[Openload-cen-JP] จัดหนังคนชอบแนวรุม 2 เรื่อง

[Openload-cen-JP] จัดหนังคนชอบแนวรุม 2 เรื่อง

• 192 ตอบ
  • 6179 อ่าน
*

ออฟไลน์ Vinsmoke

• Veteran Member
  • 1874
  • 2916
« เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:00:57 pm »
วันนี้ผลหนังเอาใจแฟนขารุมกันนะครับ  ::GiveMe:: ::GiveMe::

สำหรับเรื่องแรก Kouda Yuma อดีตเด็กค่าย Prestige ที่ผันตัวมาเป็นแสดงอิสระ ซึ่งส่วนใหญ่แล้วนักแสดงประเภทนี้จะมาเล่นไม่นาน ส่วนใหญ่มาเล่นเพื่อปลดหนี้ แล้วก็หาเงินสักก้อนก่อนออกจากวงการ ::Crying:: เอาตรงๆ ผมชอบน้องพอสมควรนะ น้องน่ารักดี เวินเว่อมาไกลเข้าสู่เนื่อเรื่องย่อเลยแล้วกัน

สำหรับเนื้อเรื่องนี้น้อง Kouda Yuma สวมบทบาทเป็นสาว office ที่มีอาชีพขายตัวเป็นอาชีพเสริม  ::HeyHey:: โดยเริ่มเรื่องด้วยการที่น้อง Kouda Yuma ไปนั่งกินเหล้ากับเพื่อนร่วมงานผู้ชายที่ห้องผู้ชาย แล้วพอเพื่อผู้ชายกลับหมดน้องก็เสนอขายตัวให้เพื่อนคนนี้แล้วมันก็ตกลงก็นได้ ::YarKK:: หลังจากที่เพื่อผู้ชายคนนี้ซื้อบริการน้องเสร็จ ก็ไปบอกเพื่อนมัน พอเพื่อมันรู้ว่าน้องขายตัวก็เลยรวมตัวกัน 4 คนโดยนัดน้องไปโรงแรมแห่งหนึ่ง พอน้องไปถึงพวกมันก็คุกเข่าขอร้องให้น้องยอมให้ผมมันทั้งหมดเย็ด ::HoHo:: ซึ่งน้องก็ยอม ความมันจึงได้บังเกิดขึ้น ::Shy:: (เนื้อเรื่องนี้ผมคาดเดาจากการดูนะครับ)
YRMN-026 Kouda Yuma

List ผลงานของ Kouda Yuma

สำหรับเรื่องที่ 2 Hakii Haruka อดีตเด็กค่าย S1 ที่ผันตัวมาเล่นอิสระ เอาจริงๆ ค่าย S1 นี้อยู่ยากเหมือนกันนะ เพราะค่าย S1 เป็นค่ายใหญ่ถ้าเปรียบเทียบให้เห็นภาพก็ประมาณค่ายเพลง Grammy ถ้าใคร Debut มาแล้วไม่ดังก็ต้องออกจากค่ายไป ก็น่าสงสารน้องเหมือนกันนะ ::Angry:: ::Angry::

สำหรับเนื้อเรื่องประมาณว่าน้อง Hakii Haruka รับบทเป็นเด็กเสริฟที่ขายตัวเป็นอาชีพเสริม แล้วมีลูกค้าติดต่อเธอไปนอกรอบซึ่งพอไปนอกรอบน้องดันเมาจนหลับไม่รู้เรื่อง ลูกค้าคนนี้คงเงี้ยนจัดทนไม่ไหวเย็ดน้องทั้งหลับเลย แต่ด้วยความที่เป็นมืออาชีพพอน้องตื่นขึ้นมา แล้วรู้ว่าลูกค้าเงี้ยนจัดน้องเลยจัดให้มันอีกรอบเป็นงานสุดๆ ไอ้นี้เหมือนติดใจน้องเลยนัดน้องไปนอกรอบอีกรอบโดยให้น้องรับงานรุมเย็ดซึ่งน้องก็ตกลง ความมันจึงได้บังเกิดขึ้น ::Shy:: (เนื้อเรื่องนี้ผมคาดเดาจากการดูนะครับ) สำหรับเรื่องนี้ผมประทับใจในการเอาใจใส่นักแสดงชายทุกคนประมาณว่างานดี แต่ก็สงสารน้องเหมือนกัน คือ น้องไม่มีนมเลยแต่ไอพวกหื่นมันอยากเล่นนมน้อง พวกจึงพยายามดึงนมน้องมาขย่ำเห็นแล้วเจ็บแทน
YRMN-030 Hakii Haruka

List ผลงานของ Hakii Haruka http://www.javlibrary.com/en/vl_star.php?s=azjsg
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

*

jamesharley

Re: [Openload-cen-JP] จัดหนังคนชอบแนวรุม 2 เรื่อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:10:48 pm »
ชอบแนวนี้มากเลยครับ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ xonly-1092

• Banned!

• Supreme Member
  • 5541
  • 2475
Re: [Openload-cen-JP] จัดหนังคนชอบแนวรุม 2 เรื่อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:31:54 pm »
thank you ................ ::KO:: ::Foo::

*

ออฟไลน์ pkk111

• Ultimate Member
  • 3852
  • 859
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:38:53 pm »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ atomies

• Tiny Member
  • *
  • 21
  • 58
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:41:36 pm »
ขอบน้ำใจมากมาย::HeyHey::

*

ออฟไลน์ ทีน จัง

• *
  • 15
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 12:46:54 pm »
ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ Vinsmoke

• Veteran Member
  • 1874
  • 2916
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 01:02:10 pm »
ชอบแนวนี้มากเลยครับ ขอบคุณครับ
หวังว่าจะชอบนะครับ  ::Fighto::

*

ออฟไลน์ Sadddddddd+

• Junior Member
  • 392
  • 36
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 01:08:13 pm »
คำบรรยายหนังเจ๋งดีครับ ขอบตุณมากครับ

*

ออฟไลน์ centurytwo

• *
  • 16
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 01:34:34 pm »
ขอบคุณมากนะครับกำลังหาเลยแนวนี้ ::Glad::

*

ออฟไลน์ Kurosaki Ichiko

• *
  • 13
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 01:45:47 pm »
thank you """""มากๆ

*

ออฟไลน์ write

• Senior Member
  • 881
  • 582
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 01:54:55 pm »
thank you

*

ออฟไลน์ inwozone

• Full Member
  • **
  • 122
  • 120
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 02:24:49 pm »
ขอบคุณครับ ::WooWoo::

*

ออฟไลน์ littlevoi

• Full Member
  • **
  • 140
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 02:31:42 pm »
น่าสนใจมากเลยทีเดียว ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ bigboy001

• Legend Member
  • 2062
  • 226
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 02:33:37 pm »
 ::Bloody:: แนวแซนวิช หรือจะเป็นแบบ DB นี่ดูกี่ที ก็ได้อารมณ์ ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

*

ออฟไลน์ Chongchong

• Junior Member
  • 362
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 03:01:46 pm »
ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ