ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 9 – บิดเบือน

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 24, 2016, 09:54:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมควรจะชวนแป้งให้ไปเที่ยวน้ำตกพร้อมกับโบกี้ด้วยหรือไม่

ไม่ต้องชวน นัดครั้งแรกควรจะไปกันสองต่อสอง จะได้สนิทสนมกับโบกี้มากกว่านี้
ชวนไปด้วยกัน ไปกันสามคน เผื่อจะได้เล่นสนุกกันสามคน

aof55555

ชวนไปด้วยเลยเผื่อว่าจะได้มีโอกาสจัดทีเดียวสองคนเลย

Deep Sea

สนุกมากครับ ลุ้นว่าจะเป็นยังไงต่อไป

mrt006

สามคนเข้าทาง จะได้สะหวิงกลิ้งกันมันหยดไปเลย โอ้จ้าวประคุณแค่คิดก้อแข็งรอแว้ว ::Beggar:: ::Beggar::

gameboy

ได้ของใหม่มาทั้งที จะปล่อยให้แป้งเหงาตายหรือไงนายหนุ่ม
ต้องพาแป้งไปด้วยสิ แล้วจัดแบบสองต่อหนึ่งเลย

sthanya

ขอบคุณครับ ไปสองคนดีกว่าครับ จะได้ทำอะไรถนัด ๆ

tigereac

พาแป้งไปด้วยเลย ไหนๆก็เป็นรักสามเส้าแล้ว

xnosex

มาร่วมตอบไม่ทัน เป็นกำลังใจให้ครับ

Skyioi

panut789

ขอบคุณครับ นี่มัน inception ชัดๆ
ซ้อนความคิด เข้าไปอีกชั้นหนึ่ง ::Suffocate::

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ 2หัวช่วยกันคิดคับ

chanky2007

แว่นไม่ธรรมดา ทำได้ขนาดนี้ ครองโลกกันได้เลย
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

vjeab

ยังไงก็ต้อง 3 คนครับ เผื่อเหลือเผื่อขาด

oak31092

sejin

อยากให้ไปสามคน แต่คงไม่ได้ เสียดายแว่นยังใช้การไม่ได้ ::Doubt::

NO_77

จัดไป สามคน สวิงกิ๊งๆๆ กันเลยยครับ

ขอบคุณครับ