ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์ทรงโปรด Part 2

เริ่มโดย Doomha, กันยายน 15, 2016, 04:56:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clesser

mzcore3

สุดๆ ขอบคุณครับ รอตอนต่อไป

dwarf

ขอบคุณครับ...ถ้าพี่เดช..ไม่สนใจบอกผมนะครับ

johnyred59

เจ้าเดชน้อยนี่มันไม่น้อยแล้ว คุณหนูไส้ทะลักแน่
ขอบคุณครับ

baskrub01

ขอบคุณมากครับท่าน เนื้อเรื่องดีมากๆ ต่อเนื่องและมีเหตุและผล รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ  ::Dribbling::

aedza4142

เจ้าเดชน้อยเอ๋ยสบายตัวแน่ ::Fighto::

xonly-776

งานนี้ เชื่อเหอะ สนุกสุดฤทธิ์สมใจคุณหนูวัยอยากแน่ จะได้มีผัวกันแบบสามัคคีมีผัวคนเดียวกัน ก็ดีไปอย่างเป็นการกระชับความเป็นเพื่อนให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้น แต่ก็น่าห่วงอยู่นิดนึง กลัวว่า เจอของใหญ่ แถมฝังมุกเข้าไป คงได้ครางกันลั่นห้องแน่ 555 อีหนูวัยคะนอง เดี๋ยวเถอะ ชำตาหอยขาดแบบไม่เข็ดหลาบ เพราะลองได้โดนเข้าไปซะที ไม่เกินสามวัน แรดๆ มาให้ตอกย้ำอีกแน่ งานเข้าละไอ้เดช ว่าแต่ ถ้าจะให้ครบสูตร เรียบร้อยแบบหายห่วง ไม่มีปัญหา คงต้องหาทางปิดปากตัวประกัน เอ๊ย ปิดปากคุณดาว นายสาวอีกคน ทีนี้ล่ะ เย็นเจี๊ยบ

peat

สวรรค์ทรงโปรด..ได้โปรดมาลงต่อด้วยครับ..
แทบขาดใจแล้วววว

cannarak

สนุกมาก จะรอตอนต่อจนจบครับ

pinmonkey

กล้า หรือไม่กล้า เสร็จแน่สามสาว ขอบคุณมากครับ

johnywalker

ต้องต่อนะเรื่องนี้ ไม่ต่อนี่งอนเลย

missnihgs

biba0001

นายเดชจะเล่นสามคนสะแล้วจะมีแรงหรอนั้น

yoshitoki

ขอบคุณครับ พาเด็กสาวมาเที่ยวแต่ก้อไม่ลืมที่จะคอยสังเกตการณ์ดูอาการ อารมณ์ของ กลุ่มเด็กสาวไปด้วย จะได้หาโอกาสเหมาะๆรอที่จะเสียบเด็กสาวคนไหนก่อนดี
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Pongpong Nonthaburi