 09:41:03 AM »
ถ้าไม่ให้ความร่วมมือ ก็คงได้แต่จิ้น

ลองกระซิบเป็นเรื่องเล่า ให้เค้าเล่าตอนโดนแฟนคนแรกจิ้มสิครับ
พอกล้อมแกล้มไปได้  ::Oops::

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• 6808
  • 2147523897
  • เทพแห่งการหลับใหล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 10:00:36 AM »
อาจจะเบื่อแนวเดิมๆซ้ำซาก ลองเปลี่ยนรสนิยมเป็นช.ช.ดูบ้างนะ เผื่อติดใจ

[email protected] ได้ ::Grimace::

*

• 1972
  • 703
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 10:11:32 AM »
อาจจะเบื่อแนวเดิมๆซ้ำซาก ลองเปลี่ยนรสนิยมเป็นช.ช.ดูบ้างนะ เผื่อติดใจ

[email protected] ได้ ::Grimace::

::Ajark::

เอาอย่างั้นเลย ทั้งหน้า ทั้งหลัง เป็นแซนวิสอยู๋ตรงกลาง  ::Fighto:: ::HoHo::

*

ออฟไลน์ mint38-24-38

• Tiny Member
  • *
  • 45
  • 130
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 10:22:57 AM »
 ::Hmmm:: ตอบในฐานะผู้หญิงนะคะและในใจชอบแนวนี้ด้วยแบบที่พี่เจ้าของกระทู้ชอบนี่แหละ แต่จะบอกว่าผู้หญิงส่วนมากไม่น่าจะลงทุนไปทำจริงเท่าไหร่ค่ะ โดยเฉพาะถ้าเกิดมีฉากหน้าสังคมหรือหน้าที่การงานต้องระวัง แบบหนูเองใช้วิธีแชทเสียวเอาเป็นการระบายรสนิยมทางเพศตัวเองค่ะ ส่วนฉากหน้าก็ใช้ชีวิตปกติ ยังไงมีอะไรก็ปรึกษาหลังไมค์ได้นะคะ อาจจะให้แง่มุมแบบผู้หญิงได้ แต่สรุปคือถ้าเบื้องต้นแฟนพี่ไม่น่าชอบก็อย่าไปบังคับเลยค่ะ คือถึงแม้ในสังคมจะมีคนทำอยู่บ้างดูเหมือนเยอะแต่จริงๆ แล้วก็ถือว่าน้อยอยู่ดีเทียบกับคนทั้งหมด ดังนั้นถ้าติดข้อจำกัด พี่หาทางระบายเองดีกว่าค่ะ อย่างกรณีหนูเองหนูเรียนอยู่มหาลัยรัฐ มีครอบครัวสังคมแบบค่อนข้างดีหมด ต่อให้รสนิยมหรือใจอยากแรดแรงแต่ก็ไม่กล้าทำจริงค่ะ เดี๋ยวกระทบชีวิตส่วนอื่นเลยใช้วิธีแชทเสียวแบบสไตล์นิยายโป๊สมมุติเราไปโดนผู้ชายรุมอะไรแบบนี้เอาเป้นการระบาย ก็สนุกดีนะคะ ช่วยได้เยอะเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2016, 10:31:13 AM โดย mint38-24-38 »

*

• 1531
  • 2830
  • ชอบ MoMo ปลื้ม Honda Misaki และ Suzu Mitake
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:00:00 PM »
ไม่รู้จะให้คำปรึกษา อย่างไงเลย ไม่มีประสบการณ์ ท่าจะบอกแฟนตรง ไม่น่ารอด   หรือไม่ก้ลอง เอาหนังแนวนี้ เปิดใฟ้แฟนดูบ้างก็ได้  หรือเริ่ม สลับกับคนรู้จักร ก้ได้ มั้ง
ผมกับแฟนไม่เคยดูหนังโป๊ด้วยกันเลย ตอนที่เขาเจอหนังในเครื่องผม เขาลบซะเกลี้ยงไม่คิดจะเปิดดูด้วยซ้ำ แถบด่าอีกต่างหากว่ากับเขาคนเดียวไม่พอหรอ ว่าแต่ท่านเคยดูหนังโป๊กับแฟนไหมครับ ถ้าเคยท่านทำอย่างไรหรอครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

*

• 1531
  • 2830
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:01:54 PM »
ถ้าไม่ให้ความร่วมมือ ก็คงได้แต่จิ้น

ลองกระซิบเป็นเรื่องเล่า ให้เค้าเล่าตอนโดนแฟนคนแรกจิ้มสิครับ
พอกล้อมแกล้มไปได้  ::Oops::
ขอบคุณครับท่านพัดลม เคยลองแบบที่ท่านแนะนำแล้วแต่เขาไม่อยากเล่าครับ เขาบอกว่าจะสนใจทำไมกับเรื่องอดีตของเขาครับ
ว่าแต่ท่านพัดลมเคยลองให้ คุณจิ้ว เล่าเรื่องแบบนี้ให้ฟังไหมครับ ถ้าเคยแล้วท่านกล่อมอย่างไรให้เล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2016, 12:08:38 PM โดย vinsmoke »

*

• 1531
  • 2830
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:03:06 PM »

อันนี้ไม่ไหวนะท่านฮิป ::Angry:: ::Angry:: ให้ท่าน kater เขามีความสุขกับสายนี้เถอะครับ ::DookDig:: ::DookDig::

*

• 1531
  • 2830
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:06:45 PM »
ไม่แปลกครับ เป็นรสนิยมอย่างนึง ที่เห็นหรือเรียกง่ายๆคือสวิงกิ้ง มีมานานแล้ว
แต่ต้องดูด้วยนะว่าแฟนของท่านยินยอมหรือชอบแบบนั้นหรือเปล่า
ตอนแรกผมคิดว่ารสนิยมแบบนี้มีแค่เรื่องเล่า แต่เอาเข้าจริงๆ ในสังคมไทยมีรสนิยมแบบนี้พอสมควร ผมว่าจะลองเกริ่นดู ถ้าเขาไม่ ok คงต้องหาทางเลิกพฤติกรรมแบบนี้เอาครับ

*

• 1531
  • 2830
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 12:15:38 PM »
::Hmmm:: ตอบในฐานะผู้หญิงนะคะและในใจชอบแนวนี้ด้วยแบบที่พี่เจ้าของกระทู้ชอบนี่แหละ แต่จะบอกว่าผู้หญิงส่วนมากไม่น่าจะลงทุนไปทำจริงเท่าไหร่ค่ะ โดยเฉพาะถ้าเกิดมีฉากหน้าสังคมหรือหน้าที่การงานต้องระวัง แบบหนูเองใช้วิธีแชทเสียวเอาเป็นการระบายรสนิยมทางเพศตัวเองค่ะ ส่วนฉากหน้าก็ใช้ชีวิตปกติ ยังไงมีอะไรก็ปรึกษาหลังไมค์ได้นะคะ อาจจะให้แง่มุมแบบผู้หญิงได้ แต่สรุปคือถ้าเบื้องต้นแฟนพี่ไม่น่าชอบก็อย่าไปบังคับเลยค่ะ คือถึงแม้ในสังคมจะมีคนทำอยู่บ้างดูเหมือนเยอะแต่จริงๆ แล้วก็ถือว่าน้อยอยู่ดีเทียบกับคนทั้งหมด ดังนั้นถ้าติดข้อจำกัด พี่หาทางระบายเองดีกว่าค่ะ อย่างกรณีหนูเองหนูเรียนอยู่มหาลัยรัฐ มีครอบครัวสังคมแบบค่อนข้างดีหมด ต่อให้รสนิยมหรือใจอยากแรดแรงแต่ก็ไม่กล้าทำจริงค่ะ เดี๋ยวกระทบชีวิตส่วนอื่นเลยใช้วิธีแชทเสียวแบบสไตล์นิยายโป๊สมมุติเราไปโดนผู้ชายรุมอะไรแบบนี้เอาเป้นการระบาย ก็สนุกดีนะคะ ช่วยได้เยอะเลย
ไม่คิดว่าจะเจอผู้หญิงที่รสนิยมเดียวกันในเว็บเราด้วย ช่วงหลังๆ มานี้ผมแก้ปัญหาแบบเดียวกับคุณเลย เลือกระบายอารมณ์ผ่านสื่อแบบนี้แทน ถ้าถามในมุมมองของผู้หญิงผมควรลองพูดเขากับดูไหม ผมคิดเขาไม่น่าจะชอบ sex อะไรแบบนี้ แต่ไม่เคยถามเขาเลยครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำในมุมมองผู้หญิง

*

• 1972
  • 703
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 01:27:48 PM »
เอาตำราการ์ตูนผมไปลองดูแทนก็ได้ ถ้าลบหนังทิ้งละนะ

ตำราเพศศึกษา ฉบับ การ์ตูน  ::Confident::

*

ออฟไลน์ mint38-24-38

• Tiny Member
  • *
  • 45
  • 130
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 02:08:10 PM »
ไม่คิดว่าจะเจอผู้หญิงที่รสนิยมเดียวกันในเว็บเราด้วย ช่วงหลังๆ มานี้ผมแก้ปัญหาแบบเดียวกับคุณเลย เลือกระบายอารมณ์ผ่านสื่อแบบนี้แทน ถ้าถามในมุมมองของผู้หญิงผมควรลองพูดเขากับดูไหม ผมคิดเขาไม่น่าจะชอบ sex อะไรแบบนี้ แต่ไม่เคยถามเขาเลยครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำในมุมมองผู้หญิง

ส่งหลังไมค์ไปแล้ว เอาเป็นว่าไปแอดแล้วปรึกษาต่อในแชทแล้วกันค่ะ เดี๋ยวช่วยให้คำปรึกษาในมุมมองผู้หญิงให้

*

• 1531
  • 2830
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2016, 02:36:44 PM »
เอาตำราการ์ตูนผมไปลองดูแทนก็ได้ ถ้าลบหนังทิ้งละนะ

ตำราเพศศึกษา ฉบับ การ์ตูน  ::Confident::
ขอบคุณครับ ท่านพัดลม

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ