ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 2 – เปิดซิง

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:11:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak3799

ขอบคุณครับยังเขียนได้น่าติดตามเหมือนเดิม ปล.เฝ้ารอ xo เล่ม6 อยู่นะครับท่านนักฆ่าหมายเลขแปด

poon.ppx

โทษนะคับ พอดีผมมองไม่เห็นไฟล์รูบที่ลงอ่า ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวหรือเปล่า
แต่อยากเหนน้องโบกิมาก ๆ เลยคับ

เปนผมรีบถ่าย แล้วรีบจัดการต่อ ตักตวงความสุข
แล้วอีก 48 ชม เจอกันใหม่

xnosex

panut789

โอ๊ยยยย มาตามอ่านแล้วก็เซ็งเล็กๆ อดโหวตเลย
แต่ก็สนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ ::KO::

ohmega

ตกลงว่าหนุ่มมันเปิดซิงน้องโบกี้บนโซฟาหรือว่าบนเตียงกันแน่ครับเหมือนมันแย้ง ๆ กันอยู่

ไหน ๆ ก็เหมือนจะออกไปทางสายดาร์กแล้วถ่าย ๆ ไปเหอะคลิปน่ะสุดท้ายตอนจบก็ทำประกันไว้เยอะ ๆ เผื่อจะต้องตายแบบศพไม่สวย 5555

cat669

Liusp

เรื่องนี้จะจบแบบไหนกันเนี่ย ::Bloody:: ::Bloody::

crazylex

โอกาสมาถึงแล้วอย่าปล่อยไป ต้องรีบคว้าไว้ แต่ต้องรับผิดชอบการกระทำของตัวเองนะนายหนุ่ม

aof55555

kongrith

แว่นนี้มีขายที่ไหน จะไปซื้อมาใช้บ้าง

zamakarn

tony1234

มาถึงขั้นนี้ถ่ายเก็บไว้ก่อนครับค่อยคิดทีหลัง

earlybird

อืม สติต่อสู้กันตลอดเวลาซินะ แต่หื่นไว้ลุก จัดหนักต่อไป

pooman

yoot2499x

เป็นผม...จะจัดต่อจนรู้สึกตัว แล้วขอเป็นแฟนแทนซะเลย แค่ต้องค่อยๆดูแลเทคแคร์...ค่อยๆกล่อมให้เป็นของเราทั้งกายและใจ ดีกว่ารู้สึกตัวแล้วไม่รู้ว่าใครทำเสียจริตแย่เลยเดี่ยวจะกลายเป็นคนมีปม ไหนๆก็จัดไปแล้วรับผิดชอบซะเลย