ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรักที่ตามหา 2

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2016, 06:09:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr.supply

อ่านช่วงแรกทำเอาเครียดทีเดียวครับแต่ก็มาเสียวตอนท้าย

sunnie06

แก้แค้นได้โหดดีสมนํ้าสมเนื้อ

sthanya

แก้แค้นด้วย ได้ความเชื่อถือด้วย มันส์ดีตอนนี้ แถมได้เจ้าของบริษัทอีก ขอบคุณครับ

taton

เป็นการเอาคืนเจี๊ยบที่สาสมมากเลยครับ..ขอบคุณครับ

darkdd1999

ผมว่าคนเขียนไม่เป็นสถาปนิก ก็ตั้งเซียนในวงนี้แน่นอน 5555

hanabombam

เจ้ใหญ่นี้ร้อนแรงจริงๆ เจอกันครั้งแรกก็ล่อซะสามน้ำแล้ว

yothin_d

ขอบคุณครับ ผมชอบเรื่องที่คุณแต่งมากกว่าของคนอื่นเพราะมันมีเนื้อเรื่องอื่นๆปนอยู่ด้วยนี่แหละ ผมว่าดูเหมือนชีวิตจริงดี

therasak

เหมือนคนเขียนทำงานอยู่กับบริษัทวิศวกรเลย ทุกแง่มุมในอาชีพรู้หมด สนุกมาก

gumpxxxx

ตอนนี้มันมากเลยครับ สะใจมากๆ เลย

ขอบคุณมากครับ

pinmonkey

เล่นทางในไล่คู่แค้นออกซะแล้วพระเอกของเรา

fantastica

ได้แก้แค้นแถมได้ของแถมชิ้นใหญ่อีกด้วย

kokkum

่jub2520

ได้อารมณ์น่าติดตามอีกแบบ ไม่ทำให้ผิดหวังเลย

HooH9999

สนุกมากครับได้ทั้งเสียวได้ความรู้ขอบคุณมากครับ

kasor7

ไม่น่าเชื่อว่าเขียนเล่ารายละเอียดของอาชีพนี้ได้แบบน่าติดตามดี  ขอบคุณ