ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตราคะ ตอนที่ 7 – ของจริง

เริ่มโดย assasin008, กันยายน 17, 2016, 04:03:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamafry

เหมือนจะถูกล่อลวงด้วยคุณน้อง(?)ซะแล้ว แล้วจะจบยังไงละเนี่ย
โสดดดด!!

2000HP

ขอบคุณครับ. ผมมารอท่านที่ท่าน้ำทุกวันเลย. ::WooWoo:: //ไม่ใช่ละ

tree0107

เรื่องนี้หายไปนานมากเลยนะครับท่านดีใจมากๆครับทีได้อ่านเรื่องนี้ต่อ ว่าแต่ปกติสาวๆนี่พี่เอกเก็บเรียบนะแต่น้องจี๊ดนี่พี่ท่านเว้นแฮะมันต้องมีอะไรบางอย่างนะ  ::Glad::

aum691

ขอบคุณครับ สารภาพตามตรงว่าพึ่งเริ่มอ่านเรื่องนี้ พออ่านแล้วภาพรักยมตอนเก่าๆผุดขึ้นมามากมาย สนุกมากครับเป็นภาคที่แตกออกมาให้เห็นหลายๆเหตุการณ์มีตัวละครใหม่ๆแทรกขึ้นมา น่าติดตามมากครับ

durocman

หายไปนายเลยครับ พร้อมการกลับมาที่ยิ่งใหญ่ คุ้มค่ากับการรอคอยครับ รีบมาต่อเลยคับ

witcha

ขอบคุณมากๆครับติดตามอยู่ทุกเรื่องเลยครับ

lordofthetwo

kabyala

ไปไม่เป็นเลยครับเพราะจำตอนเริ่มแรกๆไม่ได้แล้ว แต่ตอนนี้นายจีวรใจกล้าๆหน่อยครับไม่ต้องกลัว ข้างในจะเจอกับอะไรพี่เอกคงไม่ปล่อยให้หัวโกร๋นหรอก ขอบคุณครับ

sarawalee0967

ขอบคุณจากใจครับท่าน จะเรื่องไหนก็สนุกไม่ผิดหวังจริงๆครับ ขอบคุณนะครับ ที่แต่งให้อ่าน

nonmaru

ขอบคุณครับ   ผมรอนานมาก ๆๆๆ นึกว่าหายไปซะแล้ว   สนุกมากครับ  ผมจะรออ่านตอนต่อไป

golfja2526

ขอบคุณครับ สนุกตื่นเต้นเหมือนเคยนะครับ

DevilArt

อีกหนึ่งเรื่องในตำนานของจักรวาลรักยมในที่สุดก็มีตอนต่อแล้ว  ขอบคุณมากๆครับ

รอลุ้นเรื่องต่อไปจะเป็นเรื่องไหนที่จะถูกนำมาปัดฝุ่นเขียนต่อ ::WooWoo::

eak3799

ขอบคุณครับ. รอติดตามอุดหนุนเล่มหกอยู่นะครับท่านนักฆ่าหมายเลขแปด

tarapong

นึกว่าท่านแอ๊ดจะทิ้งบอร์ดนี้สะละ  ผมเลยไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน พอเข้ามาเล่นเรื่องของท่านลง ดีใจฟุดๆเลยคร้าบ ขอบคุณครับ

crazylex

ขอบคุณครับ รอเรื่องนี้มานาน แต่ที่อยากอ่านต่อมาก ๆ ก็ XO ล่ะครับ จะลงแดงแล้ว