ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรักที่ตามหา 4 (จบ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2016, 06:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kabyala

คำถามนี้ละครับที่เหล่าผู้ชายมากเมียกลัวที่สุด เพราะเรารักทุกคนใช่ไม่ครับ ขอบคุณครับ

tacklove

ชื่นมื่นและปล่อยมุขมึนให้คิดเอาเองว่าจะเลือกใคร แล้วถ้าไม่เลือกแต่จะเอาทั้งสองคนล่ะ ok.ป่ะ

thep59

ขอบคุณมากครับ เชียร์ให้เลือกขนมครับ

myidol

ควยเลี่ยมทองฝังเพชรเลยนะ อิอิ ทอมยังเปลี่ยนเพศได้ ยอดชายจริงๆ

BooM_Za

ให้เลือกตอนจอเองอีกแล้วซินะท่านผู้อ่านอยากได้แบบไหนก็จินตนาการเอาเลยนะครับเอาดาม่าก็มันดี

durocman

มันจะจบแบบนี้เหรอ ขอร้อง พรีส เหมือนกินข้าวไม่อิ่มแต่ต้องหยุดอะ

pj4105

ต้องเมียสามครับคนละสองวัน เหลือพักผ่อนหนึ่งวันต่อสัปดา

sunnie06

มีสาวทีเดียวสี่คน เหนื่อยแทน

sthanya

เชียร์ขนม กินแล้วอร่อย ขอบคุณครับ

taton

ไหงมันกลับตาลปัตรอย่างนี้เนี๊ยะ..แฟนเก่า..กิ๊กใหม่..แล้วยังเปลี่ยนทอมให้เป็นเธออีก..เฮ้อกลุ้มแทน  ::Foo:: ...ขอบคุณครับ..ที่แต่งผลงานออกมาได้เยี่ยมเช่นเคย..รอผลงานต่อๆไปนะครับ

hanabombam

เหมาสองเลยจ้า ทั้งทิพทั้งขนม งานนี้ฟินสุดท่าสองคนยอมนะ

finex

ขอบคุณมากครับ น่าจะเลือก ขนมมากว่าใจกว้างดี ::Bloody::

therasak

ทิพ รักจริงหรือแค่เสียดายที่ปล่อยให้ของมีค่าหลุดมือ ขนมรักจริงรอคอยมาตลอดและไม่จุกจิก ส่วนเอคงค่อย ๆ หลุดจากวงโคจรไป  น่าจะลงเอยที่ขนมนะ

gumpxxxx

โอยยยย จบได้ใจร้ายมากๆ ค้างๆคาๆ กลับมาต่อให้จบเถอะครับ ขอร้อง  ::Crying::

ขอบคุณนะครับ

pinmonkey

อยู่กับใครแล้วสบายใจก็คนนั้นละครับ ผมว่า