ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 04 โฮสคลับ V1 (นายส่ายหน้า)

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 11, 2016, 11:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyons

ผมเป็นคนเรียบร้อยนะ กำลังจีบสาวที่เรียบร้อยเหมือนกัน ถ้ารักกันได้เรียบๆแบบนี้ผมก็โอเคนะ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 12, 2016, 03:16:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 12, 2016, 02:36:15 หลังเที่ยง

การทาบทามโดยหาจากที่เล่นเพาะกล้ามกันซะส่วนใหญ่ คิดว่าคงจะชอบจับนม ลูบอกแน่นๆ กันม้าง ที่บ้านไม่มีแบบนี้ อิอิ

เรื่องนี้ผมว่าไม่จริง เพราะสมัยผมยังดีๆ ยังไม่เดี้ยงก็เล่นกล้ามพอจะมีให้เห็นกับเค้ามั่ง
คุณภรรเมียบอกน่าเกลียด ไม่เห็นอยากลูบคลำเลย มีแต่บอกให้เล่นเบาๆอย่าหักโหม
ไอ้เราก็บ้าพลัง เล่นจนธาตุไฟเข้าแทรก ลมปราณแตกซ่าน เดี้ยงจนกระทั่งทุกวันนี้  ::Hunger::

อันนี้ก็ขอเถียง จิ๋วว่าผู้หญิงบางคนก็สนใจนะ ไม่รู้อ่ะ เคยเจอเพื่อนแบบว่า บอกชอบอ่ะ
กล้ามเป็นมัด ๆ น่าลูบ น่านอนหนุนอ่ะ มันว่า...  แล้วมันก็พล่าม ๆๆๆ ความรู้สึกให้ฟัง 
จน.... ชักอยากจะลองบ้าง  แต่นะ...  บางสิ่งก็เลือกไม่ได้ 
เหมือน ๆ ที่ผู้ชายก็ไม่ได้เลือกเหมือนกัน  ::HoHo:: ::HoHo::

ปล. ธาตุไฟเข้าแทรกนี่มันเป็นยังไงอ่ะ ไม่เคยรู้ เคยเห็นในหนังจีน... แต่ผ่านมาแล้วช่างมันก็ได้นะคะ
ก็ขอแค่ให้ต่อจากนี้่สุขภาพดี ไม่มีปัญหาแทนละกัน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 13, 2016, 12:45:46 ก่อนเที่ยง

ปล. ธาตุไฟเข้าแทรกนี่มันเป็นยังไงอ่ะ ไม่เคยรู้ เคยเห็นในหนังจีน... แต่ผ่านมาแล้วช่างมันก็ได้นะคะ
ก็ขอแค่ให้ต่อจากนี้่สุขภาพดี ไม่มีปัญหาแทนละกัน
ครือเล่นหักโหมไปหน่อย ทั้งโดปเวย์ โดปอาหารเสริม เลยกลายเป็นข้ออักเสบอย่างหนัก หยุดเล่นมาครึ่งปีกว่าแล้ว
สงสัยจะเล่นไม่ได้อีกต่อไปแล้ว  ::Crying::

viperer

ขอบคุณคับ...นึกว่าจะโดนโฮสซะแล้ววววว ชอบจริงๆมีแปลคำอธิบายต่างๆ ได้ความรู้ดีคับ

vincentzx202

ฟินมาก อุตส่าห์รอมานาน แต่อยากได้แบบพระเอกเข้าไป ในอโกโก้ 55555

strikef.

ขอบคุณครับ สาระดีมาก คิดไม่ออกเลย แค่ถ้ารู้คงเสียเซลนิดๆ 555

viewhikari