ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 04 โฮสคลับ V1 (นายส่ายหน้า)

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 11, 2016, 11:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

robest40

เที่ยวเล้าดีกว่าครับ อ๋อลืมไปผมเป็นผชก็ต้องเที่ยวเล้าสิ

testseven

เห็นคุณจิ๋วมาตอบนี้ อยากจะบอกว่าไอ้นั้นแค่ผู้ชายเลวๆต่างหากละครับ

แต่ก็นะ ถ้าผู้หญิงมีคนดีๆง่ายขนาดนั้น เรื่องนอกใจ เรื่องหย่าร้างมันคงไม่มีกันง่ายๆขนาดนี้หรอกนะ
ขอบคุณสำหรับแปลไทยครับ ขอรับไปละครับ

bounced

softstone