ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 2.1” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 28, 2016, 09:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boong

เวอร์ชั่น 2 มาแล้ว แอบหวังว่าอย่าให้รอตอนต่อไปนานนะครับ

รอไม่นานหรอกครับ แค่  ::Elder:: เอง  ::HoHo::

เหวอ อย่าให้รอขนาดนั้นเลยครับ อย่าแกล้งกันเลย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ถึงให้รอไม่นาน ก็โดนแกล้งอย่างอื่นอยู่ดีอ่ะ  ::Ahh::

tokkatoramma

ขอบคุณครับ เพลินดีครับ แต่สั้นไปนิดนึง 
เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
สั้น ๆ น่ะ ตาพัดลม....เรย    ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

ถึงจะสั้นแล้วชอบไหมละตัวเอง ::Shy::

olemantu

เรื่องของคนแค่สองคน แต่มีเรื่องเล่ามากจังเลย เนอะ แต่ชอบนะ..ยุ่งเรื่องชาวบ้านนี่ แล้วมีเสียว ๆด้วย

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ไม่นะไม่  จิ๋วไม่ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  แต่จิ๋วชอบเล่าเรื่องชาวบ้าน จ้า  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
ขอบคุณที่แวะมาจ้า คุณ olemantu  ::Glad::

sachinha

ตอนสองมาแล้วววว
คราวนี้จากกันตั้ง 5 ปี จะเป็นยังไงกันบ้างนะ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
อ๊ะๆ   ::Oops::

kgerrard

สนุกดีครับ เรื่องทำนองนี้ลุ้นดีว่าจะจบแบบแฮปปี้ไม๊

have ปี้ แน่นอน  ::Oops::   ::Shy::

cd13579

ทำไมต้องห้าปีครึ่งทำไมต้องทักกันด้วยประโยคแบบนั้นวะครับ ทำไมต้องแอบรัก
เหมือนเอาชีสิตเค้าไปเปะเบยยย อ่านและตะเตือนไต

เอ่อ เค้าไม่ได้อาศัยอยุ่ใต้เตียงตัวเองน๊าาาาาาา   เค้าจิ้นเอา ::Shy::  มันบังเอิญน่ะ 55555 เจอตอน2.2 จะช็อคกว่านี้ไหมเนี่ย จะมีอะไรบังเอิญมากไปกว่านี้ป่าวหว่า  ::Thinking:: ::Thinking::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sthanya

อ้าว ไงเป็นงั้นไปได้ หลังจากคืนนั้นแล้วมันยังไงกันแน่ ขอบคุณครับ

สิ่งที่เห็นอาจไม่เป็นอย่างที่คิด  ต้องมี Skill ในการอ่านที่ดีค่ะ   ::Shy::

::Oops:: สกิลในการซ่อนก็ต้องดี  ::HoHo::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ น่าสนุกขอติดตามครับ

ขอมาก็จัดให้  อิอิ แต่ขอติดตามนี่นะ มาม๊ะ ตามมา ::JubuJubu::

devilzoa

ไวจังเลยแปปเดียวผ่านไป5ปีแล้ว

จิ๋วลิขิต  ไวแน่นอน ::Evil::

earlybird

ตามติดชิดขอบเตียงกันเลย ่าอ่านมากครับ ::Ahoo::

ระวังโดนลูกหลงน๊าาาาาา   ::Oops::

ROCKY_BOY

ถ่านไฟเก่าลุกหรือปล่าวไม่รู้  แต่คนอ่านรุกแล้ว

เล่นหมากรุกอยู่รึครับ
รึว่าจะลุกหนีไปเข้าห้องน้ำ (แอบร้องไห้) ::Oops::

MOx

อยากอ่านต่อๆ / ขอบคุณครับ

อ่านเล้ยยยย  แล้วกลับมาคุยกันนะคะ   ::JubuJubu::

jaster ja

สนุกครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::  ดีใจที่ชอบนะคะ

thep59

ท่าทางไฟจะติดนะ ไฟเก่าลุกแน่ๆ

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::  แต่ไฟจะเก่าแค่ไหนไม่รู้น๊าาาา