ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 นักแสดง AV ที่เล่นหนังเอวีมากที่สุด

เริ่มโดย Vinsmoke, สิงหาคม 24, 2016, 11:04:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdkung

ผมว่าเขาต้องอดทนมากๆเลยนะ ที่ท่าน vinsmoke คิดนี่ยังไม่มีวันเจ็บป่วย วันลาไปเที่ยว ไรงี้เลยนะ

ถ้าคิดวันพวกนั้นด้วย คงจะโดนต่อวันมากขึ้น ตายๆๆๆ อดทนมากเลยที่โดนทำหลายๆรอบต่อวัน

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Vinsmoke

อ้างจาก: birdkung เมื่อ สิงหาคม 28, 2016, 04:22:01 ก่อนเที่ยง
ผมว่าเขาต้องอดทนมากๆเลยนะ ที่ท่าน vinsmoke คิดนี่ยังไม่มีวันเจ็บป่วย วันลาไปเที่ยว ไรงี้เลยนะ

ถ้าคิดวันพวกนั้นด้วย คงจะโดนต่อวันมากขึ้น ตายๆๆๆ อดทนมากเลยที่โดนทำหลายๆรอบต่อวัน

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ
ผมไม่ได้เป็นคนคำนวณครับ แต่คนที่คำนวณไว้คนแรก คำนวณไว้ว่าเป็นประจำเดือน 4 วัน ผมแก้ให้เป็น 7 วัน อันนี้เป็นการประมาณเบื้องต้นครับ ในความเป็นจริงคงเป็นอย่างที่ท่านว่านักแสดงพวกนี้คงไม่โดนเย็ดทุกวันหรอก และที่สำคัญบางเรื่องอาจจะโผล่มาเป็นตัวประกอบอย่างเดียวก็ได้ แต่ก็นถือว่าเป็น 1 เรื่อง

พัดลม

จากเคยที่ดู ปกติ เค้าจะถ่ายวันเดียว
แล้วแยกออกมาเป็น 2 ถึง 3 เรื่องนะครับ

แล้วน้ำที่เห็นแตกขาวๆ ก็ใช้ ไข่ขาวผสมแป้งเอา

ต้องดูเบื้องหลังการถ่ายทำ

ไอ้ที่โดนเสียบนี้ ก็เฉพาะถ่ายฉากบาง ช๊อต ไม่ได้กระหน่ำ เน้นๆ ทุกๆ ดอก ออกทุกน้ำนะครับ
เมื่อก่อนเซ็นหนา เพราะว่ามันเสียบไม่จริง มุมกล้องช่วยเอา
เด๊วนี่ ต้องดูชัดๆ มันเข้าจริงๆ รึป่าว  ::Ahh:: ต้องถุงยางสี เห็นชัด เสียบจริง เข้าจริง  ::Bloody::

บอกมาแบบนี้จะเสียอรรถรสในการดูหนัง jav cen ไหมเนี่ย  ::Falling::

เทียบกับสาย uncen นี้จัดเต็มๆ ทุกๆ หยดเลย
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

Vinsmoke

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 03, 2016, 11:12:43 ก่อนเที่ยง
จากเคยที่ดู ปกติ เค้าจะถ่ายวันเดียว
แล้วแยกออกมาเป็น 2 ถึง 3 เรื่องนะครับ

แล้วน้ำที่เห็นแตกขาวๆ ก็ใช้ ไข่ขาวผสมแป้งเอา

ต้องดูเบื้องหลังการถ่ายทำ

ไอ้ที่โดนเสียบนี้ ก็เฉพาะถ่ายฉากบาง ช๊อต ไม่ได้กระหน่ำ เน้นๆ ทุกๆ ดอก ออกทุกน้ำนะครับ
เมื่อก่อนเซ็นหนา เพราะว่ามันเสียบไม่จริง มุมกล้องช่วยเอา
เด๊วนี่ ต้องดูชัดๆ มันเข้าจริงๆ รึป่าว  ::Ahh:: ต้องถุงยางสี เห็นชัด เสียบจริง เข้าจริง  ::Bloody::

บอกมาแบบนี้จะเสียอรรถรสในการดูหนัง jav cen ไหมเนี่ย  ::Falling::

เทียบกับสาย uncen นี้จัดเต็มๆ ทุกๆ หยดเลย
อย่างว่า AV มันก็แค่การแสดงครับ

ppsan

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
   ชอบมากิ โฮโจ  ถ้าในนี้ให้เลือกมาเย็ดได้  ดูแกเป็นธรรมชาติดีน่าจะไม่ได้ไปทำศัลยกรรม โดยเฉพาะนี่ดูเป็นธรรมชาติขนาดกลางๆ ยานๆหน่อย  ตามสไตล์สาวใหญ่

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Beggar:
แสดงว่า Maria Ozawa นี่ยังเล่นไม่มากเท่าไหร่