ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-cen-JP] จัดหนังคนชอบแนวรุม 2 เรื่อง

เริ่มโดย Vinsmoke, กันยายน 02, 2016, 12:00:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vinsmoke

วันนี้ผลหนังเอาใจแฟนขารุมกันนะครับ  ::GiveMe:: ::GiveMe::

สำหรับเรื่องแรก Kouda Yuma อดีตเด็กค่าย Prestige ที่ผันตัวมาเป็นแสดงอิสระ ซึ่งส่วนใหญ่แล้วนักแสดงประเภทนี้จะมาเล่นไม่นาน ส่วนใหญ่มาเล่นเพื่อปลดหนี้ แล้วก็หาเงินสักก้อนก่อนออกจากวงการ ::Crying:: เอาตรงๆ ผมชอบน้องพอสมควรนะ น้องน่ารักดี เวินเว่อมาไกลเข้าสู่เนื่อเรื่องย่อเลยแล้วกัน

สำหรับเนื้อเรื่องนี้น้อง Kouda Yuma สวมบทบาทเป็นสาว office ที่มีอาชีพขายตัวเป็นอาชีพเสริม  ::HeyHey:: โดยเริ่มเรื่องด้วยการที่น้อง Kouda Yuma ไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนร่วมงานผู้ชายที่ห้องผู้ชาย แล้วพอเพื่อผู้ชายกลับหมดน้องก็เสนอขายตัวให้เพื่อนคนนี้แล้วมันก็ตกลงก็นได้ ::YarKK:: หลังจากที่เพื่อผู้ชายคนนี้ซื้อบริการน้องเสร็จ ก็ไปบอกเพื่อนมัน พอเพื่อมันรู้ว่าน้องขายตัวก็เลยรวมตัวกัน 4 คนโดยนัดน้องไปโรงแรมแห่งหนึ่ง พอน้องไปถึงพวกมันก็คุกเข่าขอร้องให้น้องยอมให้ผมมันทั้งหมดเย็ด ::HoHo:: ซึ่งน้องก็ยอม ความมันจึงได้บังเกิดขึ้น ::Shy:: (เนื้อเรื่องนี้ผมคาดเดาจากการดูนะครับ)
YRMN-026 Kouda Yuma

List ผลงานของ Kouda Yuma

สำหรับเรื่องที่ 2 Hakii Haruka อดีตเด็กค่าย S1 ที่ผันตัวมาเล่นอิสระ เอาจริงๆ ค่าย S1 นี้อยู่ยากเหมือนกันนะ เพราะค่าย S1 เป็นค่ายใหญ่ถ้าเปรียบเทียบให้เห็นภาพก็ประมาณค่ายเพลง Grammy ถ้าใคร Debut มาแล้วไม่ดังก็ต้องออกจากค่ายไป ก็น่าสงสารน้องเหมือนกันนะ ::Angry:: ::Angry::

สำหรับเนื้อเรื่องประมาณว่าน้อง Hakii Haruka รับบทเป็นเด็กเสริฟที่ขายตัวเป็นอาชีพเสริม แล้วมีลูกค้าติดต่อเธอไปนอกรอบซึ่งพอไปนอกรอบน้องดันเมาจนหลับไม่รู้เรื่อง ลูกค้าคนนี้คงเงี้ยนจัดทนไม่ไหวเย็ดน้องทั้งหลับเลย แต่ด้วยความที่เป็นมืออาชีพพอน้องตื่นขึ้นมา แล้วรู้ว่าลูกค้าเงี้ยนจัดน้องเลยจัดให้มันอีกรอบเป็นงานสุดๆ ไอ้นี้เหมือนติดใจน้องเลยนัดน้องไปนอกรอบอีกรอบโดยให้น้องรับงานรุมเย็ดซึ่งน้องก็ตกลง ความมันจึงได้บังเกิดขึ้น ::Shy:: (เนื้อเรื่องนี้ผมคาดเดาจากการดูนะครับ) สำหรับเรื่องนี้ผมประทับใจในการเอาใจใส่นักแสดงชายทุกคนประมาณว่างานดี แต่ก็สงสารน้องเหมือนกัน คือ น้องไม่มีนมเลยแต่ไอพวกหื่นมันอยากเล่นนมน้อง พวกจึงพยายามดึงนมน้องมาขย่ำเห็นแล้วเจ็บแทน
YRMN-030 Hakii Haruka

List ผลงานของ Hakii Haruka http://www.javlibrary.com/en/vl_star.php?s=azjsg
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jamesharley

Vinsmoke

Sadddddddd+

คำบรรยายหนังเจ๋งดีครับ ขอบตุณมากครับ

centurytwo

littlevoi

bigboy001

::Bloody:: แนวแซนวิช หรือจะเป็นแบบ DB นี่ดูกี่ที ก็ได้อารมณ์ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ