ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิศวาสมังกรหยก 3 ตอน ระบำอสรู by Cobra( แว่นได้รับอนุญาตดูแลผลงาน )

เริ่มโดย areja, สิงหาคม 30, 2016, 01:12:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

ขอบคุณมากจ้า ทั้งคุณงูเห่าเจ้าของผลงาน และคุณแว่นคนสวย   ::DookDig::

633sqd

areja

ขอบคุณหลายไท่านที่รีพลายกันอย่างสร้างสรรค์ แว่นอ่านยังยิ้มเลย และขอตอบบางกระทูนะคะ
ท่านที่ไม่ได้หยิบยกมาตอบก็อย่าได้น้อยใจโน๊ะ

อ้างจาก: review1972 เมื่อ สิงหาคม 31, 2016, 09:34:19 ก่อนเที่ยง
ถึงจะเคยอ่านเรื่องนี้มาแล้วแต่ส่วนตัวชอบแนวนี้อยู่แล้ว ผู้แต่งจินตนาการได้เสียวดีจริงๆเสียดายเรื่องขาดหายไป วอนแต่งให้จบนะคร้าบ

จ๊ะ คุณ review1972 เรื่องในตอนนี้ได้อ่านจนครบแน่จ๊ะ มี 9 ตอนนะคะ แถมมีภาคต่ออีก 4 ด้วยคะ..

อ้างจาก: immortalrune เมื่อ สิงหาคม 31, 2016, 12:21:45 หลังเที่ยง
ขอบคุณ พี่แว่นมากน๊า อยากอ่านต่อนานมากเรื่องนี้
คราวนี้ได้อ่านครบแน่คร้า คุณ immortalrune แถมภาคต่อด้วย และเดียวมีงานตอนเดียวจะเอามาแถมให้ แต่เดี๋ยวต้องขอ คุณ Cobra อีกที่

อ้างจาก: adriano เมื่อ สิงหาคม 31, 2016, 05:11:27 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากจ้า ทั้งคุณงูเห่าเจ้าของผลงาน และคุณแว่นคนสวย   ::DookDig::
ไอหย่า ชมถูกใจบ้ายอด้วยติแว่น อิอิ ต้องขอบคุณ คุณ Cobra ท่านนะจ๊ะที่อนุญาตโน๊ะ..

therasak

sachinha

หายไปนานเลยครับเรื่องนี้ นึกว่าไม่เขียนต่อแล้ว ตอยนี้เท่าที่จำได้เคยอัพแล้ว ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

feleeona

holovelove

สนุกมากครับ ไม่ได้อ่านแนวกำลังภายในมานานล่ะ ขอติดตามอ่านนะครับ ขอบคุณมากครับ
เหงาๆ