ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

out of ammo ( เกริ่น )

เริ่มโดย cd13579, กันยายน 07, 2016, 03:09:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ชื่อเรื่องแปลกดี นานๆจะมีแนวบู๊ซักที
เริ่มเรื่องสนุกดีครับ  สะดุดนิดหน่อย
ขอบคุณมากๆครับ
::Fighto::

patty88

ขอบคุณที่แต่งให้อ่านคะ

อ่านง่าย เนื้อเรื่องไม่สะดุด ขอติดตามต่อคะ

songsak

ขอบคุณครับ สนุกตื่นเต้นมากครับ แล้วสาวๆเสี่ยหายไปไหนหมดแล้วครับ

kabyala

มันยาวเป็นพรืดเลยนะครับ เว้นวัก ย่อหน้า แบ่งช่วงอีกนิดหน่อยก็แจ่มแล้วครับ แต่เจ้าตำที่เขียนผิดผมไม่กล้าบอกหรอกครับเพราะผมเองก็ตกภาษาไทย เป็นแรงใจให้ครับมั่นเขียนบล่อยเดียวก็เทพครับ ขอบคุณครับ

darkdd1999

เขียนดีมากครับ รอบทอย่างว่าอยู่ครับ

deripper12345

เย้ๆ ในที่สุดก็มา  ::YehYeh::

exaram

ขอบคุณมากครับ เรื่องสนุกครับแต่ตัวอักษรมาเป็นพรืดแบบนี้มันอ่านลำบากศึกษาการแบ่งย่อหน้าหรือการเคาะบรรทัดได้จากห้องในตำนานได้ครับ

areja

ขอบใจมากจร้า คุณ cd13579 พึ่งแวะเข้ามาชม เห็นตัวหนังสือติดกันและอ่านไปเคาะไปเรียงไปให้นะคะ
ว๊าว บทบู๊เด็ดเปิดเรื่องมา ขุนศึกสีกากีก็แผลงฤทธิ์ถล่มบ้านผู้มีอิทธิพลไปซะราย ซวยเสี่ยไป ฮ่าฮ้า
จัดมาเรื่อยๆคะ เป็นกำลังใจให้ ฉากเสียวจัดเต็มาได้เลย เอาสุดโต้งสุดติ่งแค่ไหนที่นี้ฟรีเดย์เรื่องเนื้อหา   ::Confident::
แต่ถ้าจะใช้ตั้งชื่อ เว้นหยาบ กับอวัยวะเพสนิดนึ่งเท่านั้นเอง ภายในเนื้อหาจัดได้เต็มเหนี่ยวคะ..

yak7384

แหม่ กำลังมันเลยครับ สนุกมากครับ เนื้อเรื่องลื่นไหลดีมีบู้ล้างผลาญด้วย ขอบคุณครับ

alwayz

บทเกริ่นยังมันเหมือนดูหนังเลย รอบทต่อไปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

arkira

นี่มันแอ๊คชั่นบู้มันส์ๆแบบนี้ ม่ะค่อยเจอ เป็นกำลังใจให้
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

kasor7

แนวคิดเรื่องนี้ชอบมากเลย

mercuryzx

หลงเข้ามาอ่านเหมือนกันครับ สนุกมากๆครับดำเนินเนื้อเรื่องได้ดีเลยครับ ติดตามอ่านแน่นอนครับ ^__^

DR.MAN

แวะมาอ่านให้กำลังใจหลังพักรักษาตัว พร้อมแข็งสู้อีกครั้ง

ยอมรับว่าตาลายนิดนึงครับ

เนื้อเรื่องสนุก ไหลลื่น เข้มข้นดีครับ

เดี๋ยวรอฉากรักในตอนต่อไปว่าเป็นยังไงน้าาา

joker socool

ผมเขียนฉากต่อสู้ไม่เก่งต้องเอาเรื่องนี้เป็นตำราเลยครับ  ขอบคุณมากๆครับผม ::Thankyou::