ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.1” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 28, 2016, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itschelsea11

อ่าหะ ลุ้นๆหน่อยเวอชั่นนี้จะเป็นยังไงน้าา น่าสนใจจริงๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
แซ่บ  อิอิ  เพราะโดนแกล้ง    ::Crying::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

arsenyo

หนุ่มไอทีหัวใจ ไม่ว่างซะแล้ว จัดคิวดีๆล่ะ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
การจัดคิวเป็นความสามารถพื้นฐนของคอมฯ เลยค่ะ  ::Shy::

axolotss

ขอบคุณครับ รอติดตามครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

ads_s7

แบบนี้นายวุฒก็เอาอีกแล้วซิ

รึจะไม่ให้เอา  ::HoHo::

gorncp

ขอบคุณครับ แนวของเรื่องน่าอ่านครับ

br007

ขอบคุณนะครับ

จำเวลาได้ น่าจะมีใจระดับนึงครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
เย้ เย มีคนเก็ทมุกคนนึงละ  ::Shy::   ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: น่ารักที่ซู้ด

singkanong

ได้อ่าน Version 1 แล้วท่านผู้แต่งฝีมือถือว่าสุดยอดชวนให้ตาม  Version 2 มาต้องรีบเข้ามาอ่านเลยขอขอบคุรครับ

::Evil:: หลอกให้ติดใจแล้ว เป็นไงล่ะ ::Oops::

::Fighto::  ฮึดสู้  ต่อไปเวอร์ชั่น 3 

kodzilla

ได้อ่าน Version 1 แล้วท่านผู้แต่งฝีมือถือว่าสุดยอดชวนให้ตาม  Version 2 มาต้องรีบเข้ามาอ่านเลยขอขอบคุรครับ
::YehYeh::

ตรวจย้อนหลังแล้วมี copy เอาข้อความคนที่ตอบก่อนมาใส่หลายโพสเลย
ขี้เกียจจังนะ
พักเงียบๆ ไป 90 วันนะครับ

miikaell

เริ่ม้รื่องได้น่าสนุกครับ

holovelove

นำเรื่องสนุกๆแบบนี้ ขอติดตามอ่าน ขอบคุณครับที่แต่งให้อ่าน

ดีใจที่ชอบจ้า  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::
เหงาๆ

hanabombam

ห่างหายไปนานถึงห้าปี กลับมาเจอกันแบบนี้ คืนนี้คงไม่ธรรมดาซะแล้วล่ะ

โหย จะให้รอถึงกลางคืนเลยเหรอก ::Orz::

strikef.

ขอบคุณครับ ดูท่า version1 กับ version 2 จะไม่เกี่ยวข้องกันเลยนะครับ น่าติดตามว่า version 2 นี้จะเขียนออกมารูปแบบไหน ขออ่านหน่อยนะครับ ^_^

::Grimace:: แหม อะไรจะรู้ไปหมด

ไม่งั้นก็ไม่ได้ฝึกน่ะจิ ถ้าทำเหมือนเดิม  อิอิ  ::DookDig::

golfja2526

ถ่านไฟเก่าติดง่ายแน่ๆ ตามดูกันต่อไป

กระหน่ำพัด โหมกันเข้าไป  ::Fighto::  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Nithiwit Sakfun

มาแล้วตอนใหม่ขอบคุณครับ

kaithai

Admin ทำงานในบริษัทที่ใหญ่โตนะเนี่ย
อยู่บริษัทเดียวกัน  5 ปี ไม่เจอกันเลย อิอิ

แค่ 2 เดือนเอง แล้ว admin ได้แต่นั่งเฝ้าห้องไม่ได้เดินส่องสาวๆ ไม่เหมือน support   ::Oops:::
อ๊ะๆ ท่านไก่ ท่านตกหลุมพลาง พี่พัดลมแล้วหล่ะ..... ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::