ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

lucyjung

สามคนสิครับ ไม่ฟ้าเหลืองไม่กลับบ้าน

rust.str

ต้องไปกันสามคนอยู่แล้ว ถึงอาจจะอดฟันโบกี้ครั้งนี้ แต่น่าจะได้ใจเธอแน่ๆ แถมแป้งก็น่าจะรู้สึกดีด้วยล่ะ ยังไงก็มีโอกาสอีกตั้งเยอะแยะ ไม่ต้องกลัวอดหรอกน่า

kabyala

ไม่ต้องพาไปหรอกครับเดียวอดใจไม่ไหว โบจะเสียความรู้สึกเอานะ  ขอบคุณครับ

tom053795786

มันเร็วไปนาท่าจะเอาสามคน
พึ่งเปิดซิงเองนา หุหุ

darkwingzzz

555
โหวต เราสามคน เพียบเลย เหอๆๆๆๆ ส่วนใหญ่ชอบแนวฮาเร็มแน่ๆ จัดปายยยยย เราสามมมมคนนนน::Evil::

tacklove

งานนี้สนุกแน่ ว่าแต่ไม่หึงกันเองแน่นะ

sun_307

หมดแรง ไม่ชวนดีกว่า ค่อยกลับมาจัดหนักทีหลัง

peddo

ผมเลือกก่อนอ่านอีกครับ ชอบอยู่แล้ว แว่นนี่จะดีไปถึงไหน หวังว่าไม่ใช่ตื่นมากลายเป็นความฝัันนะครับ ยิงกระสุนเปล่าไปหลายนัดแล้ว  น่ารักทุกตัวละครเลย ขอบคุณมากครับ

dayto

สนุกมากครับ 3 คนตื่นเต้นดีครับ

gritkin

สนุกมากๆเลยครับผม ขอบคุณสำหรับเรื่องเสียวดีๆครับ มีตัวเลือกแบบนี้คนเขียนน่าจะลำบากนะครับ ต้องเขียนสองทางเตรียมไว้ก่อน 555+

nongoo144

3คน ครับ ลวนลามแล้วจัดหนักทั้งคู่เลย

Kris.

ได้น้ำบ่อนี้แล้ว หวังน้ำบ่อหน้าต่อเลยนะ......เผื่อได้3ซั่มเลย

rentalman

ขอบคุณครับ คุณแอส ยิ่งแต่งยิ่งแจ่มครับ นาติดตามทุกเรื่องจริงๆ สู้ต่อไปนะครับ สร้างสรรค์ผลงานดีๆ
สำหรับเรื่องอื่นๆก็ไมต้องรีบนะครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม  ::YehYeh::

noppadoi26

เดี๋ยวหนุ่มๆฟ้าเหลือง เค้าไม่มีอิทธิฤทธิ์เหมือนนายเอก ทีละคนก้พอแล้วเนอะ

ขอบคุณท่านแอสครับ

atoloves