ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดชคัมภีร์นางฟ้า( คัมภีร์มังกรหยก ) 1 ตอน ก่อนเมืองเซียงเอี้ยงแตก by Cobra

เริ่มโดย areja, กันยายน 10, 2016, 06:15:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekduer55

boyherss boyher

ขอบคุณมากครับ ชอบแนวนี้มาก จำได้ว่าว่าเคยอ่านภาคแรก มาแล้วหรือไม่ใช่ก็ไม่แต่แนวนี้แหละครับพอดีชอบมังกรหยกด้วย ขอบคุณมากครับ

honeylovesuza6

ส่วนตัวผมชอบแนวกำลังภายในอยู่แล้ว ซึ่งห่อ่านยากมากนะแนวนี้ ต้องขอบคุณคุณแว่นด้วยนะที่หามาลงให้ได้อ่านกัน และที่สำคัญต้องขอบคุณ. ผู้แต่ง ซึ่งก็คือท่านcobraที่ได้รังสรร ผลงานให้ได้อ่านกัน และเสียสระเวลาอันมีค่าของท่านมาแต่งให้เราได้อ่านกันครับ

arkira

yak7384

chilypig01

ขอบคุณมากครับอ่านเพลินเลย เป็นกำลังใจให้นักเขียนต่อไปนะครับ